(MS229/ĐG) 01.07.2010 - Đấu giá thuốc bổ Chondroitin trị đau dây thần kinh, đau khớp, đau lưng – Made in Japan

756
0
0

CSTT_Đấu giá

Moderator
* Thông tin về sản phẩm:

Đây là sản phẩm mới 100% do T&G ủng hộ quĩ chung

* Mô tả sản phẩm:
Thuốc bổ Chondroitin trị đau dây thần kinh, đau khớp, đau lưng – Made in Japan - 330 viên – HSD : tháng 11, 2013

Trong cơ thể, các khớp phục phục như một chiếc đệm để tránh hai đốt xương tiếp xúc trực tiếp với nhau. Nếu thiếu chondroitin, những chiếc "đệm" đó sẽ bị tổn thương, do đó chúng ta cảm thấy đau nhức.
Chondroitin đồng thời chữa chứng "Vai đông lạnh", viêm khớp quanh vai. Chondroitin làm giảm viêm quanh khớp vai và giúp cho sự chuyển động của vai tăng phần đàn hồi bằng cách ngăn ngừa thoái hóa khớp vai.
Chondroitin chữa các chứng đau dây thần kinh, phục hồi hiệu quả đĩa đệm, giảm đau.
Công dụng chính: Chữa đau khớp, đau dầy thần kinh, đau lưng, chứng đông lạnh vai, điếc thần kinh, chấn thương âm thanh gây ra mất thính lực, mệt mỏi.
Thành phần: 260mg natri chondroitin sulfate và tá dược, phụ gia khác, có chứa mùi thơm.

Liều dùng: 2 viên/lần x 3 lần mỗi ngày. Uống với một cốc nước ấm

Giá mua tại Nhật khoảng 9,450Y tương đương 2 triệu đồng

*Thắc mắc:

Hiện món hàng đang được quản lý bởi thành viên mecunlinh ( Hà) nên các bạn có thắc mắc gì về món hàng thì có thể post câu hỏi ngay trong topic này hoặc DT 0903415455 để được giải đáp.

*Cách thức đấu giá:

- Giá khởi điểm: 10.000 VNĐ.
- Mỗi lần trả giá tối thiểu phải là 10k.
- Thời hạn kết thúc là 4h chiều ngày Thứ Năm, 01/07/2010 (căn cứ vào giờ post bài của người tham gia đấu giá).

*Cách thức thanh toán, nhận hàng:

- Khi việc đấu giá kết thúc, CSTT_Đấu giá sẽ thống nhất phương thức thanh toán và hình thức giao nhận hàng với người thắng cuộc hàng đấu giá. Hàng trên 200K sẽ được chuyển đến tận nhà miễn phí trên phạm vi toàn quốc.

Tiền trúng đấu giá xin chuyển về tài khoản:
0451001702829 – Ngô Thanh Hà.
Vietcombank - Chi nhánh Thành Công.

Cảm ơn T&G đã ủng hộ sản phẩm này @};-@};-@};-@};-

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: (01.07) Đấu giá thuốc bổ Chondroitin trị đau dây thần kinh, đau khớp, đau lưng – Made in Japan

Mở hàng 123 số tiến nào:D

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: (01.07) Đấu giá thuốc bổ Chondroitin trị đau dây thần kinh, đau khớp, đau lưng – Made in Japan

125k ạh @};-

223
0
0

me Vung

me Vung vừa đua xe bắn súng xong cho nên bả vai vẫn còn bị tổn thương, thử mon men lọ này xem thế nào
150k nhe

311
0
0

yingtiti

Mẹ em đang bị bệnh khớp, em muốn tặng mẹ : 300k

223
0
0

me Vung

hả sao nhanh quá vậy chờ tớ với 400k

2,651
0
0

Khai Tâm

Em đợi mãi, 500K ạ.

445
0
0

me titdng

Mình hay đau vai gáy có lẽ cái này có tác dụng, 550 nhé !

223
0
0

me Vung

650k nhe:cstt04:

1,850
0
0

Mẹ Cáo

669k .......................:D

223
0
0

me Vung

may quá hom nay nhà Vung ko bi mất điện 700k

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Cho em theo với. Mẹ em hay bị đau khớp. Em đấu giá tặng mẹ, các mẹ nhường em nhé! 768k.

311
0
0

yingtiti

Lá mơ ơi, nhường cho chị trước nhé! :D 800k

223
0
0

me Vung

sao ai cung can nhi? Mình ngã xe cũng cần, quà tặng mẹ cũng cần bây giờ biết làm sao đây. Thôi thì 850k nhé?

2,651
0
0

Khai Tâm

Em cũng cần (đỡ phải mua gửi về nhà) nhưng nhường các bác vì em có thể mua được dễ dàng. :cstt02:
Thuốc này được người Nhật rất tín nhiệm, đặc biệt để chữa chứng "đông lạnh vai", rất phổ biến ở Nhật trong giới trung niên đấy ạ.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Nhu cầu cao thế này có khi KT lại gây quĩ thôi:) 1000k

816
0
16

Linh mèo

Member

Ừ nhỉ, cái này cũng tham gia được đây: 1100k

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Em cũng cần (đỡ phải mua gửi về nhà) nhưng nhường các bác vì em có thể mua được dễ dàng. :cstt02:
Thuốc này được người Nhật rất tín nhiệm, đặc biệt để chữa chứng "đông lạnh vai", rất phổ biến ở Nhật trong giới trung niên đấy ạ.
KT ơi cho mình hỏi có dùng được cho người chưa già mấy như mình không nhỉ. Dạo này thấy xương khớp yếu quá, có cái chăn 50kg mà cũng không bê nổi lên giường :(
Làm quả số đẹp 1111k

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

KT ơi cho mình hỏi có dùng được cho người chưa già mấy như mình không nhỉ. Dạo này thấy xương khớp yếu quá, có cái chăn 50kg mà cũng không bê nổi lên giường :(
Làm quả số đẹp 1111k
Ko bê nổi thì nhờ bác nào khỏe hơn bê hộ, như bác Bừa, bác Tè chẳng hạn, hehe.:D:D:D
Dạo này thấy sư phụ mình vắng bóng, ít xuất hiện quá. :p
1234k

2,651
0
0

Khai Tâm

Làm quả số đẹp 1111k
Bác làm em phì cười. Mùa hè năng phơi chăn đệm nhé, nếu không bê được thì nhờ hàng xóm giúp 1 tay ạ :p

Em không thấy ghi giới hạn số tuổi, chắc là người chưa già lắm cũng dùng được.