(MS289/ĐG) 13.03.2012 - Đấu giá nước hoa Flora by Gucci (EDP) 50ml ủng hộ quĩ duy trì website CSTT

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: (MS289/DG) 13.03 Đấu giá nước hoa Flora by Gucci (EDP) 50ml ủng hộ quĩ duy trì website CSTT

900k mở hàng ngày chót nào; giờ đó ko biết có vào đc ko.

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member
Ðề: (MS289/DG) 13.03 Đấu giá nước hoa Flora by Gucci (EDP) 50ml ủng hộ quĩ duy trì website CSTT

950k, em cũng thả mồi rồi lượn :D
@Linh Mèo: chị cũng muốn nhường nhưng lại sợ làm hoa hậu bị thất sủng ;)

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: (MS289/DG) 13.03 Đấu giá nước hoa Flora by Gucci (EDP) 50ml ủng hộ quĩ duy trì website CSTT

Các già làm e lại thèm làm hoàng hậu 1111 ạ :)

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: (MS289/DG) 13.03 Đấu giá nước hoa Flora by Gucci (EDP) 50ml ủng hộ quĩ duy trì website CSTT

E spam tí, e mua đc toner của shiseido rồi, tận 175 ml dùng bao giờ mới hết :)

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: Trả lời: Ðề: (MS289/DG) 13.03 Đấu giá nước hoa Flora by Gucci (EDP) 50ml ủng hộ quĩ duy trì website CSTT

E spam tí, e mua đc toner của shiseido rồi, tận 175 ml dùng bao giờ mới hết :)
sì pam thêm tý đây, xẻ ra lọ gửi đến LĐ thì nhanh hết lắm. Mèo sao rồi ???

2,801
0
0

muathu

Không thấy ai vào keng keng nhỉ, chúc mừng Thuyvuong nhé, chúc thơm phức mùi nước hoa @};-

1,669
0
0

mesubim

Không thấy ai vào keng keng nhỉ, chúc mừng Thuyvuong nhé, chúc thơm phức mùi nước hoa @};-
Ôi nàng này đang nhớ bà lai đây :))

@ Ong Chúa: chúc mừng em, xịt xịt cho em Mèo thơm thơm nhá :)

816
0
16

Linh mèo

Member

Ak ak, lại quên béng ngày chốt hạ, giờ mới ngó vào hic hic
Anw, chúc mừng chị Thuyvuong nhé, bao giờ đi đâu xách đi cho em xịt ké phát nhá :D

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: (MS289/DG) 13.03 Đấu giá nước hoa Flora by Gucci (EDP) 50ml ủng hộ quĩ duy trì website CSTT

Chúc mừng Ong chứ Linh Mèo. Hehe topic này buồn cười nhỉ :)
E có "việc" với e này nên nó mới loằng ngoằng thế :)

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Ong ơi nói thật là nếu em "xử" đc cái việc loằng ngoằng của em thì cho chị dinh em nó về, dạo này ng ngợm ko mùi j khó chịu cực í, hôm nay ko dành đc phút nào để ngó vào dd đấu nữa cơ.

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member
Ðề: Trả lời: (MS289/DG) 13.03 Đấu giá nước hoa Flora by Gucci (EDP) 50ml ủng hộ quĩ duy trì website CSTT

Chúc mừng Ong chứ Linh Mèo. Hehe topic này buồn cười nhỉ :)
E có "việc" với e này nên nó mới loằng ngoằng thế :)
ui ui chiều qua quên khuấy đi mất :(
Ong viết 1111 mà sao chị không nghĩ là Ong đấu nhỉ, tò mò cái loằng ngoằng ::-?

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: Trả lời: (MS289/DG) 13.03 Đấu giá nước hoa Flora by Gucci (EDP) 50ml ủng hộ quĩ duy trì website CSTT

Ong ơi nói thật là nếu em "xử" đc cái việc loằng ngoằng của em thì cho chị dinh em nó về, dạo này ng ngợm ko mùi j khó chịu cực í, hôm nay ko dành đc phút nào để ngó vào dd đấu nữa cơ.
ui ui chiều qua quên khuấy đi mất :(
Ong viết 1111 mà sao chị không nghĩ là Ong đấu nhỉ, tò mò cái loằng ngoằng ::-?
Hai già cứ yên tâm, cái loằng ngoằng này hay lắm, kiểu gì 2 già cũng đc xịt ké vài phát, .... Nhỉ??? Các già cứ chờ nhé :)

756
0
0

CSTT_Đấu giá

Moderator
Trả lời: Ðề: (MS289/DG) 13.03 Đấu giá nước hoa Flora by Gucci (EDP) 50ml ủng hộ quĩ duy trì website CSTT

Keng, keng, keng...chúc mừng Ong Chúa đã trúng đấu giá nước hoa Flora By Gucci do Ong Chúa ủng hộ ;) :-*với giá 1,111k @};-

CSTT_Đấu giá cũng đã nhận được số tiền trúng ĐG này và sẽ chuyển nhập quĩ duy trì website www.chiasetinhthuong.org

Một lần nữa CSTT xin cảm ơn Ong Chúa và rất nhiều những thành viên đã nhiệt tình ủng hộ cho CSTT :cstt09:

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Trả lời: Ðề: (MS289/DG) 13.03 Đấu giá nước hoa Flora by Gucci (EDP) 50ml ủng hộ quĩ duy trì website CSTT

Keng, keng, keng...chúc mừng Ong Chúa đã trúng đấu giá nước hoa Flora By Gucci do Ong Chúa ủng hộ ;) :-*với giá 1,111k @};-

CSTT_Đấu giá cũng đã nhận được số tiền trúng ĐG này và sẽ chuyển nhập quĩ duy trì website www.chiasetinhthuong.org

Một lần nữa CSTT xin cảm ơn Ong Chúa và rất nhiều những thành viên đã nhiệt tình ủng hộ cho CSTT :cstt09:
1 bài có 3 chữ Ong Chúa hihi. Nhưng mà gato cái vụ loằng ngoằng nì quá :)) .