(MS104.1/TT) 08.5.2010 - Chia sẻ tình thương đến với các bé dân tộc Dao trường tiểu học Chân Sơn, miền núi Chân Sơn, Yên Sơn, Tuyên Quang

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member
Ðề: 08.05.2010 Chia sẻ tình thương đến với các bé dân tộc Dao trường tiểu học Chân Sơn miền núi Chân Sơn huyện Yên Sơn, Tuyên Quang

Các bác ghi sổ cho em với
Bobim2 ủng hộ 300k.
Bạn đi cùng ủng hộ 200k.
;):D ôi giời em với Nhợn hẹn sớm gặp anh;)

1. mecunlinh (Trưởng đoàn 0903415455)
2. ALnML nhường Em bé ngoan
3. T&G nhường Tomiu
4. Mẹ Minh "mèo" ( confirmed )
5. metyruoi ( confirmed )
6.7. Vigisa + Givisa (confirmed)
8. Bảo
9. Nát
10. Bừa
11.Cam
12.13. Mẹ xề của zin: 2 người ( confirmed )
14. Thảo Gấu(confirmed)
15. MomMi (confirmed)
16. Cậu cà ( confirmed )
17. Temporal_life
18. Mẹ Mít Nhợn ( Mừng quá, lại có quản ca rồi )( confirmed )
19.20. Bobim2 : 02 người (confirmed)
21. hienvth ( confirmed )
22. Lê Tuấn Ninh
23. Nikita
24. yukiyuki
25. Bạn của yuki
26. Mẹ K.O.M
27. Bạn mẹ K.O.M
28. Bạn mẹ K.O.M
39.30. March1976 : 02 người ( confirmed )
31. mequoctrung
32. Sông Cấm
33. Bừa đăng ký thêm 1 suất "nữ" nữa được không??? Cảm ơn trước ạ!!!!
34.35.36. july137: 02 người +01 người dập dòm(em sẽ báo sớm ah)
37. Mường Tè ( confirmed )
38.39. Virgo2007 + anh Nam ( confirmed )
40.41.Chjpb0ng + Gà ăn thóc ( confirmed ) )
42.43. Bạn của Gà ăn thóc : 2 người ( confirmed ) - Chốt 2 người ở đây thôi xin được lỗi hẹn với BS Tiến
44. Binhminhmua81
45.46. Phuongach + Dicuty
47. Trang Đôrêmon ( confirmed )
48. Lê Thị Thanh Thủy (đăng ký qua mail của chị - Chi sẽ nhắn tin cho Hà số đt.)
49. Nini
50. Hanhsonlinh
51. Namgiang ( confirmed )
52. BimChun yêu : 2 mẹ con
53. Mdsg05

em confirmed hộ là phải hậu tạ nhá

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
60
0
6

bobim2

Member
Ðề: 08.05.2010 Chia sẻ tình thương đến với các bé dân tộc Dao trường tiểu học Chân Sơn miền núi Chân Sơn huyện Yên Sơn, Tuyên Quang

3. T&G nhường Tomiu
8. Bảo
9. Nát
10. Bừa
11.Cam
14. Thảo Gấu(confirmed)
15. MomMi (confirmed)
16. Cậu cà ( confirmed )
17. Temporal_life
22. Lê Tuấn Ninh
23. Nikita
24. yukiyuki
25. Bạn của yuki
26. Mẹ K.O.M
27. Bạn mẹ K.O.M
28. Bạn mẹ K.O.M
31. mequoctrung
32. Sông Cấm
42.43. Bạn của Gà ăn thóc : 2 người ( confirmed ) - Chốt 2 người ở đây thôi xin được lỗi hẹn với BS Tiến
44. Binhminhmua81
48. Lê Thị Thanh Thủy (đăng ký qua mail của chị - Chi sẽ nhắn tin cho Hà số đt.)
49. Nini
50. Hanhsonlinh
53. Mdsg05

Nhá nhá.:cstt04:

133
0
0

Gà ăn thóc

Em đi vào suất số 33 anh đăng ký đó.
Sau khi thỏa thuận với anh Bừa, và được biết ng bạn gái của anh ý đã được chị ALML nhường ở trên nên em "mua" lại xuất tình cảm này của anh Bừa cho BS Tiến. Đã thanh toán sòng phẳng với anh Bừa vào 22g ngày... tháng....năm 2010 tại số nhà..... Hehehe

