(MS160/ĐG) 14.08.2009 - Đấu giá kem dưỡng ẩm toàn thân Yves Rocher

756
0
0

CSTT_Đấu giá

Moderator
* Thông tin về sản phẩm:

Đây là sản phẩm mới 100% do thành viên ủng hộ quĩ CSTT.

* Mô tả sản phẩm:

Kem dưỡng ẩm toàn thân Body Lotion Samtig-Zarte, 400ml của Yves Rocher. Made in France
HSD : 10/2010

*Thắc mắc:Hiện món hàng đang được quản lý bởi thành viên Hà mecunlinh nên các bạn có thắc mắc gì về món hàng thì có thể post câu hỏi ngay trong topic này để được giải đáp hoặc điện thoại theo số: 0903415455

*Cách thức đấu giá:

- Giá khởi điểm: 10.000 VNĐ.
- Mỗi lần trả giá tối thiểu phải là 10k.
- Thời hạn kết thúc là 4h chiều ngày Thứ Sáu, 14/08/2009 (căn cứ vào giờ post bài của người tham gia đấu giá).

*Cách thức thanh toán, nhận hàng:

- Khi việc đấu giá kết thúc, CSTT_Đấu giá sẽ thống nhất phương thức thanh toán và hình thức giao nhận hàng với người thắng cuộc hàng đấu giá. Hàng trên 200K sẽ được chuyển đến tận nhà miễn phí trên phạm vi toàn quốc.

Tiền trúng đấu giá xin chuyển về tài khoản:
0451001702829 – Ngô Thanh Hà.
Vietcombank - Chi nhánh Thành Công.

Cảm ơn Bạn đã ủng hộ sản phẩm này @};-

1,018
0
0

mymy

Ðề: (14.08) Đấu giá kem dưỡng ẩm toàn thân Yves Rocher

Mở hàng nhè nhẹ thôi nhé: 50K ah:cstt09:

420
0
0

Sông Cấm

Chị theo cái cho đắt hàng 150K@};-

1,557
0
0

Camellia

Nào thì em 170K, em chưa tham gia đấu giá trên đây bao giờ :d

0
0
0
B

Bừa

Guest

Nào thì em 170K, em chưa tham gia đấu giá trên đây bao giờ :d
200K (xin mọi người.!! Cho em cơ hội để em dưỡng ẩm cho Ớt ạ)

631
0
0

Aslan

200K (xin mọi người.!! Cho em cơ hội để em dưỡng ẩm cho Ớt ạ)
Em lò dò vào đây định bon chen cùng các mẹ, gặp ngay bố Bừa định DG nhưng mục đích của việc này em thấy cứ thế nào ấy, em tưởng đây là kem dưỡng ẩm toàn thân, không phải ạ:):D???

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

chắc là Bừa mua tặng em Ớt dễ thương rồi, miền trung nắng lắm. Bác Aslan hiểu nhầm rùi.

1,018
0
0

mymy

Em lò dò vào đây định bon chen cùng các mẹ, gặp ngay bố Bừa định DG nhưng mục đích của việc này em thấy cứ thế nào ấy, em tưởng đây là kem dưỡng ẩm toàn thân, không phải ạ:):D???
=))=))=))=))=))

Tiếp 210K ah :):)

2,080
0
0

Anh Bừa ơi ,tha thiết ghê cơ, từ dạo nhận được tin anh Bừa đấu giá để dưỡng toàn thân cho Ớt nên đâm ra cứ cảm tình với anh ấy quá cơ.:D:D

1,904
0
36

291179

Active Member

Cổ vũ cho anh Bừa cũng có nghĩa là cổ vũ cho Ớt cố lên cố lên nhé!@};-

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

@};-@};- cho Bừa nhé. Cố lên bác ơi. E cũng thích lém, dưng mà hok có ai để tặng cả :p:p

631
0
0

Aslan

Anh Bừa ơi ,tha thiết ghê cơ, từ dạo nhận được tin anh Bừa đấu giá để dưỡng toàn thân cho Ớt nên đâm ra cứ cảm tình với anh ấy quá cơ.:D:D
Khổ lắm, Ớt ơi Ớt, anh Bừa có nói mua kem để dưỡng toàn thân cho Ớt đâu, anh ấy lại bảo dưỡng ẩm cho Ớt cơ:-O:-O :D, thế tớ mới thắc mắc, tưởng anh ấy dưỡng riêng bộ phận nào trên cơ thể anh ý.
Anh Bừa ơi MT nắng nóng lắm rồi, khỏi cần dưỡng rờ đâu cũng thấy ẩm rồi:D, bác nhường em nhé??
Em tiếp ạ: 230k

631
0
0

Aslan

@};-@};- cho Bừa nhé. Cố lên bác ơi. E cũng thích lém, dưng mà hok có ai để tặng cả :p:p
Bác cứ đấu với Bừa đi, khắc có ng để tặng:D, em cảm ơn bác rồi đấy nhé, chẳng nhẽ bác nhận cảm ơn của em mà không có động tĩnh gì:D??

2,080
0
0

Khổ lắm, Ớt ơi Ớt, anh Bừa có nói mua kem để dưỡng toàn thân cho Ớt đâu, anh ấy lại bảo dưỡng ẩm cho Ớt cơ:-O:-O :D, thế tớ mới thắc mắc, tưởng anh ấy dưỡng riêng bộ phận nào trên cơ thể anh ý.
Anh Bừa ơi MT nắng nóng lắm rồi, khỏi cần dưỡng rờ đâu cũng thấy ẩm rồi:D, bác nhường em nhé??
Em tiếp ạ: 230k
Thế là sao hả anh Bừa, huuu anh hứa hẹn với em bên topic kem chống nhăn, (chống chỗ nào vậy ta ?),huuu sang đây mới biết anh đấu để dưỡng riêng cho ớt của anh :D:D:D

1,669
0
0

mesubim

=))=))=))=))=))

Tiếp 210K ah :):)
Muội ơiiiiiiiiii bỏ cuộc rồi à, ráng lên để bỏ vô cái túi xách hàng hiệu mới mua điiii :-*

1,018
0
0

mymy

Muội ơiiiiiiiiii bỏ cuộc rồi à, ráng lên để bỏ vô cái túi xách hàng hiệu mới mua điiii :-*
Sao bỏ cuộc được, leo từ từ mà, hy vọng tới trước khoảng thời gian keng không có việc gì gấp :D
Em tiếp 240K :cstt08:

1,669
0
0

mesubim

Sao bỏ cuộc được, leo từ từ mà, hy vọng tới trước khoảng thời gian keng không có việc gì gấp :D
Em tiếp 240K :cstt08:
Phen này mà trúng đấu giá nhớ sợt cho chị tí dưỡng cái quai hàm trả công cổ vũ nghe :D