(MS14/ĐG) 01.06.2007 - Hộp Bùn khô thiên nhiên - ủng hộ Quỹ CSTT (06.06.2007)

756
0
0

CSTT_Đấu giá

Moderator
(Copy lại từ trang web nơi trước đây CSTT hoạt động online).

Chia sẻ tình thương
01/06/2007, 10:02 PM
*Thông tin về sản phẩm: Bùn khô (100% bùn khoáng thiên nhiên) dùng để dưỡng da, tẩy sạch tế bào chết kích thích tái tạo da và chữa trị các chứng đau khớp và bệnh về da, được mua ngay tại Nha Trang.

*Thắc mắc:
Hiện món hàng đang được quản lý bởi thành viên hoamai nên các bạn có thắc mắc gì về món hàng thì có thể post câu hỏi ngay trong topic này để được giải đáp.

*Cách thức đấu giá:

- Giá khởi điểm: 1,000 vnd để các bạn đấu giá cho vui
- Thời hạn kết thúc là 12h trưa ngày Thứ tư, 6/6/2007 (căn cứ vào giờ post bài của người tham gia đấu giá)

Cách thức thanh toán, nhận hàng

- Khi việc đấu giá kết thúc, CSTT sẽ thống nhất cách chuyển hàng, thanh toán tiền đến cho người thắng cuộc đấu giá. Hàng trên 200K sẽ được chuyển đến tận nhà miễn phí trên toàn quốc.

Cám ơn mẹ B&J đã ủng hộ sản phẩm này:LoveStruc: :Rose:
01/06/2007, 10:07 PM
Tham gia lâu rồi mà bây giờ mới được mở hàng . Em mở hàng là hên lắm đấy .hihihii....

29k ( học theo 9 nút ,tiến từ từ nha các mẹ ....)
01/06/2007, 11:53 PM
Tham gia lâu rồi mà bây giờ mới được mở hàng . Em mở hàng là hên lắm đấy .hihihii....

123k ( tiến từ từ nha các mẹ ....)

Choáng :Crying:
Các mẹ ơi, đấu giá này vừa có tinh thần vui và làm từ thiện, mong các mẹ cứ đi từ từ không thì nhiều món hàng vượt quá giá trị thực em là người nhận tiền cứ áy náy lắm, yêu các mẹ, các bố nhiều nhiều lắm :Kiss:
02/06/2007, 12:14 AM

29k ( học theo 9 nút ,tiến từ từ nha các mẹ ....)

40k :Laughing: cong nhan bac dat hang that :Smug:
02/06/2007, 07:02 AM
50k. (chả biết thêm icons nào cho đủ số chữ quy định he he)
02/06/2007, 09:07 AM
60k:Applause:
02/06/2007, 11:21 AM
60k:Applause:

Theo trí nhớ tồi tệ của tớ thì hình như đây chính là giá tớ mua ở Nha Trang đấy! :Smiling:
02/06/2007, 05:38 PM
Theo trí nhớ tồi tệ của tớ thì hình như đây chính là giá tớ mua ở Nha Trang đấy! :Smiling:

61k:LoveStruc: đẻ xong cũng phải làm đẹp cho chồng còn "iu" chứ nhể?
02/06/2007, 11:19 PM
61k:LoveStruc: đẻ xong cũng phải làm đẹp cho chồng còn "iu" chứ nhể?

72 k. 9 nút đấy nhỉ
05/06/2007, 08:18 PM
73k nhé .số 10 tròn trĩnh .Đừng mẹ nào giành với em đấy ,cho em làm đẹp tý cho tre
05/06/2007, 08:24 PM
Cho em giành 1 tí: 75K các bác nhá. Mình chả thắng cuộc nào là thế nào?
05/06/2007, 08:29 PM
Biết ngay mà . Biết thế tớ cứ để nó ở dưới , trưa mai lôi lên cũng chưa muộn ,cứ lôi lên phát là bị giành giật ...huhuhuhu...

77k nhé
05/06/2007, 08:33 PM
He he tại vì em toàn lên mạng được giờ này thôi, nên em phải giảnh phiên của bác ngay. Mai lên cơ quan không còn cơ hội lướt mạng nữa nên phải chớp lấy thời cơ chứ nị.
80K bác nhường em nhé.:Battin ey:
05/06/2007, 08:49 PM
Tớ già rồi nhưng đang muốn trẻ tý mà mẹ cháu chẳng chịu nhường cho tớ gì cả .Nhường cho tớ thì mẹ cháu không cần dùng bùn khô mà vẫn đẹp đấy

82k ( lại số 10 tròn trĩnh )
05/06/2007, 08:57 PM
Chết nỗi, vâng, xin mời bác cứ tự nhiên ạ. Để em đi tìm có đứa nào tre trẻ hơn em mua món khác thì em bon chen vậy. Chúc bác thắng cuộc. Bye bye.
06/06/2007, 10:33 AM
Tớ già rồi nhưng đang muốn trẻ tý mà mẹ cháu chẳng chịu nhường cho tớ gì cả .Nhường cho tớ thì mẹ cháu không cần dùng bùn khô mà vẫn đẹp đấy

82k ( lại số 10 tròn trĩnh )

Bác tuy già nhưng vẫn còn dễ thương, nên xin bác nhường cho em nha, em đã không còn trẻ mà lại còn xấu nữa, hic. hic... Cho em tí bùn khô với nha 85 K.
06/06/2007, 01:27 PM
Bác tuy già nhưng vẫn còn dễ thương, nên xin bác nhường cho em nha, em đã không còn trẻ mà lại còn xấu nữa, hic. hic... Cho em tí bùn khô với nha 85 K.

Nào cùng chúc mừng thành viên Mẹ Cu Tễu đã trở thành chủ nhân hộp bùn khô thiên nhiên với giá 85k :LoveStruc:

Bạn PM cho CSTT địa chỉ giao và nhận hàng nhé, chuyển tiền vào tài khoản của Ms. Loan nhé. Cám ơn mẹ nó đã ủng hộ :LoveStruc: :Rose:
06/06/2007, 02:44 PM
Nào cùng chúc mừng thành viên Mẹ Cu Tễu đã trở thành chủ nhân hộp bùn khô thiên nhiên với giá 85k :LoveStruc:

Bạn PM cho CSTT địa chỉ giao và nhận hàng nhé, chuyển tiền vào tài khoản của Ms. Loan nhé. Cám ơn mẹ nó đã ủng hộ :LoveStruc: :Rose:

Chia sẻ tình thương ơi ! bemaica là người gõ kẻng trong cuộc đua này mà, chắc bác lộn với "bí mật Ai cập" rồi bác Chia sẻ tình thương ơi! Em chuyể vào tài khoản chị Loan ngay đây ạ.... Mình sắp được "đẹp" rồi, vui quá đi ..:Applause: :Applause: :p