(MS143/CN) 19.03.2009 - Trái tim nào cho em sống? xã Tam Ngọc, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam

1,849
0
0

BB&C

Mình vừa vào thăm cháu Sương, nhưng do phải đi đón con nên chỉ gặp bố cháu ở ngoài. Bs Hiếu đã khám cho cháu và hẹn sáng mai cho cháu thông tim. Hy vọng mọi việc sẽ tốt đẹp
Mình có mang vào cho cháu một chiếc chăn mỏng và ít quần áo cũ sợ đêm nay gió mùa về trời trở lạnh.
Cảm động với tấm lòng của T&G lắm, chắc chắn chiếc chăn sẽ ấm hơn tất cả những chiếc chăn cháu từng đắp vì hơi ấm tình người ấm hơn bất cứ gì :rose::rose::rose::rose::rose:

2,801
0
0

muathu

Ôi cảm ơn các mẹ, khi nào nắm rõ bệnh tình của bé và bé điều trị sao các mẹ cho muathu biết với nhé. Cảm ơn các mẹ đầu cầu Hà Nội thật nhiều :love: :love: :love: :love: :love:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
333
0
0

T&G

Sorry các mẹ mình nghe nhầm. Sáng nay cháu làm siêu âm tim, không phải là thông tim:sigh:. Chắc còn phải làm vài xét nghiệm kiểm tra rồi mới có kết luận về bệnh của cháu được.

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator
Ngày 25.09 nhận từ mẹ sweetlily số tiền 400K.
BS Hiều cũng gọi và nhắn rằng mọi ng cứ yên tâm.

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Chị mùa thu check hộ em 200k cho con gái nhé. Hôm trước em nhắn bên nhà kia bị xóa ... 357359

333
0
0

T&G

Trưa nay mình đã thay mặt CSTT nộp 1tr cho bệnh viện. Để tạm ứng tiền ăn, ở cho cháu Sương trong thời gian khám chuẩn đoán bệnh. Bố cháu Sương cảm ơn các mẹ nhiều lắm:rose:

2,801
0
0

muathu

Chị mùa thu check hộ em 200k cho con gái nhé. Hôm trước em nhắn bên nhà kia bị xóa ... 357359
Ngày 26/03 nhận 200K từ Susu1811 tặng bé :love:

@T&G: Cảm ơn T&G và các mẹ đầu cầu Hà Nội thật nhiều :love::love::love: chắc ba bé có hỏi gì T&G phải không, muathu có gọi nhắc nhở tí :smiling:

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator
Mùa thu ơi chị đã nói chuyện với bs Hiếu bé cần mổ ngay và sẽ chuyển sang viện Tim Hà Nội đó em ạ. Số tiền cho ca mổ này khoảng chừng 2000usd, sẽ cao hơn một chút do bên đó nhiều chi phí lắm.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Mẹ Gôn xin ủng hộ cho bé 200k, sẽ sớm chuyển vào TK của chị muathu

420
0
0

Sông Cấm

Nhà mình có con gái độ tuổi của bé Sương nên có nhiều đồ chơi, có mẹ nào vào thăm bé rủ mình với nhé, hay cho mình biết nếu ko đi được mình gửi ít đồ chơi cho bé.

Tks,
Hakoastal 0904071580

14
0
0

vca

Ung ho be Suong

Minh ung ho be Suong 200K, chuyen tu Ngan hang Hang hai, cung voi 2 truong hop truoc do da neu nhe.

2,801
0
0

muathu

Ngày 30/03 nhận được 200K từ Mẹ cu Gôn :love::love::love:

144
0
0

Lantrailt

Hi, mãi tối qua em mới vào thăm cháu đc. Nhìn nhóc hôm nay mặt mũi có vẻ sáng sủa hơn hôm em gặp lần đầu mặc dù môi, tay, chân vẫn thâm.
Cháu vẫn nhận ra em, thế là 2 cô cháu chơi thật vui.

Nghe bố cháu nói, sắp chuyển sang viện tim! Ở trong khoa này, mỗi mình cháu bé nhất, ai cũng thương!

cầu mong mọi chuyện tốt đẹp sẽ đến với con!

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Hi, mãi tối qua em mới vào thăm cháu đc. Nhìn nhóc hôm nay mặt mũi có vẻ sáng sủa hơn hôm em gặp lần đầu mặc dù môi, tay, chân vẫn thâm.
Cháu vẫn nhận ra em, thế là 2 cô cháu chơi thật vui.

Nghe bố cháu nói, sắp chuyển sang viện tim! Ở trong khoa này, mỗi mình cháu bé nhất, ai cũng thương!

cầu mong mọi chuyện tốt đẹp sẽ đến với con!
Cầu mong con sẽ vượt qua

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator
Ngày 31.03 nhận từ TK ..NHHH số tiền 200K của vca (còn 1200K)
Ngày 31.03 nhận từ TK ..NHHH số tiền 300K của Brianthien (80 - 300K)

333
0
0

T&G

Hôm qua đã làm thủ tục chuyển viện cho cháu Sương. Cháu sẽ được mổ ở Viện Tim Mạch Hà nội vào tháng 6:love:, do Viện đang quá tải. Bây giờ bố con đang trên đường về quê ( về gấp quá chẳng kịp gửi chút quà cho cháu).

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Cả nhà cho tớ hỏi tí, thấy mọi người hay nhắc đến bác sĩ Hiếu, có phải anh Nguyễn Lân Hiếu rất nổi tiếng đấy không ạ:love:? Ai thân quen mời BS Hiếu đăng ký làm mem CSTT đi ạ:eyelash::eyelash::eyelash:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
314
0
0

Me DiemNgoc

Cả nhà cho tớ hỏi tí, thấy mọi người hay nhắc đến bác sĩ Hiếu, có phải anh Nguyễn Lân Hiếu rất nổi tiếng đấy không ạ:love:? Ai thân quen mời BS Hiếu đăng ký làm mem CSTT đi ạ:eyelash::eyelash::eyelash:
Hay chị Cáo mời BS Hiếu xem thế nào ?:eyelash::eyelash: