(MS252/ĐG) 30.12.2010 - Đấu giá giày BCBGirls da thật - made in Brazil - size 37

1,557
0
0

Camellia

Ðề: (30.12) Đấu giá giày BCBGirls da thật - made in Brazil - size 37

HÌnh như mình trúng ấy nhỉ :D

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Em tưởng đấu được thì về gạ gẫm chồng tặng, nhưng chắc do số mình không ăn được rồi :(

1,904
0
36

291179

Active Member

Hu..hu em cảm ơn MÍt Nem đã cổ vũ em nhưng em Thua mất rồi
Chúc mừng chị Cam ạ

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Em ghét chị Cam, từ giờ em gọi chị là chị Cám:p

1,007
0
0

Mường Tè

Gay cứn phết nhỉ. Lần đầu tiên ngồi gác chân lên bàn xem các mẹ đấu giờ chót. Đang 3 mem, tự nhiên lên thành 6 mem ol, mà thấy mỗi em 29 sáng đèn, he he! Nàng Cam giấu mình trong lá, chả ai nhìn thấy, chui ra "làm 2 cái, quá chắc nhỉ", khà khà. Mà cũng chưa biết ai trúng. Phải đợi trọng tài bàn thôi...

1,557
0
0

Camellia

Em ghét chị Cam, từ giờ em gọi chị là chị Cám:p
hehe! Mit Nem đừng ghét chị. Có nguồn cơn nhé! :D

@Tè: Cam thật tình không muốn đấu, mà ngồi càng ngắm đôi giày càng mê,lại thấy chả ai theo mấy nên tặc lưỡi đấu vậy (cuối cùng ta đã thắng được cái lý trí chết tiệt của ta :)) )

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Topic này đạt kỷ lục mới của cstt rồi đấy, 7 bài post cùng lúc 4:00pm :cstt09: .

1,904
0
36

291179

Active Member

Gay cứn phết nhỉ. Lần đầu tiên ngồi gác chân lên bàn xem các mẹ đấu giờ chót. Đang 3 mem, tự nhiên lên thành 6 mem ol, mà thấy mỗi em 29 sáng đèn, he he! Nàng Cam giấu mình trong lá, chả ai nhìn thấy, chui ra "làm 2 cái, quá chắc nhỉ", khà khà. Mà cũng chưa biết ai trúng. Phải đợi trọng tài bàn thôi...
he..he anh Tè ơi đèn em sáng chẳng qua em ko biết ẩn nick ( làm anh hùng núp thoai )
nhưng túm váy lại là em thua ợ

311
0
0

yingtiti

Em cũng núp bây giờ mới ra mặt ah. Ai trúng đôi giày em sẽ khuyến mãi 1 cái giỏ xách túi chéo để đi giày này thì hợp lắm ah!Mai cũng sắp nghỉ lễ rùi chắc là sang tuần em sẽ CPN ra ngoài HN nhé. Cám ơn các anh chị và các em.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Quả tình là không định đấu, vì cứ nghĩ đến chiều cao lênh khênh lúc xỏ chân vào đôi này thấy hơi ngại, nhưng vì bài viết này:

Em spam cái , phát hiện ra bác CTB đang canh đấu giá nhá , chuyên môn phút chót mới lộ diện , lần này lại lộ sớm thế bác .
với cả ngắm lâu cũng thấy yêu, nghĩ thỉnh thoảng đi tiệc tùng đâu đó mình cố gắng làm "chân dài" xem sao nên quyết định ra tay.

Nhưng đúng "nhân tính không bằng trời tính", đúng giờ G lại bị gọi đi, giờ mới về, tiếc quá :(:)(:)(:)(:)((

Đã thế, lại thấy em Yingtiti khuyến mại thêm cái túi, giời ơi :(:)(:)(:)(:)((

1,557
0
0

Camellia

Quả tình là không định đấu, vì cứ nghĩ đến chiều cao lênh khênh lúc xỏ chân vào đôi này thấy hơi ngại, nhưng vì bài viết này:

với cả ngắm lâu cũng thấy yêu, nghĩ thỉnh thoảng đi tiệc tùng đâu đó mình cố gắng làm "chân dài" xem sao nên quyết định ra tay.

Nhưng đúng "nhân tính không bằng trời tính", đúng giờ G lại bị gọi đi, giờ mới về, tiếc quá :(:)(:)(:)(:)((

Đã thế, lại thấy em Yingtiti khuyến mại thêm cái túi, giời ơi :(:)(:)(:)(:)((
Số em lần này may quá là may. Có những 3 cái may:
1. Các cao thủ hôm nay đều vắng mặt vào trúng giờ G nên em mới có cơ hội trúng đấu giá. Chứ nhất là chị Tâm mà ở nhà thì coi như em xong :D. Cám ơn mọi người nhường em :D
2. Thật cám ơn Yingtiti ủng hộ món đồ đấu giá này, lại còn khuyến mại cái túi nữa.
3. Cám ơn em gái 29 iu nhiều vì nhiều lý do nhé :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chúc mừng Cam trúng đấu giá. Bao giờ cục tác Hải Phòng cho chị làm Cám thử 1 tý ty nhé. Nói nhỏ là chị nhìn cách các em trả giá... là biết chưa có kinh nghiệm lắm :D:D:D

@ chị CTB: ngày càng thấy mìn chết vì zai chị nhở :p .
Phải nói là mình chỉ sống vì zai chứ :D

756
0
0

CSTT_Đấu giá

Moderator
Trả lời: (30.12) Đấu giá giày BCBGirls da thật - made in Brazil - size 37

Keng, keng, keng...chúc mừng Camellia đã trúng đấu giá giày BCBGirls do Yingtiti ủng hộ với giá 1,610k và CSTT_Đấu Giá đã lập tức nhận được số tiền trúng ĐG này @};-

Một lần nữa CSTT xin cảm ơn Yingtiti, Camellia và rất nhiều những thành viên đã nhiệt tình ủng hộ cho CSTT @};-@};-@};-@};-@};-:x:x:x:x

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: Trả lời: (30.12) Đấu giá giày BCBGirls da thật - made in Brazil - size 37

Keng, keng, keng...chúc mừng Camellia đã trúng đấu giá giày BCBGirls do Yingtiti ủng hộ với giá 1,610k và CSTT_Đấu Giá đã lập tức nhận được số tiền trúng ĐG này @};-

Một lần nữa CSTT xin cảm ơn Yingtiti, Camellia và rất nhiều những thành viên đã nhiệt tình ủng hộ cho CSTT @};-@};-@};-@};-@};-:x:x:x:x
Số tiền đã được nhận tại topic giúp đỡ bé Trà My. Xin cảm ơn Yingtiti, Camellia và rất nhiều những thành viên đã nhiệt tình ủng hộ cho CSTT

1,557
0
0

Camellia

Em đã nhận được đôi giày. Thật may mắn là đôi giày vừa như in, rất đẹp và thanh thoát :).
Một lần nữa cám ơn Yingtiti, BTC, cả nhà mình và cám ơn em 291179 iu :D