1,014
0
0

Em bé ngoan

Sau khi thỏa thuận với anh Bừa, và được biết ng bạn gái của anh ý đã được chị ALML nhường ở trên nên em "mua" lại xuất tình cảm này của anh Bừa cho BS Tiến. Đã thanh toán sòng phẳng với anh Bừa vào 22g ngày... tháng....năm 2010 tại số nhà..... Hehehe
Chết thật, bác viết nhầm rồi. Em không phải bạn gái của anh Bừa, anh Bừa nhỉ :-&. Bác đính chính lại cho em nhé, kẻo em lại ko được đi chuyến này :D

Anh Bừa anh ấy nhường "suất nữ" cho bác Mdsg05 đó ạ.
Em cám ơn anh Bừa, cám ơn chị LG ạ :)

133
0
0

Gà ăn thóc

Chết thật, bác viết nhầm rồi. Em không phải bạn gái của anh Bừa, anh Bừa nhỉ :-&. Bác đính chính lại cho em nhé, kẻo em lại ko được đi chuyến này :D

Anh Bừa anh ấy nhường "suất nữ" cho bác Mdsg05 đó ạ.
Em cám ơn anh Bừa, cám ơn chị LG ạ :)
Bác xem lại danh sách ở trên nhé. em Mận có chỗ rùi. Thực ra cái chức danh bạn gái này là của em từ đầu đới, nhưng vì em Chicbong đăng ký cho em phía dưới rồi nên em ko được làm bạn gái anh Bừa nữa. giờ em chỉ "xin" lại thui mừ:D

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Bác xem lại danh sách ở trên nhé. em Mận có chỗ rùi. Thực ra cái chức danh bạn gái này là của em từ đầu đới, nhưng vì em Chicbong đăng ký cho em phía dưới rồi nên em ko được làm bạn gái anh Bừa nữa. giờ em chỉ "xin" lại thui mừ:D
Chỗ đó ko phải chỗ của Mận . BTC sẽ chốt ở ds là 45 người và dĩ nhiên Mận nếu đứng ở vị trí đó sẽ bị loại ra.
Tuy nhiên Bừa và Mận đã nói ở chỗ này

Nguyên văn bởi Bừa
Nếu không được thì em đi thay vào 1 trường hợp anh đã đăng ký hộ rồi đấy nhé.
May quá. Vậy là em đã cầm chắc một suất rồi đúng không ạh? Cảm ơn bác Bừa nhiều nhiều

Hôm nay sau khi nhường hai chỗ cho hai em, chị, T&G và Hà nói với nhau rằng , ừ đăng ký thế thôi thể nào chả rơi rụng. Đã bao lần như thế rồi.
Chuyện đi hay ở lần này hay lần sau không quan trọng. Thời gian trứợc ngày đi lần nào cũng thế này khiến cho BTC rất đau đầu. Vẫn nhớ gần đây nhất là chuyến đi Ninh An, ds đký trên 50 ng rồi hai chi em băn khoăn mãi liệu có nên thuê thêm xe ko hay thế nào , giá cả xe đắt đỏ vô cùng mọi ngừoi sẽ phải đóng nhiều tiền hơn, rồi đi hai xe ko vui loãng không khí vvv. Thế rồi rơi lại rụng thậm chí vô tổ chức đến nỗi là chốt 48 người mà cuối cùng có 36 người đi. Đặc biệt có ng mãi ko đến, ngay trên ô tô Hà gọi thì bảo nhường cho a, b , c....
Thử hỏi nếu các bạn ở cương vị của BTC các bạn thấy sao.
BTC đã rất cố gắng dồn xe để giảm tiền xe cho mỗi thành viên một cách tối đa.
BTC đã cố gắng ko bắt các bạn nộp tiền xe trước để tránh các bạn vất vả trong việc đi lại. Có thành viên đã nói rằng hay các chi thu trước đi, ai ko đi thì phạt. BTC có làm thế ko, có những thành viên đã cố gắng nhưng đột xuất ko đi được cứ đòi nộp tiền vì bạn hiểu suất của bạn lại chia đều cho bấy nhiêu thành viên trên ô tô. Tiền đôi khi đúng bỏ từ túi ra , có gì đâu nhưng chúng tôi ko muốn thế.
BTC chúng mình còn phải ở nhà để nhường cho các bạn với hy vọng các bạn gắn kết cùng CSTT nhiều hơn nữa.
Vậy các bạn đối xử với chúng tôi thế nào ???
Các bạn có trách nhiệm không khi đăng ký đi, các bạn có cảm thấy ấy náy không khi các bạn rất dễ dàng từ bỏ chuyến đi.
Có những bạn nửa đêm trước khi đi gọi đt xin lỗi đột xuất, nếu thực sự chỉ là một lần, nếu thực sự cố mà ko đi được chúng tôi rất thông cảm.
Ai cũng biết chúng ta rất bận rộn, CSTT là một phần quá nhỏ trong cuộc sống của các bạn. Tôi tin rằng nếu ở nơi làm việc của các bạn chắc các bạn ko bao giờ thế. Vâng dù là phần rất nhỏ các bạn cũng nên tôn trọng chúng tôi, những ng trong BTC, những người ăn cơm nhà vác tù vả hàng tổng, họ đã vất vả chuẩn bị cho chuyến đi với bao lo lắng.

