(MS145/ĐG) 29.05.2009 - Đấu giá nước hoa Flower by Kenzo - 50ml tặng cho bé 1,5 tháng bị bỏ rơi ở Hải Phòng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Ðề: (29.5) Đấu giá nước hoa Flower by Kenzo - 50ml

Ôi Kenzo-tình yêu của em đây rồi.Em chạy theo bác Bừa.750k nào.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Ðề: (29.05) Đấu giá nước hoa Flower by Kenzo - 50ml tặng cho bé 1,5 tháng bị bỏ rơi ở Hải Phòng

Cổ vũ cho em Jime_Lahmo, cố lên em ơi, đã là tình yêu thì không nhường ai hết em nhá!

2
0
0

hoabicun

Ðề: (29.05) Đấu giá nước hoa Flower by Kenzo - 50ml tặng cho bé 1,5 tháng bị bỏ rơi ở Hải Phòng

777K là số đẹp nào.

1,904
0
36

291179

Active Member

789k :love: ( số tiến mới phát tài )

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Nước hoa này dùng cho mùa hè ạ, nhìn cái chai đã thấy đẹp rồi chưa nói đến nước hoa. Hàng này xách tay từ Mẽo về nên xịn 100%, em ko có mua hàng fake bao giờ ạ. Cả nhà cố lên nhé.

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Em 800 tròn nhé!

24
0
0

hanhNguyen

Chích chíc sắp được ăn quả đắng của bừa & Mít Nem :laughing::laughing::laughing:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chích chíc sắp được ăn quả đắng của bừa & Mít Nem :laughing::laughing::laughing:
Anh longhuy ko được lộn xộn nhé, cả nhà kệ nhé:not talking:

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Anh longhuy ko được lộn xộn nhé, cả nhà kệ nhé:not talking:
Kệ chứ chị, nick của em là chíc chíc dưng em cũng không phải là gà :laughing:. Mà nếu gọi đấy là "quả đắng" thì tội lỗi của em đầy mình vì em trót đi rải "quả đắng" đầy lần rồi. (cả nhà đừng oánh, em không cố ý nhé :smilies:). Nếu cả nhà muốn phạt em thì để em trúng lần này nhá, nếu trúng em mang quả đắng í về làm món kiểu "da cá sấu cuốn thừng" cả nhà lại khoái í :grin::grin::grin:

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Cổ vũ cho em Jime_Lahmo, cố lên em ơi, đã là tình yêu thì không nhường ai hết em nhá!
Đúng rồi.Đã là tình yêu thì em phải theo đến cùng chứ chị nhỉ?May có chị ủng hộ em.:kiss::love::love:850k nào

594
0
0

meyeuTomTom

Đúng rồi.Đã là tình yêu thì em phải theo đến cùng chứ chị nhỉ?May có chị ủng hộ em.:kiss::love::love:850k nào
Chúc mừng bác. Vậy là bác tình yêu đã ở lại với bác rồi
:applause::applause::applause::applause::applause:

1,849
0
0

BB&C

Chúc mừng bác. Vậy là bác tình yêu đã ở lại với bác rồi
:applause::applause::applause::applause::applause:
29 tháng 5 mới hết đấu giá cơ mà nhỉ. Hôm nay ngày mấy rồi? Hình như mẹ yêu TomTom nhầm thì phải.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Kệ chứ chị, nick của em là chíc chíc dưng em cũng không phải là gà :laughing:. Mà nếu gọi đấy là "quả đắng" thì tội lỗi của em đầy mình vì em trót đi rải "quả đắng" đầy lần rồi. (cả nhà đừng oánh, em không cố ý nhé :smilies:). Nếu cả nhà muốn phạt em thì để em trúng lần này nhá, nếu trúng em mang quả đắng í về làm món kiểu "da cá sấu cuốn thừng" cả nhà lại khoái í :grin::grin::grin:
Món "da cá sấu cuốn thừng" là món gì đới em? Chị tò mò quá:grin: Cả nhà yên sờ tâm là hàng của em toàn hàng xịn nhé, em mua giá 72.6usd từ người quen đó.

594
0
0

meyeuTomTom

29 tháng 5 mới hết đấu giá cơ mà nhỉ. Hôm nay ngày mấy rồi? Hình như mẹ yêu TomTom nhầm thì phải.
Ôi trời ơi! em nhầm thật
sorry mọi người
(Xấu hổ quá)

54
0
0

ldbaoquyen

900k nào! Mình cũng thích chai này

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Em theo tiếp.920k cho tình yêu của em nào.hihi

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Hehe,hình như hôm nay mọi người chạy hết sang topic hàng Nhật rồi cho nên ko thấy bác nào vào đây cả.Hehe.Các bác cứ ở bên đấy nhé.Để em ở đây canh em tình yêu này của em.hihihi.

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Up cho topic này lên đầu phát nào.Hôm nay các bác đi vắng cả hay sao mà vắng vẻ quá!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.