(MS252/ĐG) 30.12.2010 - Đấu giá giày BCBGirls da thật - made in Brazil - size 37

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>
Ðề: (30.12) Đấu giá giày BCBGirls da thật - made in Brazil - size 37

Sông Đông đấu tặng ai đấy? Chân mình ko vừa nhưng chân bx thì đúng cỡ 37 luôn ;)

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Giày này em vừa thử xong dưng mà ko vừa, thừa gót. Bác nào chưn ngắn thì số 38 vẫn có cơ hội. 37 thì chân phải hơi dài chắc ok.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Đọc cái topic thi hoa hậu này mà em thấy mê 2 anh thế. (Cứ mê zai CSTT thế này liệu có bị các mẹ ghét khong nhể.?? Em mê nốt năm nay thôi ợ)

510K
Em cứ thoải mái mê đi em ợ. Quá nửa chị em CSTT chỉ vì mê zai mà nhiệt tình tham gia CSTT đấy.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Đọc cái topic thi hoa hậu này mà em thấy mê 2 anh thế. (Cứ mê zai CSTT thế này liệu có bị các mẹ ghét khong nhể.?? Em mê nốt năm nay thôi ợ) 510K
Thêm fan vào cờ lắp chỉ vui thôi chớ hông ghét.

@ chị CTB: ngày càng thấy mìn chết vì zai chị nhở :p .

@ Chanh ơi sn chồng chồng lại tặng vợ giày à :x .

650K cho đúng chủ đề.

1,014
0
0

Em bé ngoan

Em cũng mon men từ xa ngắm giầy nhưng giá mà nó chỉ cao 5 phân thì em bon chen cùng các anh các chị :) Em mà đi giầy cao nhìn đơ đơ như kiểu đang tập trượt patin sợ ngã ấy, chả có tí duyên dáng VN nào :D. Với lại không "e ấp" bên ba BB được, hihi.
Cái topic Thi Hoa hậu ở đâu thế ạ, ai cho em xin đường link với. Nhìn 2 ứng viên thi Hoa hậu vui quá cơ :D

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Em cũng mon men từ xa ngắm giầy nhưng giá mà nó chỉ cao 5 phân thì em bon chen cùng các anh các chị :) Em mà đi giầy cao nhìn đơ đơ như kiểu đang tập trượt patin sợ ngã ấy, chả có tí duyên dáng VN nào :D. Với lại không "e ấp" bên ba BB được, hihi.
Cái topic Thi Hoa hậu ở đâu thế ạ, ai cho em xin đường link với. Nhìn 2 ứng viên thi Hoa hậu vui quá cơ :D
Em chả cần đi j cũng đã duyên dáng VN lắm rùi :x .

Link topic Kỷ niệm 1 năm thành lập web CSTT đây em:

http://chiasetinhthuong.org/diendan...1-năm-thành-lập-web-Chia-Sẻ-Tình-Thương/page8

0
0
0
B

Bừa

Guest

Em cứ thoải mái mê đi em ợ. Quá nửa chị em CSTT chỉ vì mê zai mà nhiệt tình tham gia CSTT đấy.
700k ...Quá nửa anh em CSTT chỉ vì mê zai mà nhiêt tình tham gia CSTT đấy (viết cho đủ chữ)

Đọc từ đầu tới cuối TOPIC thì cả diễn đàn có mỗi chân OMM là to nhất. Vậy nếu có trúng thì Bừa cũng xin được tặng cho mỗi OMM.

1,122
0
0

SCP

Em spam cái , phát hiện ra bác CTB đang canh đấu giá nhá , chuyên môn phút chót mới lộ diện , lần này lại lộ sớm thế bác .

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Giày này em vừa thử xong dưng mà ko vừa, thừa gót. Bác nào chưn ngắn thì số 38 vẫn có cơ hội. 37 thì chân phải hơi dài chắc ok.
Sau khi 2 em Tấm & Cám đều size 37 đến thử giày thì chốt lại là size tầm 37.5 là vừa xinh

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Đọc từ đầu tới cuối TOPIC thì cả diễn đàn có mỗi chân OMM là to nhất. Vậy nếu có trúng thì Bừa cũng xin được tặng cho mỗi OMM.
Nhà em nghề nông gia truyền nên chưn toa di truyền :x .

Sau khi 2 em Tấm & Cám đều size 37 đến thử giày thì chốt lại là size tầm 37.5 là vừa xinh
Công nhận giày đẹp, da mềm, form cực chuẩn, ôm chân thôi rồi. 750K :cstt09: .

734
0
16

rongviet

Member

Nghe chuyện các bác buôn mà vui quá đi. Vừa 888 mà chẳng quên đấu giá. Em cũng định bỏ giá nhưng chân 36 thôi không cố đấm được. Tiếc quá.

311
0
0

yingtiti

700k ...Quá nửa anh em CSTT chỉ vì mê zai mà nhiêt tình tham gia CSTT đấy (viết cho đủ chữ)

Anh Bừa ơi, anh có ý định mở cuộc thi chân xem chân ai to của chị em CSTT ko? Xin phép mod cho em spam tý!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ngắm nghía mãi, dáng đẹp size vừa, nhưng vẫn không dám đấu vì chưa bao giờ đi giầy cao thế này. Có 5, 3 phân thôi mà nhiều khi còn trẹo rồi :(

1,413
0
0

Mẹ Gôn

37,5 là đúng size của em rồi đây ạ.
Em theo 800k :):):)

0
0
0
B

Bừa

Guest

Ngắm nghía mãi, dáng đẹp size vừa, nhưng vẫn không dám đấu vì chưa bao giờ đi giầy cao thế này. Có 5, 3 phân thôi mà nhiều khi còn trẹo rồi :(
Cao thủ đánh đòn gió đây. 850K

Cả nhà nhường Bừa để. đấu để tặng Yingtiti đây

311
0
0

yingtiti

Cao thủ đánh đòn gió đây. 850K

Cả nhà nhường Bừa để. đấu để tặng Yingtiti đây
Anh Bừa làm em cảm động quá! Lần đầu tiên được một trong những hót hòn họt man của CSTT tặng quà!Em sẽ cố gắng hay ăn chóng nhớn để đi vừa đôi giày xin này.=))

817
0
16

SN anh Ái, Chanh tặng nhiều thứ lắm rồi, đấu đôi giày này để anh Ái tặng SN Chanh!

817
0
16

Mình chọn sẵn quà SN để chồng đỡ đau đầu ...;):D

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Nhà em nghề nông gia truyền nên chưn toa di truyền :x .

Công nhận giày đẹp, da mềm, form cực chuẩn, ôm chân thôi rồi. 750K :cstt09: .
Toa gì mà toa, chưn bác OMM phải là chưn dài mới đúng, bác Bừa cứ dìm hàng là nào nhờ. Bác OMM đã có nhời của bác Bừa thì bác cổ động bác Bừa đấu tặng đê, đấu nữa làm gì:p