Thành thật xin lỗi tất cả các bạn những ng luôn hiểu chúng tôi, thông cảm cho chúng tôi, ý thức được việc làm của mình, của CSTT. Chúng tôi phải nói thực cũng rất buồn nhưng nếu quá sức thì bản thân chính chúng tôi sẽ bỏ cuộc trước các bạn. N

133
0
0

Gà ăn thóc

Chỗ đó ko phải chỗ của Mận . BTC sẽ chốt ở ds là 45 người và dĩ nhiên Mận nếu đứng ở vị trí đó sẽ bị loại ra.
Tuy nhiên Bừa và Mận đã nói ở chỗ này

Nguyên văn bởi Bừa
Nếu không được thì em đi thay vào 1 trường hợp anh đã đăng ký hộ rồi đấy nhé.
May quá. Vậy là em đã cầm chắc một suất rồi đúng không ạh? Cảm ơn bác Bừa nhiều nhiều

Hôm nay sau khi nhường hai chỗ cho hai em, chị, T&G và Hà nói với nhau rằng , ừ đăng ký thế thôi thể nào chả rơi rụng. Đã bao lần như thế rồi.
Chuyện đi hay ở lần này hay lần sau không quan trọng. Thời gian trứợc ngày đi lần nào cũng thế này khiến cho BTC rất đau đầu. Vẫn nhớ gần đây nhất là chuyến đi Ninh An, ds đký trên 50 ng rồi hai chi em băn khoăn mãi liệu có nên thuê thêm xe ko hay thế nào , giá cả xe đắt đỏ vô cùng mọi ngừoi sẽ phải đóng nhiều tiền hơn, rồi đi hai xe ko vui loãng không khí vvv. Thế rồi rơi lại rụng thậm chí vô tổ chức đến nỗi là chốt 48 người mà cuối cùng có 36 người đi. Đặc biệt có ng mãi ko đến, ngay trên ô tô Hà gọi thì bảo nhường cho a, b , c....
Thử hỏi nếu các bạn ở cương vị của BTC các bạn thấy sao.
BTC đã rất cố gắng dồn xe để giảm tiền xe cho mỗi thành viên một cách tối đa.
BTC đã cố gắng ko bắt các bạn nộp tiền xe trước để tránh các bạn vất vả trong việc đi lại. Có thành viên đã nói rằng hay các chi thu trước đi, ai ko đi thì phạt. BTC có làm thế ko, có những thành viên đã cố gắng nhưng đột xuất ko đi được cứ đòi nộp tiền vì bạn hiểu suất của bạn lại chia đều cho bấy nhiêu thành viên trên ô tô. Tiền đôi khi đúng bỏ từ túi ra , có gì đâu nhưng chúng tôi ko muốn thế.
BTC chúng mình còn phải ở nhà để nhường cho các bạn với hy vọng các bạn gắn kết cùng CSTT nhiều hơn nữa.
Vậy các bạn đối xử với chúng tôi thế nào ???
Các bạn có trách nhiệm không khi đăng ký đi, các bạn có cảm thấy ấy náy không khi các bạn rất dễ dàng từ bỏ chuyến đi.
Có những bạn nửa đêm trước khi đi gọi đt xin lỗi đột xuất, nếu thực sự chỉ là một lần, nếu thực sự cố mà ko đi được chúng tôi rất thông cảm.
Ai cũng biết chúng ta rất bận rộn, CSTT là một phần quá nhỏ trong cuộc sống của các bạn. Tôi tin rằng nếu ở nơi làm việc của các bạn chắc các bạn ko bao giờ thế. Vâng dù là phần rất nhỏ các bạn cũng nên tôn trọng chúng tôi, những ng trong BTC, những người ăn cơm nhà vác tù vả hàng tổng, họ đã vất vả chuẩn bị cho chuyến đi với bao lo lắng.

