(MS170/ĐG) 17.09.2009 - Đấu giá khuôn bánh silicon hình con bướm

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Ðề: (17.09) Đấu giá khuôn bánh silicon hình con bướm

Chúc mừng Lá Mơ nhé :cstt09::cstt09::cstt09:

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Chúc mừng em Lá Mơ nhé! Thế này nhà mình lại sắp được thuởng thức bánh hình butterfly rùi.

:cstt02:

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Chúc mừng học trò chiến thắng nhé@};-@};-@};-@};-
Thôi sau khi nhìn lại avatar của học trò thì không dám thực hiện gợi ý của Aslan nữa đâu :-&

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

@Lá Mơ: Lúc nào có bánh cho cô bé trong avatar của anh xin miếng nhé :p:p

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

@Lá Mơ: Lúc nào có bánh cho cô bé trong avatar của anh xin miếng nhé :p:p
Ối, em nghe ... giang hồ đồn đại là anh đầu tư cho vợ đi học lớp làm bánh hoành tráng lắm cơ, em nào dám qua mặt, hehe.:p:D

610
0
0

MinhMinh

(3rd) cái ni em đừng giận chị, pls đấy!Thực lòng mà nói thì khuôn bánh này đẹp và độc đáo!(Cảm ơn unbreakable vì chiếc khuôn đẹp!@};- ) nhưng cái gì liên quan đến con bướm chị đều không thích (so sorry unbreakable! :x ) nên em đừng đấu nữa nha! Tặng cơ hội cho thầy trò Nát Lá mơ nhá! nhá!:D
cám ơn chị Minhminh giúp em loại bạn aslan nhé@};-. Lá Mơ ơi cố lên sắp thắng rồi. Mãi mới có 1 lần thắng nhỉ. Liệu có yêu, lấy thầy như Aslan nói không
>:/ Này Nát ơi!Nát đọc lại cái dòng đo đỏ kia của chị rồi xem có nên viết cái dòng xanh xanh kia không nhá! Đấy là chị em chị nhường thầy trò Nát đấy nhá, nếu k á á á... Với lại chị hỏi: Nát có còn muốn đi t... b... nữa k hả? hả? :-w

J_L iu ui giờ chị thành vô duyên rồi
Em đừng nói thế nhé, chị bùn lắm đấy! :(
-------------

@};- Lá mơ ơi! Chúc mừng em nhé! hôm nào làm bánh up ảnh lên cho mọi người chiêm ngưỡng nha! (8-> tí nữa thì cái khuôn nì vào tay mìn :D)

631
0
0

Aslan

Chúc mừng em J_L :-*.
Chúc mừng học trò chiến thắng nhé@};-@};-@};-@};-
Thôi sau khi nhìn lại avatar của học trò thì không dám thực hiện gợi ý của Aslan nữa đâu :-&
Nát ơi tớ chẳng gợi ý mà là căn dặn em J_L phải cần thận trước khi tầm sư học đạo thôi, đấy là Nát tự vơ vào đấy chứ, sao lại đổ cho tớ??
Em đừng nói thế nhé, chị bùn lắm đấy! :(
Ơ, em không có ý như chị nghĩ đâu, là tiện thể nói cho nó vần ý mà, xin lỗi chị iu:-* (đêm nay nhá:p).

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Hôm nay em đã qua chỗ chị Hà lấy khuôn rồi ạ. Cám ơn chị Unbreakable đã ủng hộ sản phẩm này! :x@};-

756
0
0

CSTT_Đấu giá

Moderator

Ngày 22.09 CSTT đã nhận được số tiền 368k trúng đấu giá của Jigme_Lahmo.
Số tiền này sẽ được nhập topic bé Dương.