(MS116.2/TT) 16.4.2011 - Tường thuật trực tiếp: CSTT thăm và tặng quà cho học sinh trường Mỹ Lương, Yên Lập, Phú Thọ

331
0
0

Hua Bin

Ðề: (MS116.2/TT) Tường thuật trực tiếp - 16.04.2011 - CSTT Thăm và tặng quà cho học sinh trường Mỹ Lương, Yên Lập, Phú Thọ

ôi đĩa xương cá, dưng mà chỉ còn có 1/3 xương thôi:p

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: (MS116.2/TT) Tường thuật trực tiếp - 16.04.2011 - CSTT Thăm và tặng quà cho học sinh trường Mỹ Lương, Yên Lập, Phú Thọ

CSTT Hải Phòng còn cách HP 20km. Dưng mà lại có một bạn HP lại về đến đích sớm nhất. Hihi
Đặc biệt hôm nay nhà Hải Phòng đi buôn " lạc" và mua rất nhiều "đường" vì nghe Tây đồn giá đg sắp tăng. HP gây quỹ " đường" và " lạc" đeeeeeeeee
Vất vả đg buôn bán nhưng ai cũng vẫn xinh tươi, trẻ đẹp nhất là " bác" thủ lĩnh vi trc khi lên đg đã uống thuốc bổ. Ôi gatoooooo wa đi thôi

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
816
0
16

Linh mèo

Member

LG: em tưởng chị tuyên bố: lần sau chị dậy từ nửa đêm làm hẳn 2 liều thuốc bổ cho mấu :D

1,014
0
0

Em bé ngoan

Chỉ cần lần sau LG ngồi cuối xe với bọn em, cười từ đầu đến cuối, đảm bảo bụng nhỏ, eo thon, trẻ trung phơi phới có khi ko cần thuốc bổ lúc nửa đêm ấy chứ :D
Em về nhà, soi gương thấy trộm vía trẻ hơn lúc soi gương hồi 3h30 sáng nay ;)
Yêu nhà mình lắm ý :cstt01:

1,014
0
0

Em bé ngoan

Lúc ăn chiều xong, 2 bác tài mặt phơi phới bước lên xe. Dicuty cứ liếc bác tài ý muốn hỏi "Bác mấy giờ rồi?"
Tưởng bác thư giãn xong không phải hỏi đường về, ai dè đi 1 đoạn bác lại dừng lại hỏi. HuyGao trêu, khéo tối về đến nhà rồi gặp vợ vẫn hỏi Em ơi làm ơn cho anh hỏi lên gi ... đi đường nào :D
Nhận được tin nhắn của 1 đôi chim cu: "Anh chị thích đi với em lắm!" :x
Em cũng thích có những chuyến đi ý nghĩa như thế này với nhà mình lắm :x
Cám ơn các anh chị đoàn thị sát!
Cám ơn các anh chị Ban tổ chức!
Cám ơn cả nhà mình!
Vâng, xin cám ơn :)

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

LG: em tưởng chị tuyên bố: lần sau chị dậy từ nửa đêm làm hẳn 2 liều thuốc bổ cho mấu :D
Chị hứa , chị thề, chị đảm bảo hôm 14.05 tới nhất định là hai chứ ko phải một cho khỏi Gatoo

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

Chỉ cần lần sau LG ngồi cuối xe với bọn em, cười từ đầu đến cuối, đảm bảo bụng nhỏ, eo thon, trẻ trung phơi phới có khi ko cần thuốc bổ lúc nửa đêm ấy chứ :D
Em về nhà, soi gương thấy trộm vía trẻ hơn lúc soi gương hồi 3h30 sáng nay ;)
Yêu nhà mình lắm ý :cstt01:
Bực cả là mình. Tưởng quý LG lắm, quý đến độ tiếng cười xẻ nửa, cứ ng thật cười thật lại híp cả mắt quên cả LG. Ghét rồi

277
0
0

meocon1982

Trả lời: Ðề: (MS116.2/TT) Tường thuật trực tiếp - 16.04.2011 - CSTT Thăm và tặng quà cho học sinh trường Mỹ Lương, Yên Lập, Phú Thọ

