(MS261/ĐG) 30.03.2011 - Đấu giá bức tranh thêu tay kỷ niệm Sinh nhật Yêu thương - Website tròn 2 tuổ

756
0
0

CSTT_Đấu giá

Moderator
* Thông tin về sản phẩm:

Đây là sản phẩm mới 100% do Mẹ Hải Tâm ủng hộ quĩ chung @};-

* Mô tả sản phẩm:

Tranh thêu logo và slogan của CSTT, nhân dịp sinh nhật website tròn 2 tuổi, do bạn Mẹ Hải Tâm ở làng thêu Thái Bình thêu tay. Bức tranh không những thể hiện tình cảm, tình yêu thương của các thành viên đã dành cho CSTT, mà còn đánh dấu bước trưởng thành 2 năm của website CSTT!

*Thắc mắc:

Hiện món hàng đang được quản lý bởi thành viên mecunlinh ( Hà) nên các bạn có thắc mắc gì về món hàng thì có thể post câu hỏi ngay trong topic này hoặc DT 0903415455 để được giải đáp.

*Cách thức đấu giá:

- Giá khởi điểm: 10.000 VNĐ.
- Mỗi lần trả giá tối thiểu phải là 10k.
- Thời hạn kết thúc là 4h chiều ngày Thứ Tư , 30/03/2011 (căn cứ vào giờ post bài của người tham gia đấu giá).

*Cách thức thanh toán, nhận hàng:

- Khi việc đấu giá kết thúc, CSTT_Đấu giá sẽ thống nhất phương thức thanh toán và hình thức giao nhận hàng với người thắng cuộc hàng đấu giá. Hàng trên 200K sẽ được chuyển đến tận nhà miễn phí trên phạm vi toàn quốc.

Tiền trúng đấu giá xin chuyển về tài khoản:
0451001702829 – Ngô Thanh Hà.
Vietcombank - Chi nhánh Thành Công.

Cảm ơn Mẹ Hải Tâm đã ủng hộ sản phẩm này :x:x:x

357
0
0

vitbaucaccac

Ðề: (30.03) Đấu giá bức tranh thêu tay kỷ niệm Sinh nhật Yêu thương - Website tròn 2 tuổi.

Em mở hàng 100k nào

2,801
0
0

muathu

Ðề: (30.03) Đấu giá bức tranh thêu tay kỷ niệm Sinh nhật Yêu thương - Website tròn 2 tuổi.

Muathu 150K, muathu đã nhìn thấy bức tranh, đẹp lắm :x

6,216
0
36

susu1811

Active Member

300k ạh hi.hi lại bon chen

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Cảm ơn các mẹ đã ủng hộ sản phẩm ạ.
Em xin thông tin thêm về sản phẩm này. Bức tranh này không phải do em thêu ạ, mà là bạn của em quê ở xã Minh Lãng, huyện Vũ Thư, Thái Bình có một làng nghề thêu nổi tiếng. Hiện bạn ấy là giáo viên trường trung cấp du lịch Hoa Sữa,bức tranh này là do hai bạn học sinh khuyết tật của trường(do bạn em dạy nghề) thêu trong vòng 5 ngày.
Em cũng xin thông tin về trường :Trường trung cấp du lịch Hoa Sữa là trường dạy nghề từ thiện đã đc thành lập 15 năm, đây là đường link của trường ạ:
http://www.hoasuaschool.com/web/Index.aspx?zoneid=151&subzone=0&lang=vi-VN
Cảm ơn cả nhà đã ủng hộ sản phẩm này !

237
0
0

Phan Hoàng

Vào ngắm tranh cho vui ạ. 1000 k

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

1100K, lên từ từ cho vui nhé, thực sự là em rất muốn được sở hữu bức tranh này, thật lòng :cstt09: . Cám ơn Mẹ Hải Tâm và xin gửi lời của nhà CSTT cám ơn 2 em hs đã thêu bức tranh với cả tấm lòng :x .

237
0
0

Phan Hoàng

1100K, lên từ từ cho vui nhé, thực sự là em rất muốn được sở hữu bức tranh này, thật lòng :cstt09: . Cám ơn Mẹ Hải Tâm và xin gửi lời của nhà CSTT cám ơn 2 em hs đã thêu bức tranh với cả tấm lòng :x .
Em cũng sẵn lòng ủng hộ chị có tranh ạ :D 1.200 k

223
0
0

me Vung

Me Vung cung cong nhan la tranh dep va cong phu cua nguoi tho da dau tu vao buc tranh. cam on 2 em da theu tranh. 1500k

734
0
16

rongviet

Member

Tranh đẹp quá. Cám ơn 2 em HS trường TC du lịch Hoa Sữa và cám ơn mẹ Hải Tâm. 1600K

1,669
0
0

mesubim

Thực tình nếu ai được sở hữu bức tranh này thì quả là tuyệt với ạ, nhìn ở ngoài lung linh lắm, Subim bon chen với nhé: 1.700k

223
0
0

me Vung

Me Vung cung bon chen tiep nhe: 1800k

734
0
16

rongviet

Member

Em mạn phép được bon chen: 1900K

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Giờ G hôm nay em in the middle of somewhere in the sky, nên cho em bon chen 2.200K. Nếu em trúng thì ai cho em xin 5 xu tin nhắn :cstt02: .

734
0
16

rongviet

Member

OMM ơi, nếu ai đặt qua O thì rongviet sẽ đặt tiếp nhé. Nếu không thì sẽ ủng hộ O có được bức tranh này.

734
0
16

rongviet

Member

Hy vọng là OMM thỏa ước mong. :)

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

2222k chKkk

734
0
16

rongviet

Member

Chúc mừng OMM trúng đấu giá lần này_một món quà đầy ý nghĩa.

734
0
16

rongviet

Member

Eo ơi có người núp. Rongviet canh mà vẫn bị anh Bừa giật mất huhuhu.

734
0
16

rongviet

Member

Xin lỗi không phải Bừa mà là Nát. :(