(MS138/ĐG) 21.04.2009 - Đấu giá nước hoa UOMO - Andrea Botta - Made in France

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
756
0
0

CSTT_Đấu giá

Moderator
* Thông tin về sản phẩm:

Nước hoa UOMO - Andrea Botta dành cho Nam
Phong cách:sang trọng , quý phái.
Made in France
Dung tích: 100ml
Hàng xách tay mua từ Thụy Sỹ .
Hàng mới 99% ( đã bóc nilông gói ngoài ).

*Thắc mắc:
Hiện món hàng đang được quản lý bởi thành viên Mẹ Đức Hiếu nên các bạn có thắc mắc gì về món hàng thì có thể post câu hỏi ngay trong topic này để được giải đáp hoặc điện thoại theo số: 0904781919.

*Cách thức đấu giá:

- Giá khởi điểm: 10.000 VNĐ.
- Mỗi lần trả giá tối thiểu phải là 10k.
- Thời hạn kết thúc là 4h chiều ngày Thứ Ba, 21/04/2009 (căn cứ vào giờ post bài của người tham gia đấu giá).

*Cách thức thanh toán, nhận hàng:

- Khi việc đấu giá kết thúc, CSTT_Đấu giá sẽ thống nhất phương thức thanh toán và hình thức giao nhận hàng với người thắng cuộc hàng đấu giá. Hàng trên 200K sẽ được chuyển đến tận nhà miễn phí trên phạm vi toàn quốc.

Tiền trúng đấu giá xin chuyển về tài khoản:
0611001441002 - Lê Ngọc Huyền.
Vietcombank - Chi nhánh Ba đình.

Cảm ơn mẹ 1974 đã ủng hộ sản phẩm này :love::love::love:.
@all: đây sẽ là món quà tuyệt vời mà các mẹ dành cho các ông chồng đấy ạ.:kiss::kiss::kiss:
----------------------------------------------------------------------------

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Ðề: (21.04) Đấu giá nước hoa UOMO - Andrea Botta - Made in France

Nào,em mở hàng phát nào.100k nhé!Chúc cho CSTT buôn may bán đắt nhá!
Thanks chị 1974 đã ủng hộ sản phẩm này nhé!(hôm đi Ba Vì tháng5 năm ngoái em ngồi cạnh chị đấy,chị còn nhớ em ko nhể?

165
0
0

Threebluestars

130K nhé. Gõ thêm cho đủ ký tự nào!!!!!

883
0
0

mèo_ú

150k ạh. ko bít mùi thế nào nhỉ...???

36
0
0

Metrangngoc

Mình trả 250K ... đấu tặng ox yêu nào :laughing::laughing::laughing:

1,849
0
0

BB&C

300k đấu tặng chồng.

1,849
0
0

BB&C

370k nào (bắt phải 10 ký tự)

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

400k, bon chen tặng chồng với metrangngoc và đài BBC

11
0
0

phucthanh

Mình theo 450k. Mùi này nhẹ nhàng, rất đàn ông

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Mình theo 450k. Mùi này nhẹ nhàng, rất đàn ông
Cố lên các bác trai biết chăm sóc bản thân và các bác gái biết chăm sóc chồng ơi, nước hoa mùi đàn ông, nhẹ nhàng sang trọng này!

1,849
0
0

BB&C

470k, nghỉ đi ăn trưa đã. Chiều về đấu tiếp nhé.

1
0
0

cormixpt

550k. Đang khủng hoảng kinh tế, các mẹ từ từ thôi, không các bố theo không kịp:surprise::surprise::surprise:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Ôi, vui nhỉ, hê hê.

550k

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Trùng giá đổi lại thành 588. Số đẹp.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Mít và Nem ơi, cố lên, cố lên!

1,849
0
0

BB&C

Tôi tiếp nào 600k (cho tròn)

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

668k-số đẹp nhá!