Em là nguoi o nha HP ve som nhat và nhanh nhất. Chuyến đi đã thành công tốt đẹp! Chúc cả nhà có một ngày nghỉ thật vui vẻ, Khỏe manh. Chị Mecunlinh, ALnML ơi, khi nào cần em thì dù HP hay HN em vẫn luôn sẵn sàng ạ.
Ơ, mà sao đoàn HN không ai nhắc đến kỳ tích kéo bác lái xe đi qua chỗ lầy nhỉ? :D

1,416
0
36

MomMi

Active Member
Ðề: Trả lời: Ðề: (MS116.2/TT) Tường thuật trực tiếp - 16.04.2011 - CSTT Thăm và tặng quà cho học sinh trường Mỹ Lương, Yên Lập, Phú Thọ

Em là nguoi o nha HP ve som nhat và nhanh nhất. Chuyến đi đã thành công tốt đẹp! Chúc cả nhà có một ngày nghỉ thật vui vẻ, Khỏe manh. Chị Mecunlinh, ALnML ơi, khi nào cần em thì dù HP hay HN em vẫn luôn sẵn sàng ạ.
Ơ, mà sao đoàn HN không ai nhắc đến kỳ tích kéo bác lái xe đi qua chỗ lầy nhỉ? :D
iem chưa phải người về đầu tiên rồi em ơi. có một người về sớm hơn em cơ đấy. hi hi
hôm nay thưởng thức món mắm tép,thịt bò của em rất ngon, mọi người bảo giá mà đoàn HP đến sớm tí nữa thì có khi hai món của em hết đầu tiên đấy. không hổ làm dâu HP.

@LG: sáng nay dậy sớm nhất làng mà không được phát nào, đang ghen tị với bác được một phát 5 phút. hi hi. 14/5 tới chị quyết tâm dậy từ 12 giờ để được 2 phát "12 giờ" đi HB cho mấu nhỉ?

chuyến đi hôm nay vất vả nhưng rất thú vị, em phải liệt kê ra đây:
- chuyến đi buôn lạc và đường nhiều nhất, trong đó nhà HP giành giải quán quân, HN chịu về thứ nhì
- chuyến đi có hai bác tài thích làm đẹp
- chuyến đi có hai bác tài buôn lạc lại chỉ nhau cách buôn làm sao được nhiều lạc và đường nhất. hi hi
còn gì nữa nhỉ? em ấn tượng nhất với chuyện này nên nhớ lâu. mọi người bổ sung thêm nhé.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

LG phạm tội phát tán bí mật cá nhân nhé :D

0
0
0
B

Bừa

Guest

Vậy là chuyến đi đã thành công tốt đẹp. Cả ngày hôm nay Bừa phải nằm im 1 chỗ, và online bằng máy đt, mà diễn đàn thì bị lỗi ko xem đcj ảnh, chỉ đọc đc chữ thôi. Giờ thì đã xem được rồi, nhìn thấy những gương mặt thân thương, thấy các em thấy sân khấu, thích quá mà ko làm gì được. Giờ này chắc chẳng cần chúc ngủ ngon thì các bạn cũng đã đang ngủ say ly bì rồi, thôi thì Bừa ghi ra giấy rồi đặt ở đầu giường từng bạn nhé.
CẢM ƠN CÁC BẠN RẤT NHIỀU.
Ký tên: Bừa

1,014
0
0

Em bé ngoan

Ồ, thế ra 2 hot man BN đều người đau kẻ ốm ạ? Nhà mình có thành lập BTC tổ chức chuyến đi thăm và tặng quà cho 2 bậc lão thành có công lớn với CSTT ko ạ?
Chúc các bác mau bình phục nhé. :)

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

Nhớ bác tài ko biết đường LG căng mắt, căng đầu ra để nhớ lại xem chỗ này đúng ko quen ko. Xe to mà con đg hẹp cứ mỗi lần có xe ngược chiều phải dừng lại bên đg nhường cho xe kia qua thì làm sao mà quay lại đc nếu đi nhầm.
Chuyến đi thật sự ấn tượng với những con đg. Nhờ lúc về đói mềm, mệt lả mà Bảo hét lên " ôi mình đi lên Yên Bái mói về Việt Trì "., rồi lại " ôi còn 134 km, bác gu gờ bảo vậy". Rồi cảm giác con đg bé xấu, ko bóng ng để hỏi"
Đứng ngã ba đg duy nhất có hai ông đèo nhau trên xe máy để hỏi. Mà khi hỏi thì mỗi ông chỉ về một hướng. Chịu chả biết đi thế nào cho đúng

LG phạm tội phát tán bí mật cá nhân nhé :D
Iem phát tán thì iem mới đc chứ hờ hờ. :">, em về đến nhà "12g" mà. .Chị ơi thế khi chị về "12g" hay "6g" thế.
Cô Mommi cô Chanh kia gato với các cô ghê. Luôn rủ đc một nửa của mình đi cùng , hai anh chi như đôi chim sam . :x Ngưỡng mộ. Cảm ơn các rể nhé , luôn năng nổ nhiệt tình.

