(MS101/TT) 13.3.2010 - CSTT xuất hành đầu năm: Đến với các bé Chùa Ninh An - Ninh Bình

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>
Ðề: 13.03.2010 - CSTT xuất hành đầu năm: đến với các bé Chùa Ninh An - Ninh Bình

Chờ chờ chờ...
chờ gì thế hả nikki?
A nghe nói chương trình giao lưu ở 2 chùa đã kết thúc. Bây giờ mọi người đang trên đường sang khu sinh thái để tổ chức sinh nhật CSTT.
Sg và Đn ko cử đại diện nào ra dự hội nghị cả :((

1,467
0
36

Pokiona

Active Member
Ðề: 13.03.2010 - CSTT xuất hành đầu năm: đến với các bé Chùa Ninh An - Ninh Bình

15 giờ 20 phút.

Tường thuật trực tiếp từ Ninh Bình do biên tập viên OMM chuyển về qua đường dây nóng (hihi, làm người ở nhà như em hôm nay không đi được tiếc hùi hụi. huhu :(( )

Đoàn mình đã thực hiện xong chuyến đi thăm hai chùa Thịnh Đại và Ninh An. Chuyến đi thành công tốt đẹp, mọi người đều rất vui vẻ vì một chuyến xuất hành đầy ý nghĩa đầu năm. Mong cho cả năm những hoạt động của gia đình mình sẽ thật suôn sẻ, thuận lợi, sẽ có nhiều tin vui từ những hoàn cảnh khó khăn được CSTT giúp đỡ và bảo trợ. Cám ơn cả nhà mình thật nhiều :x :x :x

Hiện giờ đoàn mình đã đến Khu ẩm thực - Du lịch sinh thái Hoàng Long giang để chuẩn bị tổ chức sinh nhật đầu tiên của Chia sẻ tình thương. Mừng lễ thôi nôi của CSTT, tổ bánh Hà nội đã dành tâm huyết làm một chiếc bánh sinh nhật hình trái tim, trên có logo của CSTT (em nghe đã thấy hấp dẫn rùi). Bên cạnh đó còn có những chiếc bánh nhỏ, trên gắn những ngọn nến, mỗi ngọn nến là một chữ cái ghép lại với nhau thành tên của gia đình mình "CHIA SẺ TÌNH THƯƠNG". Mọi người đang chuẩn bị thắp nến và hát bài Chúc mừng sinh nhật. Một sinh nhật đơn giản mà ấm áp và tràn ngập tình yêu thương, những giọng nói, tiếng cười thân quen, những lời hát cất lên từ trái tim mừng Chia sẻ tình thương tròn 1 tuổi, thêm trưởng thành và lớn mạnh hơn, mừng các thành viên của gia đình mình đã cùng tụ họp với nhau từ mọi miền tổ quốc được một năm dưới mái nhà chung CSTT, cùng chung tay để nhân rộng thêm NHỮNG TẤM LÒNG NHÂN.

Chúc mừng sinh nhật Chia sẻ tình thương :cstt04::pig02::cstt01:
HAPPY BIRTHDAY TO US, CSTTers! :-* :-* :-*

Chương trình sẽ được tiếp tục với các tiết mục ca nhạc và trò chơi do hai MC Mexecuazin và letuanninh phụ trách, hứa hẹn nhiều điều bất ngờ, thú vị.

Sau khi chương trình kết thúc, đoàn sẽ lên đường về Hà nội và sẽ có thật nhiều kỷ niệm, nhiều cảm xúc tại những nơi CSTT đã đi qua cũng như trong lòng mỗi thành viên đã tham gia chuyến đi ngày hôm nay. :x

Hic, tường thuật xong em lại phải nói là em vẫn tiếc. :( Hẹn một ngày không xa được đồng hành cùng mọi người trong những chuyến đi :x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
5
0
0

