(MS177/ĐG) 08.10.2009 - Đấu giá nước hoa Dior Pure Poison - 30ml

756
0
0

CSTT_Đấu giá

Moderator
* Thông tin về sản phẩm:
[/QUOTE]
Đây là sản phẩm mới 100% do bạn Mẹ Mít Nhợn ủng hộ quĩ chung

* Mô tả sản phẩm:
Nước hoa Pure Poison của Dior – Eau De Pafum – 30ml – Made in France mua tại nước ngoài

Là dòng nước hoa với phong cách lôi cuốn mới, Pure Poison mang hương hoa hiện đại với mùi hương của những khóm hoa trắng pha lẫn với mùi thơm của hổ phách tươi. Loại nước hoa này vừa tinh khiết vừa hấp dẫn, gây ấn tượng mạnh bằng hương hoa thoang thoảng và mùi thơm quyến rũ không dứt của hổ phách và xạ hương. Bạn sẽ luôn rực rỡ khi dùng Pure Poison dù đêm hay ngày.
Mùi hương đặc trưng: Cam ngọt, Chanh yên vùng Calabre, Quýt Sicily, Hoa cam, Hoa lài Sambac, Hoa dành dành nước, Đàn hương, Hổ phách trắng, Xạ hương.
Phong cách: Rực rỡ, tinh tế, cuốn hút.

*Thắc mắc:

Hiện món hàng đang được quản lý bởi thành viên mecunlinh ( Hà) nên các bạn có thắc mắc gì về món hàng thì có thể post câu hỏi ngay trong topic này để được giải đáp hoặc điện thoại theo số: 0903415455

*Cách thức đấu giá:

- Giá khởi điểm: 10.000 VNĐ.
- Mỗi lần trả giá tối thiểu phải là 10k.
- Thời hạn kết thúc là 4h chiều ngày Thứ Năm, 08/10/2009 (căn cứ vào giờ post bài của người tham gia đấu giá).

*Cách thức thanh toán, nhận hàng:

- Khi việc đấu giá kết thúc, CSTT_Đấu giá sẽ thống nhất phương thức thanh toán và hình thức giao nhận hàng với người thắng cuộc hàng đấu giá. Hàng trên 200K sẽ được chuyển đến tận nhà miễn phí trên phạm vi toàn quốc.

Tiền trúng đấu giá xin chuyển về tài khoản:
0451001702829 – Ngô Thanh Hà.
Vietcombank - Chi nhánh Thành Công.

Cảm ơn bạn Mẹ Mít Nhợn đã ủng hộ sản phẩm này :x:x:x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: (08.10) Đấu giá nước hoa Dior Puer Poison - 30ml

Mở hàng 50k :cstt04:

2,204
1
0

Nikki

Dạ 80k ạ :D

1,413
0
0

Mẹ Gôn

100k nhé :cstt09::cstt09::cstt09:

1,018
0
0

mymy

120K :cstt09::cstt09:

11
0
0

ramtrungthu

Chào mọi người !
Mình mới vào được mấy hôm, dạo vòng quanh thấy mọi người vui quá, lại thân tình nữa, đúng là ngôi nhà ấm cúng. Thật thú vị đấy.
Cám ơn bạn mẹ Mít Nhợn đã gửi tặng nước hoa nhé. Mình cũng thích lắm đấy nhưng sẽ giành để gửi tặng một "Boss" của Nhà Hải phòng đó là bạn Aslan. Nghe tiếng đã lâu, chưa có dịp gặp mặt nhưng rất ngưỡng mộ.
Cho mình theo 220k nhé.
Cám ơn mọi người !!!

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

không biết chị em nào dùng chai này có thể thành man_killer không nhỉ :p
cho em bon chen cái 234k nhé

311
0
0

yingtiti

Em cũng thích nước "bông " , em theo tiếp 345k !

237
0
0

Phan Hoàng

Ðề: (08.10) Đấu giá nước hoa Dior Pure Poison - 30ml

500 k.

