(MS260/ĐG) 24.03.2011 - Đấu giá máy xay sinh tố cầm tay Bosch 280W

756
0
0

CSTT_Đấu giá

Moderator
* Thông tin về sản phẩm:

( Hình minh họa )
Đây là sản phẩm mới 100% do Aslan ủng hộ qui chung @};-

* Mô tả sản phẩm:

Máy xay sinh tố cầm tay Bosch 280W made in Sovenia, không có cốc đong nước, rất thuận tiện để xay rau củ quả.

*Thắc mắc:

Hiện món hàng đang được quản lý bởi thành viên mecunlinh ( Hà) nên các bạn có thắc mắc gì về món hàng thì có thể post câu hỏi ngay trong topic này hoặc DT 0903415455 để được giải đáp.

*Cách thức đấu giá:

- Giá khởi điểm: 10.000 VNĐ.
- Mỗi lần trả giá tối thiểu phải là 10k.
- Thời hạn kết thúc là 4h chiều ngày Thứ Năm , 24/03/2011 (căn cứ vào giờ post bài của người tham gia đấu giá).

*Cách thức thanh toán, nhận hàng:

- Khi việc đấu giá kết thúc, CSTT_Đấu giá sẽ thống nhất phương thức thanh toán và hình thức giao nhận hàng với người thắng cuộc hàng đấu giá. Hàng trên 200K sẽ được chuyển đến tận nhà miễn phí trên phạm vi toàn quốc.

Tiền trúng đấu giá xin chuyển về tài khoản:
0451001702829 – Ngô Thanh Hà.
Vietcombank - Chi nhánh Thành Công.

Cảm ơn Aslan đã ủng hộ sản phẩm này :x:x:x

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: (24.03) Đấu giá máy xay sinh tố cầm tay Bosch 280W

Iem mở hàng 234k số đẹp....

6,216
0
36

susu1811

Active Member

324 ạh, hi.hi giống chơi lô đề chị Mít he

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Cho chị chú thích thêm 1 tý là do cho mượn máy ảnh nên chị lấy hình trên web, ko tìm thấy chính xác hình của máy xay Bosch, nên lấy hình tương tự. Vỏ máy Bosch bằng nhựa trắng chứ ko phải bằng inox như hình nhé.

51
0
0

Miucon260805

Dạ e bon chen 500k chẵn ạ

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chị Aslan ơi, cái này oánh được trứng ko nhỉ?
688 số điẹp

631
0
0

Aslan

Ối, em cứ mải đánh nhau bên HP tranh giành cái biệt thự chả để ý topic này, tk cả nhà.
Chị Aslan ơi, cái này oánh được trứng ko nhỉ?
688 số điẹp
Đc em. Cái này tiện nhất là đánh rau củ cho bé vì thường mỗi bữa các bé ăn ít, để nguyên rau củ trong tô đánh không bị hao hoặc đánh sinh tố cho các mẹ ở cơ quan chỉ cần cắm vào cái cốc là có ly sinh tố ngon lành lại rất tiện lau rửa. Đây là hàng mang từ Phần Lan về mà chị ko hỉu sao nó lại ghi là made in Sovenia nhở.

223
0
0

me Vung

me Vung 750k tang co nguoi moi co em be.

792
0
0

J.C

E quê quá, cái này dùng thế nào đấy ạ? sao trông nó hiện đại thế? :D

2,801
0
0

muathu

Muathu 780K

Cái này J.C xay cháo hay thức ăn cho em bé rất tiện, cứ cho trực tiếp lưỡi xay vào bát cháo của bé hay sinh tố bấm nút xay thôi J.C ạ, không phải rửa cối hay gì gì như máy xanh bình thường khác.

@Mit & Nem: Theo chị biết không có đánh trứng em ạ vì chị không thấy phới trong đó, vì hôm off chị cũng có thấy rùi, thích lắm í tưởng được mua thanh lý hihi

6,216
0
36

susu1811

Active Member

800k em đang thèm sinh tố buổi trưa lắm

631
0
0

Aslan

Muathu 780K

Cái này J.C xay cháo hay thức ăn cho em bé rất tiện, cứ cho trực tiếp lưỡi xay vào bát cháo của bé hay sinh tố bấm nút xay thôi J.C ạ, không phải rửa cối hay gì gì như máy xanh bình thường khác.