Thành thật xin lỗi tất cả các bạn những ng luôn hiểu chúng tôi, thông cảm cho chúng tôi, ý thức được việc làm của mình, của CSTT. Chúng tôi phải nói thực cũng rất buồn nhưng nếu quá sức thì bản thân chính chúng tôi sẽ bỏ cuộc trước các bạn. N
Em xin lỗi trước nhưng những gì về chuyến đi trước, cũng như về sự chậm trễ gửi đồ của em, lý do và những lời cần giải thích em cũng đã nói rồi. Và tất cả những gì mọi ngưới nói về em em cũng đã nghe cả. Cần giải thích thế nào và nói chuyện với Khăn như thế nào em cũng đã nói. Nhưng hôm nay thêm 1 lần lại đọc comment nội dung này, mà chị nói thẳng về em như thế này em thực sự rất buồn.
Em chẳng muốn nói nhiều nữa. Và cũng không muốn giống như những gì đã từng xảy ra bên wtt (không phải với em mà đã buồn thế nào huống gì là việc của em).
Nếu thực sự vì những người như em mà chị phải nhường chỗ, phải ở nhà thì em xin phép nhường lại chỗ cho chị và chị TG. Vì em cũng nghĩ các chị đi có lẽ sẽ có ích hơn tụi em. Xin lỗi nếu vì em mà các chị bực mình tới mức này.
Cảm ơn cả nhà nhiều.

133
0
0

Gà ăn thóc

3. T&G nhường Tomiu
8. Bảo
9. Nát
10. Bừa
11.Cam
14. Thảo Gấu(confirmed)
15. MomMi (confirmed)
16. Cậu cà ( confirmed )
17. Temporal_life
22. Lê Tuấn Ninh
23. Nikita
24. yukiyuki
25. Bạn của yuki
26. Mẹ K.O.M
27. Bạn mẹ K.O.M
28. Bạn mẹ K.O.M
31. mequoctrung
32. Sông Cấm
42.43. Bạn của Gà ăn thóc : 2 người ( confirmed ) - Gà xin nhường lại xuất cho chị ALML, và sẽ thuyết phục 1 em trong cty nhường lại chỗ cho chị T&G. Xin lỗi vì sự phiền hà này.
44. Binhminhmua81
49. Nini
50. Hanhsonlinh
53. Mdsg05

Up lại theo lời khuyên của chị của em.:-*
Gà vẫn xin phép ủng hộ 200K cho chuyến đi này. Sẽ chuyển qua 1 chị nào đó sớm nhất có thể. Chúc cả nhà thượng lộ bình an.

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Em ko vui, chị cũng chả vui gì. Để viết được những dòng đó phải lấy hết can đảm của bản thân. Tính chi như thế nào thì em biết rồi, chi thực lòng ko thích bon chen ko thích gì cả chỉ thích sóng yên biển lặng. Mỗi chúng mình đã quá vất vả trong cs thường nhật và vào đến đây để chia sẻ những mảnh đời bất hạnh mà thôi.
Thực từ khi có mecunlinh đứng đầu những hoạt động tập thể, CSTT mạnh hơn rất nhiều. Thấy Hà vất vả mà khi chị vẽ ra việc cũng thấy ngại và thương em ấy. Dù ko phải vẽ chương trình vui chơi mà vẽ những chương trình từ thiện nhưng ko giúp gì được Hà trong lòng áy náy vô cùng. Từng công việc chuẩn bị cho chuyến đi vất vả thế nào, tìm kiếm chỗ mua rẻ, lên kế hoạch tập hợp đồ, rồi chạy đi đâu đó xin xỏ các tổ chức thêm chút quà cho các bé. Cho đến lúc ngồi xuống nhắn đến gần 50 tin nhắn cho thành viên có đi hay ko, nhắn ko đc trên máy tính lại nhắn sang điện thoại. Để gom lại đủ và đúng 45 ng trên một chuyến đi là bao công sức của Hà. Thế rồi ngày đi đã đến đứng trước thành viên gọi điện thoại đến những ng có tên trong ds mà giờ đây ko có mặt. Để rồi có ng ko bắt máy, có ng ngoài vùng phủ sóng, và ...Thật lòng lúc đó thấy thẹn với bao nhiêu con mắt của thành viên trên xe, BTC kiểu gì mà thế cũng ko biết ...
Không giúp được gì mà chuyện như thế này cũng nói ko được vậy chi càng cảm thấy hổ thẹn. Lòng chi luôn thầm cảm ơn mecunlinh - người luôn đứng đầu trong các hoạt động tập thể. Ở CSTT mỗi mẹ có một mặt mạnh và Hà cũng là một trong số đó, nếu thiếu một mảng thì CSTT sẽ làm sao nhỉ.
Gà ơi em ko cần phải nói vậy với chi, vì chi em mình ko đi chơi, ko hội họp, ko đàn đúm. Chi mong em và một số thành viên hiểu , thông cảm cho BTC. Hãy giúp và đỡ đần những việc như thế để họ có thể rảnh hơn mà nghĩ đến những việc khác nữa.
Góp ý như thế để rút kinh nghiệm cho tất cả và cho chính BTC chứ ko phải để nói rằng em ko có ích, hay chi có ích. Chị cũng chả có ích gì hơn em đâu. Mong em hiểu và suy nghĩ theo hwớng tích cực. Hãy nhớ rằng những chuyến đi này hay những việc này ko phải là đi chơi hay giải trí mà là những hoạt động xã hội.

