Lời chúc gửi tới các em/con/cháu của CSTT sắp thi Đại Học năm nay!

1,850
0
0

Mẹ Cáo

@};- Ngày thi ĐH sắp đến gần, em mở topic này nhắn gửi đến các em/các con/các cháu nhà SCTT chúng mình một vài lời chúc: may mắn, thoải mái tinh thần, thành công ngoài sức tưởng tượng:D.
Em đang nuôi dấu trong nhà 1 cán bộ sắp bước vào kỳ thi (không phải cáo con nhà em nhá), đồng chí học chăm học giỏi quá, kỳ này mà vượt vũ môn là em thơm lây đây :x
@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

160
0
0

Mẹ Sóng

Ðề: Lời chúc gửi tới các em/con/cháu của SCTT sắp thi Đại Học năm nay!

Em thì chúc các bạn: CHẬM, CHẮC, KHẨN TRƯƠNG
Lời chúc này thầy giáo cấp 2 chúc bọn em khi thi tốt nghiệp cấp 2, em vẫn nhớ mãi và thấy đến giờ vẫn đúng

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Chúc thành viên nhí đầu tiên của diễn đàn một kỳ thi thật nhiều may mắn (vì nhất định phải có chút may mắn) và tốt đẹp - tốt tốt đẹp@};-

1,849
0
0

BB&C

Chúc các thí sinh thắng lợi trong mùa thi này. @};-@};-@};-@};-@};-@};-

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Em thì đang phải ôn tập cùng 1 đồng chí em họ chồng em sắp thi khối D đây. Nhồi như nhồi vịt nên đêm nằm ngủ thỉnh thoảng em lại mơ mình đang chuẩn bị thi học kỳ hoặc thi kết thúc năm học v.v. (lo ơi là lo. Hihi!). Em xin chúc tất cả các thí sinh (gồm có đồng chí nhà em và con cháu em ún của các anh chị trên diễn đàn) vững tâm làm bài thật tốt để có những kết quả như hoặc hơn mong đợi.

883
0
0

mèo_ú

đã tưng trải qua giai đoạn này..rất khó khăn đấy....chúc thi tốt nhé...

2,204
1
0

Nikki

Nhà em cũng đang tham gia chương trình "Tiếp sức mùa thi"...có 3 "cặp bố - con" ở HN và HP vào, đông vui phết:))

Chúc các em thi tốt để sau này có nhiều cơ hội trong tương lai và đóng góp cho đất nước nhé.:-*:-*:-*

P/S: mong rằng con em họ của em cũng vượt vũ môn thành công@};-@};-@};-

2,501
0
0

Haidang02

Cảm ơn cả nhà nhiều lắm :x>:D<:-*

2,651
0
0

Khai Tâm

đại học chữ to chị rùa ạh:D
Không phải chứ nhỉ? Hình như Đăng lớp 2 rồi mà? :-/ Hay là bác Đèn còn anh cu nhớn nữa hả mèo_ú?B-)

883
0
0

mèo_ú

Không phải chứ nhỉ? Hình như Đăng lớp 2 rồi mà? :-/ Hay là bác Đèn còn anh cu nhớn nữa hả mèo_ú?B-)
thế này thì ko ổn rồi...chị đèn phải lên đính chính ngay nhé...không thì em vơi chị rùa cứ suy diễn 1 lúc lại thành gỉ thành gì thì có trời mới biết..chị rùa nhỉ...:D:D:D:D

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Chúc thành viên nhí đầu tiên của diễn đàn một kỳ thi thật nhiều may mắn (vì nhất định phải có chút may mắn) và tốt đẹp - tốt tốt đẹp@};-
Thật thiếu sót cho em !

Còn một thành viên nhí nữa !
Vậy 2 thành viên (vì em mới biét có 2 thôi) nhỏ hãy cố lên nhé :x Cố lên nào :x
Thật nhiều may mắn và tốt đẹp dành cho các con :-*:-*

2,651
0
0

Khai Tâm

@mèo_ú: Suy diễn công khai và hợp lý thế này là hoàn toàn tốt đấy ;) Ít ra bác Đèn còn thèm vào cho biết sự thật :>

Mà bác Đèn... cách nhau xa nhỉ, những 11 năm :x :x :x Chúc các sinh viên đại học tương lai gặp nhiều may mắn. @};-

19
0
0

Hà Dím

@};- Ngày thi ĐH sắp đến gần, em mở topic này nhắn gửi đến các em/các con/các cháu nhà SCTT chúng mình một vài lời chúc: may mắn, thoải mái tinh thần, thành công ngoài sức tưởng tượng:D.
Em đang nuôi dấu trong nhà 1 cán bộ sắp bước vào kỳ thi (không phải cáo con nhà em nhá), đồng chí học chăm học giỏi quá, kỳ này mà vượt vũ môn là em thơm lây đây :x
Cái avatar của Mẹ Cáo đúng là " hít vào thở ra"- thoải mái tinh thần thật đấy=)) Mong cho mẹ cáo và các mẹ khác đang chăm sóc cho các sỹ tử sớm đc thơm lây nhá !Em cũng có em chồng hôm nay lên đường đi thi...Hồi hộp quá cơ !:-S

3
0
0

Đăngtit

chúc các sĩ tử của chúng ta bình tĩnh để thi tốt.

2,801
0
0

muathu

Ðề: Lời chúc gửi tới các em/con/cháu của CSTT sắp thi Đại Học năm nay!

Chị ơi em cũng có nuôi dấu một đồng chí, hiền chăm nhưng học thì không giỏi lắm, em đang cầu mong đủ điểm chuẩn rồi tính tiếp đây ạ @};-@};-@};-

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Chị ơi em cũng có nuôi dấu một đồng chí, hiền chăm nhưng học thì không giỏi lắm, em đang cầu mong đủ điểm chuẩn rồi tính tiếp đây ạ @};-@};-@};-
Chúc sỹ tử của em thật nhiều may mắn@};-
Mai thi rồi.
Ở Văn Miếu các sỹ tử đang xếp hàng vào lễ, sờ đầu rùa, chạm tay vào Bia Tiến sỹ.
:)

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Dương Hương Ly, Dương Thị Hoài. Mong hai em vượt qua kỳ thi này nhé. :x