(MS121.1/TT) 27.8.2011 - CSTT đến thăm và giao lưu tình cảm với các em bé thiếu may mắn trường khiếm thị Hải Phòng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
3,310
5
38

thuyvuong

Active Member
Ðề: (MS121/TT) 27.08.2011 Chia sẻ tình thương đến thăm và giao lưu tình cảm với các em bé thiếu may mắn Trường Khiếm thị Hải Phòng

Alo alo, nhà mình có giấy trắng và bút vẽ thì mang đi giúp em với nhé. Càng nhiều càng ít ạ :)

Em định thế này:
Tất cả các con dự thi cùng nhắm mắt sờ 1 vật (bí mật), sau đó cùng vẽ lại vật đó.
Tranh nào đạt giải Nhất sẽ đem đấu giá.

Có được không ạ?
Chị sẽ mang 1 Ram giấy A4 nhé :)

510
0
0

MeLuti

Ðề: (MS121/TT) 27.08.2011 Chia sẻ tình thương đến thăm và giao lưu tình cảm với các em bé thiếu may mắn Trường Khiếm thị Hải Phòng

Em bé ngoan,

Trong mấy đứa trẻ con nhà mình có cháu Ngân (Bi) chơi đàn piano rất giỏi, ko biết từ Piano cháu có chuyển sang organe được ko ? Cái này chắc tối mình mới hỏi được vì hiện giờ cháu đang đi học.

Mình mang bút màu nhé, mình nghĩ để các bé vẽ dễ dàng mình sẽ mang bút phớt được ko cả nhà .

Cám ơn ban tổ chức nhiều nhiều
H

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

T&G nhắc em mới nhớ : mọi người tự chuẩn bị đồ ăn sáng nhé.

420
0
0

Sông Cấm

Em be ngoan oi, F1 nha chi choi organ duoc day nhe. Chau co the choi dan, hat don ca hoac song ca, em cứ sử dụng nhân lực nhé. CHúc mọi người chuyến đi ngày mai thành công tốt đẹp.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.