Mimi

Tiếc quá, em chẳng đi được để tham gia cùng với mọi người. Chúc cả nhà có một chuyên đi thật tốt lành và nhiều may mắn, mở đầu cho một năm mới thật nhiều thuận lợi, gắn kết được nhiều thành viên và mảnh đời hơn. Chắc chắn rằng sẽ chẳng có khó khăn, trở ngại nào mà CSTT không thể vượt qua. Chúc mừng CSTT tròn 1 tuổi và cảm ơn cả nhà thật nhiều ạ. @};-@};-@};-:cstt01:

2,501
0
0

Haidang02

Ếch, Thỏ và Đèn đã về tới nhà đầu tiên. Hơi mệt nhưng vui. Mệt có lẽ vì cười nhiều quá ở mấy trò chơi của Xề và Ninh. Tạm thời đi ngủ đã, chờ phóng sự của mọi người.
Sinh nhật vui vẻ, bánh của hội bánh ngon, không gian tổ chức đẹp... @};-
ăn Dê rồi mà chả thấy bừng bừng gì cả, chỉ thấy díp cả mắt vào :)

1,007
0
0

Mường Tè

Em về nhà gần 9h. So với 2 lần đi Suối Nánh và Quỳ Châu thì chuyến đi này nhẹ nhàng hơn, k mang vác nặng, đường đi gần nên mọi ng k mệt. Nhiều trò chơi cười vỡ bụng, có trò catwalk show hàng ngượng không chịu được, khà khà!
Bác Nát vất vả đi vào thì mọi người chuẩn bị về, chẳng kịp ăn nhỉm hi hi!:D:D:D
RP và ảnh hôm nay nhiều tay máy nên chắc nhiều ảnh...
Chúc mừng sinh nhật diễn đàn lần nữa@};-@};-@};-

431
0
0

letuanninh

vui ơi la vui....!
cả nhà về đến nơi chưa...? có mệt ko..?
tất cả hẳn là mệt nhưng thật sự rất vui đúng ko ạ..?
chúc các bạn ngủ ngon có nhiều giấc mơ đẹp về DÊ nhé....!
tái ngộ lần sau.....!tôi yêu các bạn......!yêu CSTT.....!:cstt08:

741
0
16

Sinh nhật đầu tiên của CSTT thật là ấn tượng. Một scandal lộ hàng tày trời đã xảy ra làm nội bộ anh chị em xôn xao bàn tán. Muốn biết a lộ hàng xin chờ phóng viên ảnh viết bài shop ảnh cho mọi người cùng xem!:D

737
0
0

hienvth

Em vào điểm danh ạ, chuyến đi hôm nay vui quá, em bật mí thêm là có "vài" vụ tày trời đã xảy ra :D.Giờ thì, nào mình cùng chờ report :D

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Báo cáo, 3 mẹ con em đã được Anh Trung & chị Tâm đưa về tận nhà an toàn ạ. Mệt nhưng vui quá ạ, hai nhỏ nhà em thích lắm ạ.
Cảm ơn anh Trung xã nhà chị Tâm luôn đồng hành với chị em nhà HP trong mỗi chuyến đi. Cảm ơn Thuận (mì chính cánh)nhà Hp.Cảm ơn gia đình CSTT đã cho mình chuyến đi thật vui & ý nghĩa.Cảm ơn hội bánh đã mang đến cho CSTT một chiếc bánh thật đẹp và ngon ạ.
Chúc mừng sinh nhật CSTT, chúc cho CSTT ngày càng vươn xa hơn nữa.Vui quá cả nhà ạ...

83
0
0

mẹ K.O.M

Một chuyến đi thật ý nghĩa và vui. @};- @};- @};-@};-@};-
Một sinh nhật thật ấm áp tình người và rộn rã tiếng cười :):):):)
Chúc CSTT ngày càng phát triển. :cstt01:

Mệt nhưng vui thật vui. Chúc mọi người tối nay ngủ thật ngon nhé :cstt08:

