(MS263/ĐG) 15.04.2011 - Đấu giá xắc tay Charles & Keith

756
0
0

CSTT_Đấu giá

Moderator
* Thông tin về sản phẩm:

Đây là sản phẩm mới 100% do Phan Hoàng ủng hộ chuyến đi Yên lập, Phú Thọ:
http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php/7477-16.04.2011-CSTT-Thăm-và-tặng-quà-cho-học-sinh-trường-Mỹ-Lương-Yên-Lập-Phú-Thọ?p=123505#post123505

* Mô tả sản phẩm:

Xắc tay rất xinh Charles & Keith, mới 100%, có dây xách sắt vàng và dây đeo da cùng màu túi. Màu trắng - vàng, chất da mềm, nhẹ. Size khoảng 15 * 25cm.

Giá mua gần 900K.

(Hình 1 do chụp sát nên thành màu vàng, hình 2 và 3 lại thành màu trắng, màu thực là khoảng giữa của 2 màu trên :) .)

*Thắc mắc:

Hiện món hàng đang được quản lý bởi thành viên mecunlinh ( Hà) nên các bạn có thắc mắc gì về món hàng thì có thể post câu hỏi ngay trong topic này hoặc DT 0903415455 để được giải đáp.

*Cách thức đấu giá:

- Giá khởi điểm: 10.000 VNĐ.
- Mỗi lần trả giá tối thiểu phải là 10k.
- Thời hạn kết thúc là 4h chiều ngày Thứ Sáu, 15/04/2011 (căn cứ vào giờ post bài của người tham gia đấu giá).

*Cách thức thanh toán, nhận hàng:

- Khi việc đấu giá kết thúc, CSTT_Đấu giá sẽ thống nhất phương thức thanh toán và hình thức giao nhận hàng với người thắng cuộc hàng đấu giá. Hàng trên 200K sẽ được chuyển đến tận nhà miễn phí trên phạm vi toàn quốc.

Tiền trúng đấu giá xin chuyển về tài khoản:
0451001702829 – Ngô Thanh Hà.
Vietcombank - Chi nhánh Thành Công.

Cảm ơn Phan Hoàng đã ủng hộ sản phẩm này @};-@};-@};-@};-@};-

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: (15.04) Đấu giá xắc tay Charles & Keith

Chị thấy hợp với EBN, và cũng hợp với ... chị, 150K nhé.

1
0
0

Linhnghe

Trả lời: (15.04) Đấu giá xắc tay Charles & Keith

Bạn này cũng hợp với em.... 260k ạ!

4
0
0

Tuanjun

Trả lời: (15.04) Đấu giá xắc tay Charles & Keith

Em trả 350k ạh

6,216
0
36

susu1811

Active Member

500k nào @};-@};-@};- tại sao cứ báo ngắn:D

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

cháu mon men 600k

631
0
0

Aslan

Em này chả hợp với mềnh vì giờ mềnh xề quá rồi, nhưng mềnh ngưỡng mộ Phan Hoàng với lại mềnh hy vọng em này có thể chữa mắt cho 1 ng đang loạn thị vì VTM, hờ hờ, mềnh theo 650k. Cảm ơn Phan Hoàng.

237
0
0

Phan Hoàng

Em này chả hợp với mềnh vì giờ mềnh xề quá rồi, nhưng mềnh ngưỡng mộ Phan Hoàng với lại mềnh hy vọng em này có thể chữa mắt cho 1 ng đang loạn thị vì VTM, hờ hờ, mềnh theo 650k. Cảm ơn Phan Hoàng.
Cái đoạn đậm đậm này, ngại quá nhỉ.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Em này cũng chả hợp với tớ vì tớ già quá, nhưng tớ ngưỡng mộ Aslan, tớ theo 680K :D:D:D

Cái đoạn đậm đậm thì tớ chạ hịu ::-?

255
0
0

Gió

Á slan với Chíp nhường iem. iem tặng vợ 800k [-O<[-O<[-O<:D:D:D

631
0
0

Aslan

Á slan với Chíp nhường iem. iem tặng vợ 800k [-O<[-O<[-O<:D:D:D
Xê ra, ghét thật đấy, ai nhường chứ cậu này hông nhường, mà lại còn tặng vợ thì càng ko (vì nó có bẩu mình nó lấy vợ đâu, điên thế). Em xin 900k.

255
0
0

Gió

không xê ...ê ê ê ê. không nhường em cũng cứ nhào vào. càng ghét em càng nhào vào ., vợ là nhất .1m (1000k)cho em xin.<:p<:p<:p

255
0
0

Gió

Xê ra, ghét thật đấy, ai nhường chứ cậu này hông nhường, mà lại còn tặng vợ thì càng ko (vì nó có bẩu mình nó lấy vợ đâu, điên thế). Em xin 900k.
Tối nay em sẽ thuê người đến chặt đứt dây ADSL nhà chịB-)

631
0
0

Aslan

Em này cũng chả hợp với tớ vì tớ già quá, nhưng tớ ngưỡng mộ Aslan, tớ theo 680K :D:D:D

Cái đoạn đậm đậm thì tớ chạ hịu ::-?
Ngưỡng mộ Aslan là đấu để tặng Aslan hả chị?? Cái đoạn đậm đậm mời chị sang bên gây quỹ hàng VTM, hỉu ngay.

Tối nay em sẽ thuê người đến chặt đứt dây ADSL nhà chịB-)
À, cậu thì giỏi rồi, dưng mờ nhà chị hông cóa ADSL, hờ hờ. Chị cũng xin 1010k.

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Ngưỡng mộ Aslan là đấu để tặng Aslan hả chị?? Cái đoạn đậm đậm mời chị sang bên gây quỹ hàng VTM, hỉu ngay.[/QUOTẸ]

Vu naỳ em ủng hộ chị Aslan. Hehe, với cả chuẩn bị tinh thần đòi "người đang toét mắt" khao túi mới. Ai sắp được tặng túi chuẩn bị điiiii, gửi ít đặc sản cũng được nhỉ :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị xin cả Aslan lẫn Thuận nhé. Có gì về nhà đóng cửa đánh nhau, đừng phát hỏa ở đây gây căng thẳng. Chị đang hy vọng rinh được em này với giá rẻ. Cô chú làm thế này chị đau tim lắm, chị xin, chị xin... 1050K :D

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Thôi xong, tìn hìn này mìn hết cơ hội diện váy với xắc roài. Còn lâu mới tới giờ G mà đã mịt mù khói súng.