(MS247/ĐG) 11.11.2010 - Đấu giá đồng hồ đeo tay made in Japan

1,904
0
36

291179

Active Member
Ðề: (11.11) Đấu giá đồng hồ đeo tay made in Japan

Cảm ơn mọi người đã vào ủng hộ, em xin thông báo một việc như sau ạ, hôm sếp em về nước sang quà cho em là chiếc đồng hồ này cùng 1 thỏi son ạ, chiếc đồng hồ này được gửi cho mecunlinh để đấu giá còn lại thỏi son sẽ là quà tặng cho ai là người trúng đấu giá ạ, lát nữa em sẽ up hình thỏi son lên sau ạ.
Một lần nữa cảm ơn tất cả mọi người :cstt08:

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Cảm ơn mọi người đã vào ủng hộ, em xin thông báo một việc như sau ạ, hôm sếp em về nước sang quà cho em là chiếc đồng hồ này cùng 1 thỏi son ạ, chiếc đồng hồ này được gửi cho mecunlinh để đấu giá còn lại thỏi son sẽ là quà tặng cho ai là người trúng đấu giá ạ, lát nữa em sẽ up hình thỏi son lên sau ạ.
Một lần nữa cảm ơn tất cả mọi người :cstt08:
ôi ôi nghe thế này càng muốn được đồng hồ chị Aslan hen. @};- Hai món tặng hai người hi.hi

1,416
0
36

MomMi

Active Member

550 ạ. @};-

1,416
0
36

MomMi

Active Member

ôi, gõ xong mới thấy là thiếu: cho em ghi lại: 550k ạ. tks.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

580k.....
Em chưa có đồng hồ nhưng ko dùng son, mà nghe trên xe hôm qua có ng sắp SN nhưng lại thích nước hoa và son, anh Bừa xem thế nào hay đấu tặng hai chị em em đê=))

210
0
0

mequoctrung

580k.....
Em chưa có đồng hồ nhưng ko dùng son, mà nghe trên xe hôm qua có ng sắp SN nhưng lại thích nước hoa và son, anh Bừa xem thế nào hay đấu tặng hai chị em em đê=))
600k
Chị thì thích cả đồng hồ lẫn son.

0
0
0
B

Bừa

Guest

Giá như chiếc đồng hồ là của Nam thì quá tuỵet vời nhỉ. (Đồng hô cho mình còn thỏi son tặng Quần Hoa).
Nhưng nghe đâu cái đồng hồ này trông cũng Nam tính lắm, mình 8,5 vía chắc chơi được.

Thôi thì 750K (son tặng QH)

P/s: mà không hiểu năm nay SN mình, 291179 tặng mềnh cái gì nhỉ. Biết đâu lại là cái đồng hồ Nam thì.... ngại quá.

0
0
0
B

Bừa

Guest

Ô nhầm. Mẹ QT mới trả 600.
Đính chính là 650K (Sáng ra suýt mất 1 trăm)

21
0
0

Bún

Cho em đấu giá với. Lần đầu bon chen không biết có bị sứt mẻ miếng nào không :-&::-?

Ngẫm thấy số 11.11 đúng là tứ quý thật. Thật trùng hợp vừa là ngày kết thúc đấu giá, vừa là sinh nhật đồng chí Bừa của CSTT, lại vừa hay đồng chí 8,5 vía rất thích chiếc đồng hồ này.

Nếu trúng em sẽ tặng đồng hồ cho đại ca Bừa, còn thỏi son tặng chị Quần Hoa nhé (vì mai là ngày sinh nhật chị) :x

Số đẹp nào: 680k.

210
0
0

mequoctrung

Cho em đấu giá với. Lần đầu bon chen không biết có bị sứt mẻ miếng nào không :-&::-?

Ngẫm thấy số 11.11 đúng là tứ quý thật. Thật trùng hợp vừa là ngày kết thúc đấu giá, vừa là sinh nhật đồng chí Bừa của CSTT, lại vừa hay đồng chí 8,5 vía rất thích chiếc đồng hồ này.

Nếu trúng em sẽ tặng đồng hồ cho đại ca Bừa, còn thỏi son tặng chị Quần Hoa nhé (vì mai là ngày sinh nhật chị) :x

Số đẹp nào: 680k.
Anh Bừa sướng nhé, nhưng đồng hồ này 100% nữ rồi anh ạ.
Nếu Bún tặng anh, anh nhận đi nhé. Rồi anh em mình mặc cả sau.:-O

21
0
0

Bún

Anh Bừa sướng nhé, nhưng đồng hồ này 100% nữ rồi anh ạ.
Nếu Bún tặng anh, anh nhận đi nhé. Rồi anh em mình mặc cả sau.:-O
:D:D:D Bây giờ thay vì băn khoăn mấy vía thì phải rủ nhau đi khám mắt đại ca ạ. Người thì "anh thấy chiếc này lạ mắt và khá nam tính, anh thích", người thì ngồi gật gù :-O Không biết mấy đi-ốp rồi nhỉ?

1,904
0
36

291179

Active Member

Em vào đây chúc cả nhà một ngày tốt lành!
Em xin còn fơm là đây là đồng hồ Nam và nữ đều dùng được ạ
còn đây là quà khuyến mại đi kèm ạ ( em chụp bằng điện thoại nếu ko rõ lắm nhưng chính xác nó là màu cam ạ)

21
0
0

Bún

Nhìn thỏi son yêu nhỉ. Thời trẻ em cũng hay oánh son tông màu cam và hồng, giờ già rồi chuyển sang tông tái ;) Màu cam này chắc hợp với chị Quần Hoa xinh đẹp :D

Còn 1 ngày nữa là kẻng, hồi hộp quá <:p

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Sao dừng hết rồi ta, mở hàng buổi chiều 700k @};-

21
0
0

Bún

Hình như mọi người nhường em :cstt04:

Tiếp nha: 720k.

2
0
0

hangnam

730k
Không hiểu có thắng không
Cảm ơn

21
0
0

Bún

Anh Bừa, em đang quyết đấu để tặng quà cho anh... Anh tranh với em nghĩa là sao?