133
0
0

Gà ăn thóc

Em xin lỗi trước nếu làm chị phiền lòng, nhưng thực sự cá nhân em ở topic trước khi chị Hà gọi và khi về một số chị gọi điện và trách em cũng đã hiểu. Và khi post trong diễn đàn này em đã phải đặt trách nhiệm của mình vào đó. Chị Hà cũng đã nhắc ngay khi tên em có trong danh sách. Thiết nghĩ em cũng không cần phải nghe thêm 1 lần nữa để có trách nhiệm với việc đăng ký đi. Nhưng những câu của chị em xin đc trích lại: "BTC chúng mình còn phải ở nhà để nhường cho các bạn với hy vọng các bạn gắn kết cùng CSTT nhiều hơn nữa"."chính chúng tôi sẽ bỏ cuộc trước các bạn". những lời đó khiến em suy nghĩ rất nhiều.
Em không phải người không đủ thông minh để hiểu tại sao chị phải post lại sau khi em đã cố gắng xin suất cho BS Tiến. Vì vậy em nghĩ việc em đi chuyến này có lẽ không thích hợp nữa rồi. Em không giận gì ai đâu chị. Em sẽ lại lùi một bước như thời gian trước và vẫn sẽ làm hết sức mình khi chị TR, HD... yêu cầu.
Cảm ơn chị nhiều nhé. Và chị em mình cũng thỏa thuận là sẽ không nói nữa nha chị. Kẻo lại hiểu lầm nhau thì chít.
Thôi em lại cày kiếm xèng đây.

0
0
0
B

Bừa

Guest

3. T&G nhường Tomiu
8. Bảo
9. Nát
10. Bừa ( confirmed )
11.Cam
14. Thảo Gấu(confirmed)
15. MomMi (confirmed)
16. Cậu cà ( confirmed )
17. Temporal_life
22. Lê Tuấn Ninh
23. Nikita
24. yukiyuki
25. Bạn của yuki
26. Mẹ K.O.M
27. Bạn mẹ K.O.M
28. Bạn mẹ K.O.M
31. mequoctrung
32. Sông Cấm
33. Bừa đăng ký thêm 1 suất "nữ" nữa được không??? Cảm ơn trước ạ!!!!( confirmed )
44. Binhminhmua81
49. Nini
50. Hanhsonlinh
53. Mdsg05

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Gom lại tại ALnML
Ngày 08.04 nhận 200K của mẹ Nhím và Cún
Ngày 09.04 nhận qua TK số tiền 200K của Nini78 (Lâu lắm ko gặp em đấy)
Ngày 10.04 nhận từ TK...4916 số tiền 500K của Temporal_life
Ngày 16.04 nhận từ TK số tiền 500K của Ong chúa
Ngày 16.04 nhận từ TK ,... số tiền 300K của Eri Nguyen
Ngày 16.04 nhận từ TK ...0029 số tiền 500K của Virgo2007
[/I]
Ngày 17.04 nhận từ tk.. số tiền 300k của 1974
Ngày 21.04 nhận từ Bobim 2số tiền 300K

Ngày 21.04 nhận từ bạn đi cùng Bobim2 số tiền 200K

237
0
0

Phan Hoàng

Em mới chuyển 500 k ủng hộ chuyến đi vào TK của chị Loan, TK của em có đuôi là ... 2310. Chị kiểm tra giúp em nhé. Tks chị :)

