Mời đăng ký gian hàng CSTT các miền, các hội nhóm

2,080
0
0
Ðề: Mời đăng ký gian hàng CSTT các miền, các hội nhóm

chị Oanh và Virgo2007 hiiii, em quên, cứ nghĩ chát với Ô mai xong là đc ,nên kg đăng ký , giờ cho em đăng ký 1 bàn dầu tràm nhé , chai bé 175ml/50k. Chị Ô mai nhận hàng và giao hàng giúp em nhé @};-@};-@};- . Cảm ơn Virgo đã nhắc nhé, hiii cứ hay quên .

610
0
0

MinhMinh

Hải Phòng xin đăng ký mở 1 gian hàng đặc sản các vùng kéo dài từ miền núi Tây bắc đến đồng bằng châu thổ Bắc bộ vào tận thành phố biển miền Trung ạ. :D

Gian hàng: Đặc Sản (tên rất ngắn gọn) của HP - ủng hộ toàn bộ cả vốn và lãi gồm:
05 kg chả mực HP: 100k/hộp 0,5 kg
05 kg cá thu một nắng HP: 100k/hộp 0,5 kg
05 chai rượu sâu chít Điện Biên: 189k/chai 1,5 lit
05 đôi cá ngựa Nha Trang: 89k/đôi

Rất mong BTC "xem xét, tạo điều kiện giúp đỡ để Hải Phòng hoàn thành nhiệm vụ" :D

713
0
16

Virgo2007

Member

Hải Phòng xin đăng ký mở 1 gian hàng đặc sản các vùng kéo dài từ miền núi Tây bắc đến đồng bằng châu thổ Bắc bộ vào tận thành phố biển miền Trung ạ. :D

Gian hàng: Đặc Sản (tên rất ngắn gọn) của HP - ủng hộ toàn bộ cả vốn và lãi gồm:
05 kg chả mực HP: 100k/hộp 0,5 kg
05 kg cá thu một nắng HP: 100k/hộp 0,5 kg
05 chai rượu sâu chít Điện Biên: 189k/chai 1,5 lit
05 đôi cá ngựa Nha Trang: 89k/đôi

Rất mong BTC "xem xét, tạo điều kiện giúp đỡ để Hải Phòng hoàn thành nhiệm vụ" :D
Welcome chị ạ. Chị cho em xin luôn số đt của chị nhé. Chị ơi, thế việc bán hàng thì mình có người đảm nhận không để em còn loa loa kêu gọi người hỗ trợ?

713
0
16

Virgo2007

Member

Hi all, hôm nay đã là ngày 20/9 rồi ạ. Em đề nghị phụ trách các gian hàng nhanh chóng gửi thông tin về số lượng hàng, giá cả, ngày chuyển hàng ra HN giúp em với ạ. Vì hàng ở các vùng miền tập trugn tại Hn nên một số gian hàng sẽ phải nhờ các thành viên khác trợ giúp bán hàng nên em cần thông tin sớm để phân công các thành viên trợ giúp.
Các chị có thể gửi qua tin nhắn cho em hoặc gửi vào mail dctu@3cdotcom.vn giúp em ạ. Em cám ơn ạ@};-@};-@};-

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Hi all, hôm nay đã là ngày 20/9 rồi ạ. Em đề nghị phụ trách các gian hàng nhanh chóng gửi thông tin về số lượng hàng, giá cả, ngày chuyển hàng ra HN giúp em với ạ. Vì hàng ở các vùng miền tập trugn tại Hn nên một số gian hàng sẽ phải nhờ các thành viên khác trợ giúp bán hàng nên em cần thông tin sớm để phân công các thành viên trợ giúp.
Các chị có thể gửi qua tin nhắn cho em hoặc gửi vào mail dctu@3cdotcom.vn giúp em ạ. Em cám ơn ạ@};-@};-@};-
Chị báo giá hàng của gian hàng HN (cốm & chả cốm) bên topic gian hàng rồi thì có phải báo lại với BTC bên này không Virgo ơi?

