(MS291/ĐG) 03.04.2012 - Đấu giá ví nữ Charles&Keith UH trường TH Bằng Thành, Bắc Kạn

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>
Ðề: (MS291/DG) 03.04 Đấu giá ví nữ Charles&Keith UH trường TH Bằng Thành, Bắc Kạn

Mình cũng xin "tự xướng" cái nhỉ
600k

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: (MS291/DG) 03.04 Đấu giá ví nữ Charles&Keith UH trường TH Bằng Thành, Bắc Kạn

Ko ai đấu tặng mình nhỉ :)) .

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Em sang cổ vũ topic này kẻo có đứa nó lại cho em vào sổ đen. Hihi. Công nhận cái ví này xinh thật. Em có nhiều ví rồi, thiếu mỗi thứ hay để ở trong ví. Cổ vũ bạn Xề nào. Nếu trúng đấu giá cho tớ "xờ" một tí hoặc cho ăn đĩa ốc cũng được nhá. Bị hụt bữa ốc giờ vẫn còn thèm. :D

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: (MS291/DG) 03.04 Đấu giá ví nữ Charles&Keith UH trường TH Bằng Thành, Bắc Kạn

Ôi cho chị ăn ốc với, thèm...
Xề cố lên nhé.

816
0
16

Linh mèo

Member

Em sang cổ vũ topic này kẻo có đứa nó lại cho em vào sổ đen. Hihi. Công nhận cái ví này xinh thật. Em có nhiều ví rồi, thiếu mỗi thứ hay để ở trong ví. Cổ vũ bạn Xề nào. Nếu trúng đấu giá cho tớ "xờ" một tí hoặc cho ăn đĩa ốc cũng được nhá. Bị hụt bữa ốc giờ vẫn còn thèm. :D
Mình giận Pokiona rùi nhá, hmm hmm, sao lại cổ vũ mẹ xề hử ???

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Túm lại bây h ai mời ăn ốc thì sẽ cổ vũ, đúng ko HT ;) .

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

nóp bi thế thì hơi bị mệt đới nhỉ, anh đợi giờ G các em nhé...

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

LM doạ tớ thế này "Mu xe nhuong toi cai vi CK" he he ...

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị tưởng CK là Cavin Klein chứ Xề? Xề đừng nhường cho ai Xề nhé. Chị cũng tung hỏa mù thế thôi chứ mai giờ G chị vào chiến đến cùng. Đừng nói cho LM biết nhá :D

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Người mà chỉ thik xiền ơi, người có hợp màu nì ko mà người quyết tử thế, iem xợ !

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Mình giận Pokiona rùi nhá, hmm hmm, sao lại cổ vũ mẹ xề hử ???
Ôi chị ơi, tại "anh Xề" anh ý "hiền" lắm. Anh ý vừa đấm vừa xoa em mãi em chả nhường cái ví Mango bên topic túi nên em phải cổ vũ tí cho hạ hỏa. Nhưng vì anh ý chả nói gì đến vụ ốc nên em nghĩ lại. Giờ em cổ vũ cho chị nhỉ. Hihi. Chị ơi, cố lên :)
Túm lại bây h ai mời ăn ốc thì sẽ cổ vũ, đúng ko HT ;) .
Chị nói chỉ có chuẩn thui. Hihi

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Chị tưởng CK là Cavin Klein chứ Xề? Xề đừng nhường cho ai Xề nhé. Chị cũng tung hỏa mù thế thôi chứ mai giờ G chị vào chiến đến cùng. Đừng nói cho LM biết nhá :D
em dùng hàng chợ quen rồi nên có biết cái gì với cái gì đâu, chị nói đừng nhường cho ai em cũng ...mấu he he

18
0
0

CHÁO BỘT No1

Trả lời: (MS291/DG) 03.04 Đấu giá ví nữ Charles&Keith UH trường TH Bằng Thành, Bắc Kạn

Nần đầu iem tham gia cái màn đấu giá lầy, cứ thầy hùi hụp và run run :'> Vì hum nay là ngày sinh nhật iêm :p nên iêm cũng xin được tự "xướng" trả cho em ví xinh xinh này với giá 734 khìn. Mong cả nhà nhường cho iêm ạ, iêm xin cám ơn :x ;;)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

em dùng hàng chợ quen rồi nên có biết cái gì với cái gì đâu, chị nói đừng nhường cho ai em cũng ...mấu he he
Ối giời, là chị nghe thế thôi chứ cũng đã bao giờ không dùng hàng chợ đâu. Mấu thì tý ngồi canh máy tính nhé. Chiều nay chị phải ra ngoài rồi nên không canh giờ đó được. Trả thêm phát nữa rồi out. Biết đâu giời thương, tất cả máy tính của những người muốn đấu cái vì này đều bị trục trặc cho đến 4.01 pm :D

@ Minh Mèo : Chị chưa bao giờ nghiên cứu chị hợp màu gì. Cơ mà tất tần tật những gì liên quan đến tiền hoặc có chứ tiền chị đều mê, nhá :))

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

800k @};-@};-@};-

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

@ CTB: ô chị ơi, LM bẩu em nhường nó đi (em cũng xương xương vì 7/4 sinh nhật hắn) giờ lại có em Cháo bột N01 Sinh nhật đúng hôm nay...hị hị, giờ bít dư lào, thôi thì cổ vũ 2 "em" í vậy, Cháo bột cố lên, Linh Mèo cố lên

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

810k nhân lúc k có ai mình nhào vô

816
0
16

Linh mèo

Member

Ak ak, mẹ Chip Tôm Bi nhóe, ghi sổ thù vặt rồi đới :D

@ CTB: ô chị ơi, LM bẩu em nhường nó đi (em cũng xương xương vì 7/4 sinh nhật hắn) giờ lại có em Cháo bột N01 Sinh nhật đúng hôm nay...hị hị, giờ bít dư lào, thôi thì cổ vũ 2 "em" í vậy, Cháo bột cố lên, Linh Mèo cố lên
Ghi luôn mụ này vào sổ thù vặt nhóe

820k :D
810k nhân lúc k có ai mình nhào vô