(MS134.2/TT) 29.01.2013 Tường thuật TT: CSTT mang không khí ấm áp của ngày Tết đến với đồng bào DT Dao, bản Đồng Cao, Thạch Sơn, Sơn Động, Bắc Giang

1,416
0
36

MomMi

Active Member
Ðề: (MS134.2/TT)Tường thuật trực tiếp - 29.01.2013 CSTT mang không khí ấm áp của ngày Tết đến với đồng bào dân tộc Dao bản Đồng Cao xã Thạch Sơn huyện Sơn Động, Bắc Giang

Điều đầu tiên khi bước ra khỏi nhà, thấy trời mưa, em nghĩ ngay đến chuyến đi của nhà mình. Cầu mong mọi việc được thuận lợi, cả đòan có sức khỏe và đi về bình an.

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member
Ðề: (MS134.2/TT)Tường thuật trực tiếp - 29.01.2013 CSTT mang không khí ấm áp của ngày Tết đến với đồng bào dân tộc Dao bản Đồng Cao xã Thạch Sơn huyện Sơn Động, Bắc Giang

Tin nhắn từ phu nhân của anh Nát lúc 7h42': Ko mệt e ạ. Cả xe đang ăn bánh mỳ kẹp chả. Ảnh chị gửi rồi đấy. Đến đây mà đã mất tịt 3g cả vina viettel rồi :(

Em đã nhận được ảnh đây rồi ạh! :x

22
0
0

Mẹ KunKin

Trả lời: (MS134.2/TT)Tường thuật trực tiếp - 29.01.2013 CSTT mang không khí ấm áp của ngày Tết đến với đồng bào dân tộc Dao bản Đồng Cao xã Thạch Sơn huyện Sơn Động, Bắc Giang

Sáng nay đi làm thấy mưa phùn mà lo cho đoàn nhà mình quá, ngày thường ít người đi nên mọi người chắc sẽ vất vả hơn nhiều! Cả nhà mình cố gắng lên nhé! Chờ đọc tin tức và xem ảnh mọi người gửi về!

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

8h54': Đã đến nơi và chuẩn bị chuyển hàng lên xe:

Xe tải chuyển hàng đây ạh:

9h00: Các men nhà mình đã sẵn sàng trong tư thế chuyển hàng :x

Và mọi người cùng chung tay:

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member
Ðề: Trả lời: (MS134.2/TT)Tường thuật trực tiếp - 29.01.2013 CSTT mang không khí ấm áp của ngày Tết đến với đồng bào dân tộc Dao bản Đồng Cao xã Thạch Sơn huyện Sơn Động, Bắc Giang

Sau những nỗ lực hết sức mình của các men dưới sự trợ giúp của các nàng thì việc chuyển hàng đã xong. Và bây giờ trên xe là những gương mặt thân yêu của nhà mình:

Ai mà xinh thía nhỉ??? ;)

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member
Ðề: Trả lời: (MS134.2/TT)Tường thuật trực tiếp - 29.01.2013 CSTT mang không khí ấm áp của ngày Tết đến với đồng bào dân tộc Dao bản Đồng Cao xã Thạch Sơn huyện Sơn Động, Bắc Giang

Đây là những hình ảnh bận rộn của nhà mình sáng sớm nay:

4h02': Chuyển hàng lên xe:

4h18': Hàng đã xếp xong:

4h20': Xe bắt đầu chuyển bánh:

Và đêm qua lúc 23:04' có 1 người lọ mọ chuẩn bị chuẩn bị. Yêu người ấy lắm lắm í! :x Đố cả nhà người ấy là ai??? :D

"Sẵn sàng k có quên : mỳ tôm, nilon, găng tay, đĩa, áo mưa, ủng , thìa, trứng luộc và ... tăm VIP cho VIP".