713
0
16

Virgo2007

Member

Chị báo giá hàng của gian hàng HN (cốm & chả cốm) bên topic gian hàng rồi thì có phải báo lại với BTC bên này không Virgo ơi?
Em nắm được rồi chị ơi, không cần báo lại bên này đâu ạ. CHị tổng kết gian hàng giúp em nhé, em vừa gửi tin nhắn cho chị rồi đấy ạ

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Chị ơi, tổ bánh HN có 1 gian hàng bánh nhưng ko đặt trước mà bánh nhà " trồng" được nên hôm ấy có thế nào thì mang ra bán thôi chị ạ.hihi :p:">B-)

713
0
16

Virgo2007

Member

Chị ơi, tổ bánh HN có 1 gian hàng bánh nhưng ko đặt trước mà bánh nhà " trồng" được nên hôm ấy có thế nào thì mang ra bán thôi chị ạ.hihi :p:">B-)
Hơhơ, thế à? Thế túm lại là em sẽ phụ trách bên gian bánh hay bên quầy của BTC. Vì chị thấy chị L báo cho chị là em tham gia được bên gian hàng của BTC nên chị đã chuyển cho em phụ trách bên đó rồi. Nếu em làm gian bánh thì báo lại chị để chị phân công bạn khác vào gian hàng của BTC nhé.
Còn gian hàng của tổ bánh HN thì em báo cho chị cái giá và loại bánh được không vì bọn chị sẽ phải làm nhãn tên bánh và giá bán chính vì vậy nếu em có thể báo được thì báo sớm giúp chị nhé để chị chuẩn bị. @};-@};-@};-

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

Còn gian hàng của tổ bánh HN thì em báo cho chị cái giá và loại bánh được không vì bọn chị sẽ phải làm nhãn tên bánh và giá bán chính vì vậy nếu em có thể báo được thì báo sớm giúp chị nhé để chị chuẩn bị. @};-@};-@};-
Chiều nay em sẽ gửi list các loại bánh và giá bán nhé, bọn em không biết là BTC sẽ chuẩn bị nhãn hàng nên hơi chậm trễ :">

713
0
16

Virgo2007

Member

Chiều nay em sẽ gửi list các loại bánh và giá bán nhé, bọn em không biết là BTC sẽ chuẩn bị nhãn hàng nên hơi chậm trễ :">
Vậy thuyvuong phụ trách giúp mình luôn gian hàng của tổ bánh Hn được không?@};-@};-@};-

713
0
16

Virgo2007

Member

Hi all,

Hiện tại tất cả các gian hàng đặc sản vùng mìên trong buổi offline của chúng ta đã tạm xong. Vì vậy em đã xếp người phụ trách các gian hàng.

Thành viên phụ trách gian hàng sẽ tự chuẩn bị một danh sách đặt hàng cho gian hàng của mình để tiện theo dõi trả hàng và thu tiền. Danh sách này sẽ thu thập từ phần đặt hàng trên diễn đàn hoặc lấy từ chủ các gian hàng (trong trường hợp không tự chuẩn bị được thì em sẽ hỗ trợ ạ). Để thuận tiện cho việc theo dõi và kiểm soát hàng bán, em sẽ phát cho mỗi người phụ trách gian hàng một bảng thống kê số lượng hàng nhận vào, số lượng bán ra. Cuối buổi sẽ tổng kết lại tiền và hàng để chuyển cho BTC ạ.

Em xin sắp xếp phụ trách các gian hàng như sau (người đứng trước là người phụ trách chính cho gian hàng, có trách nhiệm trả hàng và thu tiền đúng số lượng và chủng loại):

1/ Gian hàng đặc sản Nam Định, Thái Bình: Haidang, Tho2006

2/ Gian hàng đặc sản Quảng Ngãi, Đà Nẵng: Virgo

3/ Gian hàng Cốm và Chả Cốm: MeCáo, MítvaNem

4/ Gian hàng Bếp Sài Gòn: MẹĐanHa, Nguyetxd

5/ Gian hàng Dầu tràm Huế: 1974- Việt Anh

6/ Gian hàng đặc sản Hải Phòng: MinhMinh ( thành viên của HP tự chuẩn bị)

7/ Gian hàng của BTC: Tú Lahmo

8/ Gian hàng …..(dây đeo chìa khóa logo CSTT): Đồng Nát

9/ Gian hàng tổ bánh HN: Tú Lahmo thông báo lại giúp chị xem ai sẽ phụ trách gian hàng. Nếu em phụ trách thì để chị còn tìm người phụ trách gian hàng của BTC (báo lại giúp chị sớm em nhé).
10/ Gian hàng đặc sản Hưng Yên: Bừa

Nếu mọi người nhất trí với việc phân công như trên thì chúng ta cứ thế thực hiện ạ. Còn nếu ai có ý kiến gì việc sắp xếp này thì thông báo lại sớm giúp em để em sửa đổi ạ, có thể nhắn qua tin nhắn của diễn đàn hoặc gọi trực tiếp cho em theo số đt 0983029394.
Note: Các chủ gian hàng( đặc biệt là các gian hàng ở xa ạ) thông báo lại cho em là có mang thêm hàng không hay chỉ mang đúng số lượng mọi người đặt ạ?
@};-@};-@};-@};-@};-