2
0
0

gakun85

3. T&G nhường Tomiu
8. Bảo
9. Nát
10. Bừa ( confirmed )
11.Cam
14. Thảo Gấu(confirmed)
15. MomMi (confirmed)
16. Cậu cà ( confirmed )
17. Temporal_life
22. Lê Tuấn Ninh
23. Nikita
24. yukiyuki
25. Bạn của yuki
26. Mẹ K.O.M
27. Bạn mẹ K.O.M
28. Bạn mẹ K.O.M
31. mequoctrung
32. Sông Cấm
33. Bừa đăng ký thêm 1 suất "nữ" nữa được không??? Cảm ơn trước ạ!!!!( confirmed )
44. Binhminhmua81
49. Nini
50. Hanhsonlinh
53. Mdsg05
Chị ơi! Em là Thủy, số 48. E confirm nhé!

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Update danh sách :

2. Em bé ngoan ( confirmed )
3. Tomiu ( confirmed )
8. Bảo
9. Nát
10. Bừa ( confirmed )
11.Cam
14. Thảo Gấu (confirmed)
15. MomMi (confirmed)
16. Cậu cà ( confirmed )
17. Temporal_life
18. Mẹ Mít Nhợn ( Mừng quá, lại có quản ca rồi ) ( confirmed )
22. Lê Tuấn Ninh
23. Nikita
24. yukiyuki ( confirmed )
25. Bạn của yuki ( confirmed )
26. Mẹ K.O.M
27. Bạn mẹ K.O.M
28. Bạn mẹ K.O.M
31. mequoctrung
32. Sông Cấm
33. Bừa đăng ký thêm 1 suất "nữ" nữa được không??? Cảm ơn trước ạ!!!! ( confirmed )
34.35.36. july137: 03 người ( confirmed )
40.41.Chjpb0ng + Gà ăn thóc ( confirmed )
42.43. Bạn của Gà ăn thóc : 2 người ( confirmed )
44. Binhminhmua81
45.46. Phuongach + Dicuty ( confirmed )
48. gakun85 ( confirmed )
49. Nini
50. Hanhsonlinh
53. Mdsg05

Được mọi người UH nhiệt tình cho các chuyến đi xa cua CSTT, mecunlinh mừng lắm vì thấy mình cũng "mát" tay :D
Để khỏi nói qua lại, mecunlinh xin tiếp tục bằng danh sách trên, nếu bạn gái anh Bừa không đi thì sẽ nhường cho Mdsg05 như thỏa thuận đầu tiên.
Em Gà vẫn có 3 suất ( của em + 2 bạn ), nếu em muốn BS Tiến đi thì thuyết phục 1 bạn em nhường BS sẽ ổn thỏa hơn. Nếu em quyết định không đi thì chỗ đó sẽ để cho các bạn tiếp theo trong danh sách waiting. Em báo lại cho chị quyết định cuối cùng nhé

1,557
0
0

Camellia

Em confirm ạ!
(tiện thể confirm hộ sư phụ Bảo hihi)

Em ủng hộ 300K cho chuyến đi ạ! Chị Loan ơi tình hình cứ thế nhé! Em gửi chị hôm đi luôn.

19
0
0

Nini78

Em đăng ký chắc chắn từ đầu rồi nhưng thấy mọi người confirm em sợ mất chỗ nên lại confirm tiếp ạ

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Gom lại tại ALnML
Ngày 08.04 nhận 200K của mẹ Nhím và Cún
Ngày 09.04 nhận qua TK số tiền 200K của Nini78 (Lâu lắm ko gặp em đấy)
Ngày 10.04 nhận từ TK...4916 số tiền 500K của Temporal_life
Ngày 16.04 nhận từ TK số tiền 500K của Ong chúa
Ngày 16.04 nhận từ TK ,... số tiền 300K của Eri Nguyen
Ngày 16.04 nhận từ TK ...0029 số tiền 500K của Virgo2007
[/I]
Ngày 17.04 nhận từ tk.. số tiền 300k của 1974
Ngày 21.04 nhận từ Bobim 2số tiền 300K

Ngày 21.04 nhận từ bạn đi cùng Bobim2 số tiền 200K
Ngày 22.04 nhận từ TK ...2310
của March1976 số tiền 500K

5
0
0

dicuty

Chi oi e confirmed ạ

741
0
16

Em cũng còn phơm ạ!