(MS153/ĐG) 23.07.2009 - Đấu giá nước hoa Lancome Tresor 50ml

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
756
0
0

CSTT_Đấu giá

Moderator
* Thông tin về sản phẩm:

Đây là sản phẩm mới 100% do Bichthuyhn ủng hộ cho trường hợp sau
http://www.chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?p=28678#post28678

* Mô tả sản phẩm:
Nước hoa Lancome Tresor, Eau de Parfum, sản xuất tại Pháp, dung tích 50ml. Mùi hương ngọt ngào, quyến rũ.
Trésor là loại nước hoa thể hiện được sự thanh nhã, sang trọng của hoa hồng, hoa lan chuông, tử đinh hương và sự rực rỡ của hoa mơ. Đựng trong chiếc lọ lấp lánh ánh vàng, mỗi giọt nước thơm mang tên Tresor đều đủ sức khiến làn da bạn nở hoa.

*Thắc mắc:
Hiện món hàng đang được quản lý bởi thành viên Hà Mecunlinh nên các bạn có thắc mắc gì về món hàng thì có thể post câu hỏi ngay trong topic này để được giải đáp hoặc điện thoại theo số: 0903415455

*Cách thức đấu giá:

- Giá khởi điểm: 10.000 VNĐ.
- Mỗi lần trả giá tối thiểu phải là 10k.
- Thời hạn kết thúc là 4h chiều ngày Thứ Năm, 23/07/2009 (căn cứ vào giờ post bài của người tham gia đấu giá).

*Cách thức thanh toán, nhận hàng:

- Khi việc đấu giá kết thúc, CSTT_Đấu giá sẽ thống nhất phương thức thanh toán và hình thức giao nhận hàng với người thắng cuộc hàng đấu giá. Hàng trên 200K sẽ được chuyển đến tận nhà miễn phí trên phạm vi toàn quốc.

Tiền trúng đấu giá xin chuyển về tài khoản:
0451001702829 – Ngô Thanh Hà.
Vietcombank - Chi nhánh Thành Công.

Cảm ơn Bichthuyhn đã ủng hộ sản phẩm này @};-@};-@};-

1,528
0
0

saomai

Ðề: Nước hoa Lancome Tresor 50ml

100k@};-
Cảm ơn chị Bichthuyhn và CSTT-GQ:x

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Em xin phép các bác có vài lời trước đã : cô con gái tưởng hộp nước hoa là quà của mẹ nên định bóc ra xem, em kịp thời stop nó lại nhưng nó đã làm rách 1 ít cái nylon bọc bên ngoài ở phía sau hộp. Mọi thứ khác thì vẫn nguyên đai nguyên kiện.
Em vô cùng xin lỗi bác Thủy và các mẹ về sự cố trên :(

599
0
0

vịtxinhxinh

nhíc từng bước cho nó vui nhé, nước hoa của bác Thủy là xịn cực đấy.
110k

1,018
0
0

mymy

200k-CỐ LÊN CON TRAI :):)

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Chai này ủng hộ Phúc An hả?Cho em theo với.400k nhé!

599
0
0

vịtxinhxinh

Đã thì thầm là nhường mà hai mẹ bổi còn vào tranh của gái này à, đã thế thì theo cho biết nhá.
800k

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Tresor ngọt ngào, đam mê của em, 1000K số đẹp nhé :x !

1,849
0
0

BB&C

Ðề: (23.7) Đấu giá nước hoa Lancome Tresor 50ml

Cổ vũ cho cả nhà mình cái nào. Vit ời cố lên, bác Thảo ơi cố lên, Oanh ơi cố lên, hehe, chiến đấu đi chứ, từ sáng đến giờ im ắng thế.@};-@};-@};-@};-

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Vịt ơi, chai này sinh ra là để dành cho Vịt, cố lên:p

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Ứ chơi với bác Cáo nữa dìm hàng em nhé, phải fairplay như bác đài BBC ấy chứ :x :D .

Với Tresor em có 1 kỷ niệm - đáng nhớ; Năm đó, mới ra trường, chưa từng dùng nước hoa xịn và chưa biết cách dùng nước hoa tn cho đúng; Lần đầu đi công tác với sếp, lạc vào 1 mê cung của nước hoa, sếp chọn 1 vài loại cho vợ, và ... nhặt em Tresor này tặng em, nói rằng tao nghĩ loại này hợp với mày. Sau đó trên chuyến bay về, sếp giảng bài cho em 1 số kiến thức cơ bản khi dùng nước hoa, về hàm lượng của các loại Parfum, Eau de Parfum, Eau de toillette, Eau de cologne, hay Eau fralche, loại nào dùng dự tiệc, loại nào dạo chơi, loại nào công sở hay thậm chí là khi chơi thể thao, ... và bảo còn em Tresor này mang phong vị phương Đông nên có thể hơi khó chọn khách, và thích hợp dùng ban ngày.

Tresor lãng mạn, quyến rũ - 1345K nhé! @};- @};- @};-

1,850
0
0

Mẹ Cáo

OMM có Tresor rồi, Vịt cứ cố lến, Vịt ơi:D

599
0
0

vịtxinhxinh

Các bác cứ bình tĩnh,đừng làm rối trí em lên nào.hí hí
Mà bác MM trả giá sai luật rồi, làm sao lại lòi ra cái số 5 thế kia.
Cho em xin 1,400k ạ

599
0
0

vịtxinhxinh

ô hay bác Thảo, vừa mới yêu dấu xong đã phi sang đây bon chen rồi.Chẳng xanh cũng chẳng đỏ, em thích lọ này, em chiến đấy nhá.Bác có bồ kết em nhường không thì đừng có phá em nhá.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.