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Chị ơi, em phụ trách gian hàng của BTC còn gian hàng của tổ bánh thì chị thuyvuong phụ trách chị nhé! Nhưng chị cho em xin gian hàng của tổ bánh cạnh gian hàng của BTC với nhé! Để em tiện còn hóng hớt! hehe. Em cám ơn chị ạ! Tổ bánh sẽ sớm gửi chị tên bán h& giá tiền chị nhé! (nhưng chắc bọn em sẽ vẫn bán đồng giá cho đỡ nhầm chị ạ, hihi:">):x@};-

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

Vậy thuyvuong phụ trách giúp mình luôn gian hàng của tổ bánh Hn được không?@};-@};-@};-
Mình đã gửi danh sách các loại bánh và giá bán rồi, mẹ Virgo check mail nhé. Mình sẽ thay mặt Tổ bánh Hà Nội phụ trách gian hàng này.

384
0
16

tho2006

Member

Hi all,

Hiện tại tất cả các gian hàng đặc sản vùng mìên trong buổi offline của chúng ta đã tạm xong. Vì vậy em đã xếp người phụ trách các gian hàng.

Thành viên phụ trách gian hàng sẽ tự chuẩn bị một danh sách đặt hàng cho gian hàng của mình để tiện theo dõi trả hàng và thu tiền. Danh sách này sẽ thu thập từ phần đặt hàng trên diễn đàn hoặc lấy từ chủ các gian hàng (trong trường hợp không tự chuẩn bị được thì em sẽ hỗ trợ ạ). Để thuận tiện cho việc theo dõi và kiểm soát hàng bán, em sẽ phát cho mỗi người phụ trách gian hàng một bảng thống kê số lượng hàng nhận vào, số lượng bán ra. Cuối buổi sẽ tổng kết lại tiền và hàng để chuyển cho BTC ạ.

Em xin sắp xếp phụ trách các gian hàng như sau (người đứng trước là người phụ trách chính cho gian hàng, có trách nhiệm trả hàng và thu tiền đúng số lượng và chủng loại):

1/ Gian hàng đặc sản Nam Định, Thái Bình: Haidang, Tho2006

2/ Gian hàng đặc sản Quảng Ngãi, Đà Nẵng: Virgo

3/ Gian hàng Cốm và Chả Cốm: MeCáo, MítvaNem

4/ Gian hàng Bếp Sài Gòn: MẹĐanHa, Nguyetxd

5/ Gian hàng Dầu tràm Huế: 1974- Việt Anh

6/ Gian hàng đặc sản Hải Phòng: MinhMinh ( thành viên của HP tự chuẩn bị)

7/ Gian hàng của BTC: Tú Lahmo

8/ Gian hàng …..(dây đeo chìa khóa logo CSTT): Đồng Nát

9/ Gian hàng tổ bánh HN: Tú Lahmo thông báo lại giúp chị xem ai sẽ phụ trách gian hàng. Nếu em phụ trách thì để chị còn tìm người phụ trách gian hàng của BTC (báo lại giúp chị sớm em nhé).
10/ Gian hàng đặc sản Hưng Yên: Bừa

Nếu mọi người nhất trí với việc phân công như trên thì chúng ta cứ thế thực hiện ạ. Còn nếu ai có ý kiến gì việc sắp xếp này thì thông báo lại sớm giúp em để em sửa đổi ạ, có thể nhắn qua tin nhắn của diễn đàn hoặc gọi trực tiếp cho em theo số đt 0983029394.
Note: Các chủ gian hàng( đặc biệt là các gian hàng ở xa ạ) thông báo lại cho em là có mang thêm hàng không hay chỉ mang đúng số lượng mọi người đặt ạ?
@};-@};-@};-@};-@};-
Chị ơi, chị cử dùm em một người đứng ở gian hàng đặc sản Nam Định với chị Hải Đăng nhé. Em có việc không thể đi được mất rồi. Danh sách đặt hàng em chuẩn bị rồi ạ. Gửi kèm trong thùng đựng kẹo lạc chị nhé.

713
0
16

Virgo2007

Member

Chị ơi, chị cử dùm em một người đứng ở gian hàng đặc sản Nam Định với chị Hải Đăng nhé. Em có việc không thể đi được mất rồi. Danh sách đặt hàng em chuẩn bị rồi ạ. Gửi kèm trong thùng đựng kẹo lạc chị nhé.
Đồng ý, mẹquoctrung sẽ phụ cùng với chị Haidang, em yên tâm nhé.