Chỉ cần viết có thế thì lại chê là quá ngắn :)

31
0
0

Bill-Tin

Bon chen tý nào: 550k

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Hôm nay mới mùng 6, em hẹn cả nhà mùng 8 chúng mình cùng thi đấu nhá:p (đợt này em biết tin mật là có nhiều tay to lắm:x)

610
0
0

MinhMinh

Chào mọi người !
Mình mới vào được mấy hôm, dạo vòng quanh thấy mọi người vui quá, lại thân tình nữa, đúng là ngôi nhà ấm cúng. Thật thú vị đấy.
Cám ơn bạn mẹ Mít Nhợn đã gửi tặng nước hoa nhé. Mình cũng thích lắm đấy nhưng sẽ giành để gửi tặng một "Boss" của Nhà Hải phòng đó là bạn Aslan. Nghe tiếng đã lâu, chưa có dịp gặp mặt nhưng rất ngưỡng mộ.
Cho mình theo 220k nhé.
Cám ơn mọi người !!!
Wow! Thấy hãnh diện vì em Aslan nhà mình quá! ramtrungthu ơi! cố lên nhé! :x

631
0
0

Aslan

Chào mọi người !
Cho mình theo 220k nhé.
Cám ơn mọi người !!!
Nếu hôm qua cái topic này không tình cờ biến mất, Aslan sẽ chỉ nghĩ ai đó lại vào CSTT_ĐG quậy thôi. Bạn nói quá lời rồi, Aslan chỉ là 1 CSTTer bình thường như mọi ng khác, bạn nói thế, mọi ng tự ái chết (xin lỗi mọi ng ramtrungthu ít tham gia diễn đàn nên ko biết ạ, mong nhà mình bỏ quá cho). Chỉ riêng việc bạn vào CSTT đấu giá tặng Aslan, chưa nói có thắng hay không, đã là 1 món qùa thú vị với Aslan rồi (hy vọng bạn không chỉ vào CSTT vì lý do ấy). Như Aslan đã trao đổi với bạn sáng nay, đã có 2 đại gia đấu giá tham gia, bạn lại chưa có kinh nghiệm đấu giá, việc bạn có thể thắng là rất khó, nhưng câu trả lời của bạn làm Aslan thấy khâm phục (cái này Aslan sẽ bật mí khi phiên đấu giá kết thúc).
@Saomai+ Muathu: em không biết tọa độ của ramtrungthu gần ai hơn, nhưng mong các mẹ giúp đỡ vì thành viên này nhiều tiềm năng lắm đấy ạ.
P/S: Em xin lỗi cả nhà nếu có gì mạo phạm, em sợ mọi ng e ngại với thành viên mới nên em chỉ muốn bảo lãnh cho bạn ấy thôi ạ. Mời cả nhà tiếp tục.

11
0
0

ramtrungthu

Úi zà zà ! Tớ theo 530k nhá .

11
0
0

ramtrungthu

Xin lỗi các bạn, tớ gõ nhầm 630k ạ.
@Aslan: Nhắc nhở quá:p.

610
0
0

MinhMinh

Nếu hôm qua cái topic này không tình cờ biến mất, Aslan sẽ chỉ nghĩ ai đó lại vào CSTT_ĐG quậy thôi. Bạn nói quá lời rồi, Aslan chỉ là 1 CSTTer bình thường như mọi ng khác, bạn nói thế, mọi ng tự ái chết (xin lỗi mọi ng ramtrungthu ít tham gia diễn đàn nên ko biết ạ, mong nhà mình bỏ quá cho). Chỉ riêng việc bạn vào CSTT đấu giá tặng Aslan, chưa nói có thắng hay không, đã là 1 món qùa thú vị với Aslan rồi (hy vọng bạn không chỉ vào CSTT vì lý do ấy). Như Aslan đã trao đổi với bạn sáng nay, đã có 2 đại gia đấu giá tham gia, bạn lại chưa có kinh nghiệm đấu giá, việc bạn có thể thắng là rất khó, nhưng câu trả lời của bạn làm Aslan thấy khâm phục (cái này Aslan sẽ bật mí khi phiên đấu giá kết thúc).
@Saomai+ Muathu: em không biết tọa độ của ramtrungthu gần ai hơn, nhưng mong các mẹ giúp đỡ vì thành viên này nhiều tiềm năng lắm đấy ạ.
P/S: Em xin lỗi cả nhà nếu có gì mạo phạm, em sợ mọi ng e ngại với thành viên mới nên em chỉ muốn bảo lãnh cho bạn ấy thôi ạ. Mời cả nhà tiếp tục.
Vẫn là phong cách Aslan, chu đáo đến từng chi tiết!
@Saomai+ Muathu: TV mới thế này thì ai cũng muốn nhỉ! Làm sao bây giờ???:x