Mang vác cho các mẹ HN-SG nào...

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Mang vác cho các mẹ HN-SG nào...

Cám ơn mọi ng nhiều, chị úp sọt đc thuyvuong rồi, hôm qua thuyvuong vào SG, thứ 3 sẽ ra.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Nhà mình ai đi SG thồ ít hàng Đức hộ em với nào!!!

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Em đang rất cần thồ hàng Âu của chị muaxuannho và ít hàng Pháp từ SG ra, nhà mình ai cửu vạn giúp em nào!!! Đà Nẵng cũng cần nữa ah!!!

193
0
0

Mehaibi

Các mẹ ơi ngày 15/9 Medangtam đi Hà Nội công tac 17/9 về lại Sài gòn. Ra Hà Nội mẹ ý sẽ ghé số 49 Lê Đại Hành , quận Hai Bà Trưng. Nếu các mẹ có muốn chuyển hàng vào SG cứ nhờ Medangtam ah.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Dạ cám ơn chị, em có số của chị ấy rồi, có j e sẽ gọi ah.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

17.1 vào, 18.1 ra, cửu vạn xịn Hanhsonlinh, nhà mình ai cần thồ j thì ới nhé!

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Nhà mình ai vào ĐN và SG cho em gửi ít hàng Pháp (rất nhẹ và bé thôi ah). Em cám ơn!

1,007
0
0

Mường Tè

Em có lịch đi HN-ĐN vào thứ 4, 9/4, sau đó chiều 10/4 đi ĐN-SG, 11/4 ra HN. Các bác có gửi hàng gì ĐN hay SG thì em thồ ạ. Hàng nhiều thì đóng thùng giấy sẵn em gửi luôn nhé vì em đi mang vali cabin thôi.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Tè xách hộ ít cao trăn từ Hcm nhé. Vinamiu

1,007
0
0

Mường Tè

Mang cabin đc k hay cái đấy phải gửi? Hôm trc đi Seoul về, 250g cao hồng sâm nó bắt gửi hành lý. Check lại Mít Nem nhé. Nếu ph gửi thì bảo bọc cẩn thận vào để gửi. Vào đấy ở ks nào thì sẽ báo sau nhé.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Em có lịch đi HN-ĐN vào thứ 4, 9/4, sau đó chiều 10/4 đi ĐN-SG, 11/4 ra HN. Các bác có gửi hàng gì ĐN hay SG thì em thồ ạ. Hàng nhiều thì đóng thùng giấy sẵn em gửi luôn nhé vì em đi mang vali cabin thôi.
Ui sao ko nói sớm, hôm qua chị gửi em luôn hàng của ĐN. Có ít thôi ko phải đóng thùng gì hết . Thế làm thế nào gặp nhau trước ngày 9/4 nhỉ ?

Ong ơi, gửi hàng Nhật của muathu này.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Ong gửi hàng Nhật của muathu cho Chanh rồi chị ơi.

1,007
0
0

Mường Tè

Ui sao ko nói sớm, hôm qua chị gửi em luôn hàng của ĐN. Có ít thôi ko phải đóng thùng gì hết . Thế làm thế nào gặp nhau trước ngày 9/4 nhỉ ?

Ong ơi, gửi hàng Nhật của muathu này.
Chiều thứ 3 em họp mạn Trần Thái Tông, Tôn Thất Thuyết, em sẽ qua chỗ chj lấy nhé nhưng sợ chiều về qua chỗ chị chắc phải 5h30. Lúc đó chị còn ở cquan k? Hay là thứ 2 nếu em chạy qua chỗ chị đc em sẽ alo nhé.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Chiều thứ 3 em họp mạn Trần Thái Tông, Tôn Thất Thuyết, em sẽ qua chỗ chj lấy nhé nhưng sợ chiều về qua chỗ chị chắc phải 5h30. Lúc đó chị còn ở cquan k? Hay là thứ 2 nếu em chạy qua chỗ chị đc em sẽ alo nhé.
Hôm qua chị gửi Ớt mang hàng về cho muathu rồi. Em ko phải qua chị nữa nhé.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Nhà mình có ai đi SG ko cửu vạn hàng Pháp ra HN giúp em với, thời gian Luna có mặt ở SG là 17-24/7 ạ :cstt02: .

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Hàng chị Luna có ng xách ra chưa chị Mèo ơi

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Hàng chị Luna có ng xách ra chưa chị Mèo ơi
Chị đã cho Luna & thuyvuong số của nhau rồi, vì có thể thuyvuong sẽ đi (chưa chốt), nếu ko đi thì thuyvuong sẽ xin cân giúp Luna, em đi hay nhờ ng khác, nếu tiện thì nhờ ko thì thôi vậy; nhà Luna ở PMH.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Em cần nhận 4 lọ Glucosamin từ Luna ở SG, nhà mình ai vào đó thồ ra HN giúp em với ah. Luna ơi bao h em về lại Pháp?

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Mang vác cho các mẹ HN-SG nào...

Ai vào SG cho em gửi ít đồ cho Chép nữa ạ :)

3,310
5
38

thuyvuong

Active Member

mai có em ở cơ quan đi em sẽ nhờ mang ra nhé. Ong ơi đồ của Chép chắc ko kịp vì trưa mai nó bay rồi.