610
0
0

MinhMinh

Em về nhà gần 9h. So với 2 lần đi Suối Nánh và Quỳ Châu thì chuyến đi này nhẹ nhàng hơn, k mang vác nặng, đường đi gần nên mọi ng k mệt. Nhiều trò chơi cười vỡ bụng, có trò catwalk show hàng ngượng không chịu được, khà khà!
Bác Nát vất vả đi vào thì mọi người chuẩn bị về, chẳng kịp ăn nhỉm hi hi!:D:D:D
RP và ảnh hôm nay nhiều tay máy nên chắc nhiều ảnh...
Chúc mừng sinh nhật diễn đàn lần nữa@};-@};-@};-
Ngượng gì mà ngượng xinh xế còn gì! híhíhí:D:D:D

354
0
16

Mr_Ech

Member

Em chào các bác ! Em về nhà ngủ được 1 giấc rồi ah. mệt nhưng vui ! :cstt08: !

Kìa, lão "Lửa trời" đã xuất hiện. Hehe... Chắc chưa được kích hoạt nên ngồi ngóng thôi, ko thấy post bài.

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Giờ em mới vào điểm danh đây. hehe. Đi thế này thì em mong mỗi năm CSTT sinh nhật vài lần.:D
Cám ơn cả nhà mình nhiều nhiều nhiều lắm! Hí hí, mong chờ ảnh của các bác Bảo Bừa Cam quá cơ. :D
:cstt01::cstt08::cstt03::pig01::pig03::cstt02::cstt09::cstt04::pig02:

314
0
0

Me DiemNgoc

Em lót dép ngồi ngóng ảnh của cả nhà . Không biết khi nào em mới đc đi cùng mọi người đây nhỉ ?

90
0
0

June

úi, hum qua vui quá ạ, ngủ dậy 1 giấc rùi mà bụng em vẫn đau vì hum qua cười nhiều quá! Thôi lôi lễ diễn ra thành công tốt đẹp! vui quá là vui:cstt02::cstt02::cstt02:

620
0
0

hamy2k5

vào đây đọc mà tiếc hùi hụi ạ
Chúc mừng sinh nhật CSTT:cstt01:

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

he he hí hí ...chỉ cười thôi.

2,651
0
0

Khai Tâm

he he hí hí ...chỉ cười thôi.
Vì cái "he he hí hí" của Mexecuazin, em yêu cầu Bảo - Cam - Bừa tối nay gác hết mọi cuộc hẹn hò tình yêu tình báo để ở nhà soạn ảnh, viết "report". Hạn là sáng ngày mai phải có tất cả những chi tiết và hình ảnh nóng nhất. ;)

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Vì cái "he he hí hí" của Mexecuazin, em yêu cầu Bảo - Cam - Bừa tối nay gác hết mọi cuộc hẹn hò tình yêu tình báo để ở nhà soạn ảnh, viết "report". Hạn là sáng ngày mai phải có tất cả những chi tiết và hình ảnh nóng nhất. ;)
chị ơi, ảnh nóng kinh...he he hí hí....
Chuyến đi vui, ý nghĩa
Sinh nhật vui vẻ (mọi người cùng vui...)
Em ngưỡng mộ chị TâmCTB và chị Ku khoản ...đánh đàn hát sẩm xin xèng
Em ngưỡng mộ anh Letuanninh khoản múa môi...khè khè
Ngưỡng mộ anh Tè đã show hàng cho bàn dưn thiên hợ xem với tinh thần: thân mình vì mọi người...Anh Bừa nữa, đã dũng cảm luồn táo Demo cho các đội chơi...; Cảm ơn anh Bobim02 cho em mượn ..thân thể để các chị em sờ mó (thích lắm nhưng cứ giả vờ..đỏi người đi):D:D:D:D:D:D

He he cảm ơn nhà mình đã vui vẻ ủng hộ mấy trò chơi của...BTC;)

2,204
1
0

Nikki

Òa...bắt đầu "ghét" cả nhà vì tội toàn "câu hàng" nhá...cứ người này vào vui quá, ấn tượng quá...người kia vào "catwalk, show hàng, hí hí"...Vừa thôi nhá ::-?::-?::-?:-w:-w:-w