Locknlock đã có cửa hàng Locknlock Plus đầu tiên tại Hà Nội, đây cũng là cửa hàng lớn nhất Việt Nam

115
0
0

Maylangthang

:) Em vừa nhận được email quảng cáo thông báo là hôm nay 14/7 Locknlock chính thức khai trương gian hàng Locknlock Plus + đầu tiên tại Hà Nội.

Nghĩ đến Locknlock em toàn nghĩ đến hộp nhựa, nhưng locknlock có thêm Plus sẽ có rất nhiều đồ hay ho nữa: đồ làm bếp, nồi niêu, xoong chảo, bát đũa cho trẻ em rất xinh và còn có cả chăn ga gối đệm, đồ nhà tắm...trăm thứ bà rằn nghe cũng rất hấp dẫn.

Hôm nay và ngày mai nhân dịp khai trương ai mua cũng được giảm 10% tất cả các mặt hàng, còn ai có thẻ thành viên của Locknlock thì được giảm thêm 5% nữa. Mẹ nào có thẻ mang đi cho chị em mượn mua sắm với nhé. Lần đầu tiên em nghe đến vụ Locknlock có thẻ thành viên, đăng ký thế nào có ai biết chia sẻ cho bà con cái nào.

Em bé nhà em gần 2 tuổi phải sắm cho bộ ga gối riêng hoành tráng mới được :)

115
0
0

Maylangthang

Ðề: Locknlock đã có cửa hàng Locknlock Plus đầu tiên tại Hà Nội, đây cũng là cửa hàng lớn nhất Việt Nam luôn

Quên mất, gian hàng Locknlock Plus + mở tại tầng 3, TTTM The Garden. Mẹ nào có thẻ PM cho em cùng đi mua đồ nhé. Em định trưa nay chạy qua đấy ngó ngàng.