(MS168/ĐG) 10.09.2009 - Đấu giá nước hoa Channel no.5, Eau de Parfum - 50ml

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Ðề: (10.09) Đấu giá nước hoa Channel no.5, Eau de Parfum - 50ml

1710K nhé giờ chót
Chúc mừng chị nhé! Cuối cùng thì cũng trúng rồi! hic, em post bài bên này xong chạy sang bên kia thì hụt mất rồi. Buồn quá đi mất! Thế là ko có đồng hồ tặng ĐĐ rồi:(

1,849
0
0

BB&C

Chúc mừng rùa nhé.

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Chà chà các mẹ bên này chiến đấu Chanel No.5 ghê quá nhỉ. Chúc mừng Rùa nhé.
Mà nồi bò kho có cháy không vậy?

384
0
16

tho2006

Member

Ui, đang họp thì bạn nhắn tin bảo thua rồi, hic,buồn ghê cơ, nhưng mà bạn lần đầu tham gia đấu giá mà cũng chiến được giờ đẹp là OK rồi, phải mỗi tội trả giá non quá. Rút kinh nghiệm lần sau bạn nhé. Lại phải nghĩ quà khác tặng mẹ rồi...
@Khai Tâm: Chúc mừng chị nhé, bạn em bảo sao nhìn chẳng có ai vào mà lúc hết giờ nhảy ra hàng loạt. Đúng là anh hùng núp chỉ có ở CSTT thôi.

2,651
0
0

Khai Tâm

Chà chà các mẹ bên này chiến đấu Chanel No.5 ghê quá nhỉ. Chúc mừng Rùa nhé.
Mà nồi bò kho có cháy không vậy?
Cảm ơn cả nhà. Lần đầu tiên trúng đấu giá, viết bài này như phải đọc diễn văn, run thế :"> :p Xin lỗi Thỏ nhé, chị cần mua có việc nên phải "tranh" với em :x :x :x Lần sau hứa không hư như thế nữa :-*

@Bác ĐN: Tí nữa thì cháy ạ. May mà trúng, kẻo nước hoa không có, bữa tối cũng không thì thật chẳng ra làm sao :p

2,651
0
0

Khai Tâm

@Khai Tâm: Chúc mừng chị nhé, bạn em bảo sao nhìn chẳng có ai vào mà lúc hết giờ nhảy ra hàng loạt. Đúng là anh hùng núp chỉ có ở CSTT thôi.
Chị không núp mà, thật đấy. 3h58 còn đang ở bếp phòng bên kia cách nhau 2 cánh cửa B-)

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

CSTT Đấu giá và mecunlinh ơi quỹ chung đã nhận đựoc số tiền 1710K từ Khai Tâm. Chưa lần nào đấu giá mà tiền chuyển nhanh như thế mà tận từ Nhật cơ đấy.

631
0
0

Aslan

Chúc mừng Rùa nhé, sướng nhé, thỏa nỗi mong mỏi từ hồi dọn nhà về đến giờ.

756
0
0

CSTT_Đấu giá

Moderator

CSTT Đấu giá và mecunlinh ơi quỹ chung đã nhận đựoc số tiền 1710K từ Khai Tâm. Chưa lần nào đấu giá mà tiền chuyển nhanh như thế mà tận từ Nhật cơ đấy.
Thế này thì có cần Keng nữa không nhỉ ???? Thôi, cứ keng cho đúng luật.

Keng, keng, keng...chúc mừng Khai Tâm đã trúng đấu gía nước hoa Channel do Truc Mai ủng hộ với giá 1710k.

Một lần nữa CSTT xin cảm ơn Truc Mai, Khai Tâm và rất nhiều những thành viên đã nhiệt tình ủng hộ cho CSTT .

384
0
16

tho2006

Member

Cảm ơn cả nhà. Lần đầu tiên trúng đấu giá, viết bài này như phải đọc diễn văn, run thế :"> :p Xin lỗi Thỏ nhé, chị cần mua có việc nên phải "tranh" với em :x :x :x Lần sau hứa không hư như thế nữa :-*
Ngại quá cơ, em mà ko bận họp thì có khi lại phải xin lối ấy nhỉ:D. Thế hóa ra đây là lần đầu tiên về đích của chị ở nhà mới đấy ạ. Lại phải chúc mừng lần nữa thôi. @};-

237
0
0

Phan Hoàng

Chúc mừng Rùa nhé . Hôm nay mạng ở cơ quan rớt dài nên không thể tiếp tục được, hic

2,651
0
0

Khai Tâm

@March1976: Cho em gửi lời cảm ơn nhà cung cấp dịch vụ internet chỗ cơ quan bác :-*

26
0
0

Truc Mai

Vì ngưỡng mộ Bếp của Rùa, lần theo Rùa thì gặp CSTT, thật ấm áp. Nay Chanel lại đến tay Rùa, vậy là chị em mình có duyên với nhau Rùa nhỉ. Cảm ơn Khai Tâm nhiều lắm.@};-

:cstt04:

2,651
0
0

Khai Tâm

Vì ngưỡng mộ Bếp của Rùa, lần theo Rùa thì gặp CSTT, thật ấm áp. Nay Chanel lại đến tay Rùa, vậy là chị em mình có duyên với nhau Rùa nhỉ. Cảm ơn Khai Tâm nhiều lắm.@};-

:cstt04:
Em mới là người cần nói cảm ơn chứ :x. Hôm qua mừng quá quên không nói lời cảm ơn bác :">