235
0
16

1974

Member

Thanks chị 1974 đã ủng hộ sản phẩm này nhé!(hôm đi Ba Vì tháng5 năm ngoái em ngồi cạnh chị đấy,chị còn nhớ em ko nhể?
Chị còn nhớ là chị thì cứ ngồi ngủ gà ngủ gật suốt, thỉnh thoảng buôn với em được 1 tý rồi lại ngủ khì, còn nhớ em có mấy công thức làm món chay rất ngon nữa cơ đấy nhé, chẹp. chẹp.:love:

Mọi người ơi, đây là sản phẩm mình được tặng (1 sếp nữ ở cơ quan rất chi là yêu quý mình, lần nào sếp đi nứơc ngoài về mình cũng có quà, mà toàn là quà xịn cơ chứ, mong sếp được đi nhiều hơn :laughing:), sếp mua tại Thuỵ Sỹ nên mình không biết giá của nó là bao nhiêu. Mình có tra sơ qua trên mạng thì thấy sản phẩm UOMO này cũng có nhiều loại, cứ lọ 40-50ml mà giá cũng đã khoảng 40-50 USD rồi. Mình thì chả bao giờ dùng nước hoa, quê nhỉ. Ông xã nhà mình thì thỉnh thoảng dùng nhưng lão có những 2 lọ rồi.
Những lần trước được sếp, rồi bạn bè, họ hàng ở nước ngoài tặng thì cũng toàn đi tặng lại người khác. Ở nhà mình còn mấy lọ cậu em bên Mỹ rồi cô bạn bạn Úc tặng nhưng con bé con nhà mình toàn xé lấy nhãn để chơi và cứ nhắn nhủ "bao giờ mẹ dùng hết thì cho con cái lọ nhé, con thích cái lọ này lắm", của đáng tội trông nhhững lọ nước hoa hình dáng đẹp thật, nhưng mà tớ có iufng đâu, phí quá, để trưng bày vậy.
Bây giờ mình chỉ nhăm nhăm đi tặng CSTT để gây quỹ thôi, những người khác cho tạnh hết. Chị em cố gắng trả giá vừa để chăm chút chồng vừa để tạo quỹ chăm sóc các bé nhé.
Yêu cả nhà mình nhiều nhiều:rose:

235
0
16

1974

Member

Chị còn nhớ là chị thì cứ ngồi ngủ gà ngủ gật suốt, thỉnh thoảng buôn với em được 1 tý rồi lại ngủ khì, còn nhớ em có mấy công thức làm món chay rất ngon nữa cơ đấy nhé, chẹp. chẹp.:love:

Mọi người ơi, đây là sản phẩm mình được tặng (1 sếp nữ ở cơ quan rất chi là yêu quý mình, lần nào sếp đi nứơc ngoài về mình cũng có quà, mà toàn là quà xịn cơ chứ, mong sếp được đi nhiều hơn :laughing:), sếp mua tại Thuỵ Sỹ nên mình không biết giá của nó là bao nhiêu. Mình có tra sơ qua trên mạng thì thấy sản phẩm UOMO này cũng có nhiều loại, cứ lọ 40-50ml mà giá cũng đã khoảng 40-50 USD rồi. Mình thì chả bao giờ dùng nước hoa, quê nhỉ. Ông xã nhà mình thì thỉnh thoảng dùng nhưng lão có những 2 lọ rồi.
Những lần trước được sếp, rồi bạn bè, họ hàng ở nước ngoài tặng thì cũng toàn đi tặng lại người khác. Ở nhà mình còn mấy lọ cậu em bên Mỹ rồi cô bạn bạn Úc tặng nhưng con bé con nhà mình toàn xé lấy nhãn để chơi và cứ nhắn nhủ "bao giờ mẹ dùng hết thì cho con cái lọ nhé, con thích cái lọ này lắm", của đáng tội trông nhhững lọ nước hoa hình dáng đẹp thật, nhưng mà tớ có iufng đâu, phí quá, để trưng bày vậy.
Bây giờ mình chỉ nhăm nhăm đi tặng CSTT để gây quỹ thôi, những người khác cho tạnh hết. Chị em cố gắng trả giá vừa để chăm chút chồng vừa để tạo quỹ chăm sóc các bé nhé.
Yêu cả nhà mình nhiều nhiều:rose:

À, mình mới phát hiện ra 1 điều trùng hợp thú vị là sản phẩm này hết hạn đấu giá đúng vào hôm sinh nhật của mình :laughing:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.