228
0
0

BAO DUY

Ôi em bé hư dậy sớm thế ?
Bác già uống 2 liều cũng ko ăn thua đâu, bác cứ xuống cuối xe đảm bảo eo thon trẻ trung xinh đẹp :)
Mong gặp lại cả nhà mình ngày 14.5

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: Trả lời: Ðề: (MS116.2/TT) Tường thuật trực tiếp - 16.04.2011 - CSTT Thăm và tặng quà cho học sinh trường Mỹ Lương, Yên Lập, Phú Thọ

các chị HN mừng hụt bây giờ yên tâm nhé. Cứ gọi là iem có mặt. Lúc về cả xe gato vì xe HP có mắm và thịt bò. May quá cuối cùng cũng thỏa ươc nguyện. Ngon lắm iem ạ cảm ơn iem và nhà HP

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

Lại buôn đường. Ngồi đầu xe dò dẫm đg và tìm xe HP. Hai bác tài đt với nhau. Bác tài HP nói đang chờ ở cầu Mông Cầy , đi mãi chả thấy cái Mông :D nào cả. cậu Cà gật gù ngồi đoán mò chắc cầu nhỏ lúc nãy mình qua nhg bác tài gọi tên thổ dân, bác tài HN tin xái cổ gật gù, nhg may sao dù đói cũng chưa lú vẫm nghĩ đc rằng gớm ông tài HP đg còn chưa biết làm sao biết tên cầu cơ chứ.
Lại chuyện hai ông tài :
- Anh vừa đi qua con đg đẹp rồi lại đến con đg " khốn lạn". Mấy chị iem nghe thế nào tường đg 4 làn khấp khởi mừng thầm.
Đi một đoạn thấy con đg xấu cả hội bảo nhau chắc đg " khốn lạn" đây rồi. Đi qua xong lại bảo chắc vẫn chưa phải con đg " " khốn lạn " mà bác tài HP nói. Thực sự đến khi gặp HP nghe kể mới thấy đúng là con đg " khốn lạn" thật thương nhà HP ghê.

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

Ôi em bé hư dậy sớm thế ?
Bác già uống 2 liều cũng ko ăn thua đâu, bác cứ xuống cuối xe đảm bảo eo thon trẻ trung xinh đẹp :)
Mong gặp lại cả nhà mình ngày 14.5
Xóc lắm đúng ko ? Chị ngồi trên mà còn xóc nữa là ở dưới. Chị giờ biết cách gì để ko say rồi hờ hờ. Qua vụ này thấy mình giỏi ko thể tưởng tượng đc. Cảm ơn CSTT
Mệt như thế này mà vẫn OK đi tiếp à. Vụ này làm chị nhớ lại hôm rồi sau khi em gái đẻ nó thề ko đẻ lần nữa. Mẹ chị hỏi chị rằng tại sao con đẻ đau thế mà con vừa đẻ xong vẫn cứ nói muốn đẻ tiếp. Chi bảo vì chị thích trẻ con, đẻ xong nhìn thấy bé con đỏ au bé teo teo teo của mình lại quên ngay cái đau.
Dù khó khăn, dù mệt nhọc, dù bực cả là mình, nhưng khi nhìn thấy nụ cười rạng rỡ của con trẻ khi đc nhận quà thì lại quên hết.

2,204
1
0

Nikki

Chúc mừng chuyến đi của nhà mình thành công tốt đẹp và vô cùng ý nghĩa :-*:-*:-*

Em thèm được 1 ngày đồng hành cùng rừng chuối này quá =P~=P~=P~

2,204
1
0

Nikki

P/S: áo chuối của nhà HP đẹp quá...

2,080
0
0

Cứ nhìn thấy đồ ăn là mắt em lại sáng lên, cho em hỏi quả gì đây, có phải là sấu muối kg ? chẹp chẹp thèm chết đi được.