(MS184/CN) 03.11.2009 - Quảng Nam: bé Quyên 6 tuổi bị tim bẩm sinh cần giúp đỡ

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: Quảng Nam: bé Quyên bị tim bẩm sinh cần giúp đỡ

Được tin bé đã mổ xong, mong con gái chóng bình phục
@};-

2,801
0
0

muathu

Bé Quyên đã xuất viện được 1 tuần, sức khỏe con ổn lắm trộm vía, sáng nay mẹ bé từ Quảng Nam ra Đà Nẵng gọi cho muathu tìm nhà để gửi giấy tờ ra viện của con và số tiền còn thừa do bảo hiểm y tế chi trả, muathu đã gọi chị AL&ML bàn bạc và gửi tặng lại gia đình bé 2000K để con tái khám và bồi dưỡng sức khỏe sau mổ, số tiền 2000K nhận lại sẽ gửi tặng bé Trọng Luân ở topic dưới đây, mẹ bé Quyên gửi lời cảm ơn đến tất cả các thành viên CSTT, chị ấy nói bé được CSTT giúp mổ mà như một giấc mơ.

http://www.chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?p=57963#post57963

2,080
0
0

Muathu a : hôm trước chị chuyển cho em 1 triệu tiền để mua sữa ... cho bé , em chi hết 360k tiền sữa , số còn lại em sẽ chuyển lại cho chị nhé .
Với lại chị BryanThien có nhờ em chuyển 200k cho chị về việc ủng hộ bé gì đang học lớp 6 ý . E sẽ chuyển cùng tiền thừa trên và tiền này + tiền heo đất luôn nhé .

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Muathu a : hôm trước chị chuyển cho em 1 triệu tiền để mua sữa ... cho bé , em chi hết 360k tiền sữa , số còn lại em sẽ chuyển lại cho chị nhé .
Với lại chị BryanThien có nhờ em chuyển 200k cho chị về việc ủng hộ bé gì đang học lớp 6 ý . E sẽ chuyển cùng tiền thừa trên và tiền này + tiền heo đất luôn nhé .
Bé gì đang học lớp 6 mà không nói tên thì biết bé nào mà cập nhật hả chị :D

2,801
0
0

muathu

Chị AL&ML ơi em tổng kết tiền đầu cầu Đà Nẵng của Mỹ Quyên, như chị đã bàn phần này chuyển cho Ớt để lo cho Trọng Luân chị nhé.

Muathu nhận từ ldbaoquyen 1000K (Saomai chuyển) và 2000K số tiền thừa trả lại tổng 3000K
Ớt đã mua tặng con hộp sữa sau khi mổ xong 360K
Số tiền còn lại 2.640K chuyển cho Trọng Luân.

http://www.chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?p=61270#post61270