(MS164/ĐG) 27.08.2009 - Đấu giá nước hoa Coco Channel Mademoiselle - 100ml

631
0
0

Aslan

Ðề: (27.08) Đấu giá nước hoa Coco Channel Mademoiselle - 100ml

theo quy chế thì các nhân viên của công ty cstt và người ủng hộ ko được tham gia chương trình này
(loại ngay 1 anh hùng núp B-) )
Em đọc quy chế rồi Nát nhá, đừng có bắt nạt em. Nhẽ ra em cũng không định bon chen đâu, nhưng đời không có đối thủ mất vui, Nát nhể???

168
0
0

Rophi

Tiếp ạ, 2.500 k

610
0
0

MinhMinh

Theo tin mới nhận được từ Miss Coco Channel: ai trúng đấu giá nước hoa Coco Channel Mademoiselle sẽ được tặng 1 hộp kem dưỡng Hand and Nail.:x Wow! Các bạn ơi, cố lên! cố lên, nhé!@};-

631
0
0

Aslan

Theo tin mới nhận được từ Miss Coco Channel: ai trúng đấu giá nước hoa Coco Channel Mademoiselle sẽ được tặng 1 hộp kem dưỡng Hand and Nail.:x Wow! Các bạn ơi, cố lên! cố lên, nhé!@};-
Show hộ em cái hình em ý đi chị iu:-*!!

756
0
0

CSTT_Đấu giá

Moderator

Tin nóng đây !

Ở đâu đó nói rằng: Bàn tay là khuôn mặt thứ hai của người phụ nữ, hãy giành lấy cơ hội đạt được sản phẩm của Đức: kem dưỡng HAND and NAIL hiệu Kamill để làm đẹp thêm cho đôi bàn tay xinh xắn nếu bạn thắng đầu giá nước hoa Coco Channel Mademoiselle .
Các bạn nữ: hãy làm cho mình trở nên đẹp hơn, quyến rũ hơn !
Các bạn nam: hãy giành cho người bạn yêu quý món quà đầy ý nghĩa và vô cùng đáng yêu này@};-.

Nào các "tay đua cự phách" , hãy cố lên nhé!

Sản phẩm kem dưỡng HAND and NAIL quà tặng cho người trúng đấu giá nước hoa Coco Channel Mademoiselle của miss Coco Channel - miss Cherry - ASLAN

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

oh lại khuyến mại, dạo này thực hiện chủ trương Kích cầu có khác.
Lần này ko phải đòi nợ Cherry nữa rồi :D

620
0
0

hamy2k5

đấu giá mà lại có quà KM nữa, đúng là phong cách của Miss Cherry, Miss Haiphong:-*.em chỉ dám đứng ngoài cổ vũ thui ạ:applause::applause::applause::applause:

1,505
0
0

Đồng Nát

2678k
Chờ đúng nhưng giây cuối cùng mới post hi vọng thắng được các cao thủ núp trên cây đu đủ D ha ha D

1,505
0
0

Đồng Nát

Hết giờ:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p

2,651
0
0

Khai Tâm

2678k
Chờ đúng nhưng giây cuối cùng mới post hi vọng thắng được các cao thủ núp trên cây đu đủ D ha ha D
Người đầu tiên chúc mừng bác @};- @};- @};-

Ngưỡng mộ mẹ của cô công chúa nhỏ :x Biết bao giờ đồng chí rùa nhà em mới biết vào cstt đấu giá nước hoa tặng vợ cơ chứ! :">

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chúc mừng Nát nhé. Hôm qua chị định nhẩy vào đua với em (dạo này lại có nhu cầu dùng nước hoa, hic!). Nhưng có 1 người đọc cho nghe 1 "đoạn văn..." Nghe xong thương quá, chả vào nữa.

610
0
0

MinhMinh

Chúc mừng em Đồng Nát nhé! Tặng hoa em nè! @};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-. Bõ công em nhỉ!:D. Lần sau có cần người làm chứng thì cứ gọi chị nhé! B-)

631
0
0

Aslan

2678k
Đấu giá kiểu này em vỡ tim mà chết mất, 3:55 em quay lại VP, F5 liên tục chỉ có mỗi em và Khai Tâm đang trong topic đấu giá (chắc mẩm là 2 chị em đấu với nhau thì 50/50, cơ hội lớn lắm), đến 3:59 F5, máy treo cứng, out ra, vào lại đã là 4:01 rồi, mà đã thấy thêm MinhMinh và ĐN, nhìn lên thì thôi rồi:(:)(( .
@DN: Chúc mừng Nát nhá, nhưng em chả phục tý nào, ai lại chơi trò đúng giờ G mới vào rồi hù như thế.

620
0
0

hamy2k5

Chúc mừng anh Nát@};-@};-@};-, lần sau cần ng làm chứng cho thêm e vào ds nữa nhé, về nghe chị MM kể mà cứ tiếc hùi hụi:p

420
0
0

Sông Cấm

Chúc mừng Đồng Nát trúng đấu giá nhé, hoành tráng quá @};-

610
0
0

MinhMinh

Chúc mừng anh Nát@};-@};-@};-, lần sau cần ng làm chứng cho thêm e vào ds nữa nhé, về nghe chị MM kể mà cứ tiếc hùi hụi:p
Này Nát ơi! em ý chỉ biết là chị làm chứng thôi, chứ còn chứng thế nào thì chỉ có...trời mới biết thôi Nát nhá! :-$

1,505
0
0

Đồng Nát

hì hì tình hình là sau một hồi xin xỏ đã có tác dụng rồi. Cám ơn các chị em nhé. Weekend này có quà tặng vợ nhân dịp 2/9 rồi.
@Nhân chứng: nếu mọi người muốn làm chứng thì tại sao chúng ta không tổ chức 1 sự kiện để bán vé lấy tiền ủng hộ quỹ CSTT :p.

1,505
0
0

Đồng Nát

Mà chị MinhMinh không kể hết cho mọi người rồi. Hôm đó ĐN nhận :-* của Cherry xong là gửi tặng lại cho nhân chứng mỗi người 1 ít :-*. Đấy là kiểu Chia sẻ tình thương mà.