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Dậy và đi từ sáng sớm, chắc chắn có người thức cả đêm luôn, thế mà các hot girls nhà mình vẫn xinh tươi thế này đây. Yêu quá đi mất! :-*

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Ảnh em "chôm" từ FB của halinhmy & chị Thuyvuong đây ạh! :p

Theo lời của bác Đèn thì "Nhà mình cô nào cũng xinh"! Cứ nhìn ảnh thì thấy nhỉ!? :)

Cùng nhau "Đi đón mùa xuân" nào:

"Nghe mùa xuân đã đến bên kia đồi":

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

"View" từ xe tải:

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Ôi nàng Ruồi xuống tóc à em :-O .

@ Mít Nhợn: Người đó là ng` iu em đúng ko :x .

Ảnh view từ xe tải giống Trung Lý II phết, may mà khô ráo rồi, chứ đất sét thế xe 4 cầu cũng pó tay. Yêu gái trai già trẻ nhà mình thế :x . Em nhìn thấy mấy bác mới rồi, bác RV viết hoa này, 1 bác nam (chưa già lắm), và 1 bác nam (hơi già) ;) . Lần này ở nhà mới biết cảm giác hóng ảnh thế nào, F5 liên tục để xem hình hihi. Bác Nát chương trình off tất niên của bác thế lào roài, off sớm còn nghe mọi ng kể chuyện chuyến đi nào :cstt08: .

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,014
0
0

Em bé ngoan

Thương yêu CSTT nhà mình :x

2,080
0
0

Hóng nhà mình, chúc cả nhà chân cứng đá mềm nha .

1,416
0
36

MomMi

Active Member

em có cái báo cáo gấp cần phải giải quyết xong trong sáng nay trưa về trình sếp, vậy mà vẫn cứ phải lượn ra, lượn vào ở đây, không tập trung được.

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Ôi nàng Ruồi xuống tóc à em :-O .

@ Mít Nhợn: Người đó là ng` iu em đúng ko :x .

Ảnh view từ xe tải giống Trung Lý II phết, may mà khô ráo rồi, chứ đất sét thế xe 4 cầu cũng pó tay. Yêu gái trai già trẻ nhà mình thế :x . Em nhìn thấy mấy bác mới rồi, bác RV viết hoa này, 1 bác nam (chưa già lắm), và 1 bác nam (hơi già) ;) . Lần này ở nhà mới biết cảm giác hóng ảnh thế nào, F5 liên tục để xem hình hihi. Bác Nát chương trình off tất niên của bác thế lào roài, off sớm còn nghe mọi ng kể chuyện chuyến đi nào :cstt08: .
Đấy! Em đang định bảo là có 1 người có tóc mới, nhìn phong cách ghê cơ chị nhỉ!

Đúng chuận người iu em đấy chị ạh! Hehe!

Em vẫn chưa nhận được thêm ảnh nào nữa cả. Chắc là do ko có sóng 3G. Tuy nhiên, em vẫn còn 1 ảnh nữa để post lên vì có 1 người rất hóng để xem "người ấy" của mình đâu. :D Người hóng là ai và người ấy là ai nhỉ??? :p

454
0
0

V.Anh

Tết đây chứ Tết đâu nữa nhở.
Toàn hoa xinh tươi :x
Dậy và đi từ sáng sớm, chắc chắn có người thức cả đêm luôn, thế mà các hot girls nhà mình vẫn xinh tươi thế này đây. Yêu quá đi mất! :-*

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

13g tu HG: Vua quay ra bang xe tai den cho van son. Bay gio di dan van tim cho nau an. Fat qua xong ra ngay vi mua qua. Moi viec on

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

Moi ng dang an my hop o nha bac lai xe tai.

346
0
0

meBive

Hic hic hic thương quá

734
0
16

rongviet

Member

May quá. Mọi người đã đi đến nơi, giờ chỉ mong về đến chốn nữa là thành công rực rỡ. :cstt03:

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

bac lai xe o to di tot nhg kho tinh sang nay nhat dinh ko cho nha minh dan bang ron len xe. Bac nhin thay hang nhieu the con dinh bat doi xe.
Hom nay moi ng mua 2 con ga cua dan tren Dong Cao ko kip luoc. Mang de nha bac lai xe tai luoc de an trua.