@Mit & Nem: Theo chị biết không có đánh trứng em ạ vì chị không thấy phới trong đó, vì hôm off chị cũng có thấy rùi, thích lắm í tưởng được mua thanh lý hihi
Em giải thích thêm 1 tý: Cái máy Bosch này là máy cắm điện, thân nhựa, lưỡi inox các chị nhá. Cái này công suất có 280 thôi nên chỉ xay đc cháo, củ, quả mềm thôi không xay đc thịt ạ. Em thấy nó có cả hình quả trứng nhưng giờ muathu giải thích mới nghĩ ra là em Mit hỏi đánh trứng như kiểu làm bánh thì đúng là ko đc, so zi Mít nhá. Thực ra cái này tiện cực cho sinh tố văn phòng ý, đánh xong rồi, uống xong rồi lại cho 1 ít nc vào cốc bấm 2 nhát nữa thế là lưỡi sạch bong, tráng lại dưới vòi nc là ok rồi. Nó có cái chụp chụp cái lưỡi xay nên ko bị bắn ra ngoài, bé con em gái em 7 tuổi lười ăn trái cây lắm, từ hồi có máy này cu cậu tự làm đc sinh tố (dưới sự giám sát của mẹ) nên giờ cứ đi học về là chơi 1 cốc.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Em giải thích thêm 1 tý: Cái máy Bosch này là máy cắm điện, thân nhựa, lưỡi inox các chị nhá. Cái này công suất có 280 thôi nên chỉ xay đc cháo, củ, quả mềm thôi không xay đc thịt ạ. Em thấy nó có cả hình quả trứng nhưng giờ muathu giải thích mới nghĩ ra là em Mit hỏi đánh trứng như kiểu làm bánh thì đúng là ko đc, so zi Mít nhá. Thực ra cái này tiện cực cho sinh tố văn phòng ý, đánh xong rồi, uống xong rồi lại cho 1 ít nc vào cốc bấm 2 nhát nữa thế là lưỡi sạch bong, tráng lại dưới vòi nc là ok rồi. Nó có cái chụp chụp cái lưỡi xay nên ko bị bắn ra ngoài, bé con em gái em 7 tuổi lười ăn trái cây lắm, từ hồi có máy này cu cậu tự làm đc sinh tố (dưới sự giám sát của mẹ) nên giờ cứ đi học về là chơi 1 cốc.
Tại bạn thân em giờ cũng thích làm bánh nhưng chưa muốn đầu tư máy KA nên em mới định hỏi cái này xay được trứng ko để mua cho nó ạ hihi. Còn ko em mà đấu được thì cho Mít xay sinh tố:p

888k số điẹp

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Chị với MN tuyên chiến với nhà ĐN, nhà Hội An đê, nhà SG HP có ai ko nào :p . 999 K.

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Chị ơi, em nghĩ là vẫn xay được thịt ạ, có điều hơi lâu một tí thôi :) vì công suất hơi thấp. Nhà em dùng cái máy xay tay của Braun công suất 300W cũng xay tuốt tuồn tuột tất cả mọi thứ nấu bột, nấu cháo cho con, từ thịt gà, thịt lợn, tôm cá, rau củ, hoa quả... Nó có 2 nút bấm, nút trên nhẹ hơn để xay trước, nút dưới mạnh hơn xay sau. Trong hướng dẫn sử dụng của nó thì có thể ko ghi xay thịt nhưng em nghĩ xay vẫn ổn vì lưỡi dao của nó sắc, chỉ cần mình thái thịt, cá nhỏ một chút khi cho vào nồi cháo là ok ạ.

Công nhận cái máy xay tay này tiện, dùng thích lắm ý, nhất là những nhà có trẻ con. Mà em giới thiệu cho mấy chị ở cơ quan, nhà ko có trẻ con cũng mua rồi kêu dùng thích quá vì tiện, rửa nhanh gọn. Hihi. Em cổ vũ cả 3 nhà HN, ĐN và SG đấu giá cái này. Mọi người cố lên ạ :x

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Brum, brum....1111k

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: