(MS389/CN) Dựng nhà ghép gỗ cho gia đình dân tộc Khơ Mú, ở Bản Cáp Na, xã Nà Bó, huyện Mai Sơn, tỉnh Sơn La

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>
Ðề: (MS389/CN) Dựng nhà ghép gỗ cho gia đình dân tộc Khơ Mú, ở Bản Cáp Na, xã Nà Bó, huyện Mai Sơn, tỉnh Sơn La.

Bác BBNC ơi bác giải thích giúp e nghĩa của nick bạn bác với. Chứ để thế này em sẽ tạm gọi là "Bông Hoa Hồng Héo" nhé ;)

1,849
0
0

BB&C

Ðề: (MS389/CN) Dựng nhà ghép gỗ cho gia đình dân tộc Khơ Mú, ở Bản Cáp Na, xã Nà Bó, huyện Mai Sơn, tỉnh Sơn La.

Tớ đã chuyển khoản 500k hộ BHHH rồi nhé. Chị Hà ơi, em chuyển tổng cộng 900k hộ BHHH, 500k để dựng nhà gỗ còn 400k là cho các bé khiếm thính ở Hải Phòng. Chị chuyển hộ em cho chị Tâm nhé. Em cám ơn.

12
0
0

Nhà Bill Nghé

sao lại gọi nhà em là Bông Hoa Hồng Héo. em là em gái BB&C mà đã từng tham gia một số chương trình từ xưa xa lắc ngày còn mua áo xanh của mình và off Bảo tàng dân tộc học đã ăn khối bánh răng bữa của các anh chị. BHHH là Bích (tên em) Hùng (tên chồng em) Hoàng (tên con trai lớn của em) Hải (tên con trai nhỏ của em) đang muốn xin đổi tên thành Nhà Bill Nghé cho giống trên FB mà chưa thấy admin hướng dẫn bác Nát ạ

1,849
0
0

BB&C

Bác BBNC ơi bác giải thích giúp e nghĩa của nick bạn bác với. Chứ để thế này em sẽ tạm gọi là "Bông Hoa Hồng Héo" nhé ;)
Hihihi, nhà này có nick rồi nhưng mà làm mất, giờ làm lại cái này đó. Đồng Nát muốn hiểu thế nào thì hiểu nhé. hihihi

12
0
0

Nhà Bill Nghé

Hihihi, nhà này có nick rồi nhưng mà làm mất, giờ làm lại cái này đó. Đồng Nát muốn hiểu thế nào thì hiểu nhé. hihihi
Em muốn đổi nick BHHH này thành nick Nhà Bill Nghé mà ko thấy admin trả lời chị à

12
0
0

Nhà Bill Nghé

Ha ha đổi được tên rồi sướng quá. Ke ke

1,505
0
0

Đồng Nát

Ha ha đổi được tên rồi sướng quá. Ke ke
Sướng thì khao đi em. Trời lạnh thế này mình làm bữa ốc nóng để "rửa nick" nhỉ!

2,801
0
0

muathu

Đấu giá Đào của Nát nhưng mà sợ hông thể trúng, thôi muathu góp 500K nứa lá nhé sẽ chuyển tài khoản chị LG ạ

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Sướng thì khao đi em. Trời lạnh thế này mình làm bữa ốc nóng để "rửa nick" nhỉ!
Nát làm chị xèm từ hôm qua đến giờ.

1,505
0
0

Đồng Nát

Đấu giá Đào của Nát nhưng mà sợ hông thể trúng, thôi muathu góp 500K nứa lá nhé sẽ chuyển tài khoản chị LG ạ
Không trúng đào thì trúng tóp mỡ lo gì muathu ơi :))

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Nhận ủng hộ
Đồng nghiệp (cùng em gái) của OMM 1500k
teubin 1000k
mẹ chồng EBN 500k
muathu 500k

50
0
0

me Tun

Em xin góp 500k làm chi phí dựng nhà ghép gỗ ạ. Tối nay em lại nhờ bạn đưa qua nhà chị Hà nhé. Khổ, em ko ra NH được, mà cái ck qua mạng của em, BIDV sửa mãi chả được :((

8
0
0

vechai

Trả lời: Ðề: Trả lời: (MS389/CN) Dựng nhà ghép gỗ cho gia đình dân tộc Khơ Mú, ở Bản Cáp Na, xã Nà Bó, huyện Mai Sơn, tỉnh Sơn La.

Em vechai mà làm thư ký chân dài cho anh Đồng Nát thì hợp phải biết. Em đọc thông báo tuyển nhân sự của trưởng ban ACNM chưa ?
Thế thì thành "Tập đoàn Đồng nát xuyên quốc gia" mất thôi ạ =))

8
0
0

vechai

Trả lời: Ðề: Trả lời: (MS389/CN) Dựng nhà ghép gỗ cho gia đình dân tộc Khơ Mú, ở Bản Cáp Na, xã Nà Bó, huyện Mai Sơn, tỉnh Sơn La.

Chào em vechai! Dạo này cstt hay bị đè nick nhỉ, hôm kia là Rồng việt giờ đến mình cũng bị đè rồi.
Đề nghị em vechai cho xin thông tin chi tiết của chủ tk cái nào :))
Vâng, ngay và luôn đây ạ :D

1,505
0
0

Đồng Nát

Ðề: Trả lời: Ðề: Trả lời: (MS389/CN) Dựng nhà ghép gỗ cho gia đình dân tộc Khơ Mú, ở Bản Cáp Na, xã Nà Bó, huyện Mai Sơn, tỉnh Sơn La.

=))=))=))
Thế thì thành "Tập đoàn Đồng nát xuyên quốc gia" mất thôi ạ =))
a e mình kết hợp thành "Nam vechai, Bắc Đồng Nát" nghe như truyện Kim Dung ấy nhỉ :p

384
0
16

tho2006

Member

LG ơi, em vừa chuyển 500k từ tk ...337 nhé

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

LG đây
teubin 1000k
mẹ chồng EBN 500k
muathu 500k
Ngày 28.01 nhận từ TK ...337 số tiền 500k của tho2006

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Tớ đã chuyển khoản 500k hộ BHHH rồi nhé. Chị Hà ơi, em chuyển tổng cộng 900k hộ BHHH, 500k để dựng nhà gỗ còn 400k là cho các bé khiếm thính ở Hải Phòng. Chị chuyển hộ em cho chị Tâm nhé. Em cám ơn.
Chị đã nhận được 900k trên từ BB&C.

1,505
0
0

Đồng Nát

Hôm nay TK của em +2.000k nội dung chuyển tiền "ung ho chuong trinh dung nha Son La cua a Nat". Sau một hồi tìm kiếm thì không biết là của ai, chỉ dựa vào thông tin ít ỏi thì có lẽ của 1 em gái nào đó dấu tên. Vậy xin chị Hà mecunlinh cập nhật giúp: em gái dấu tên UH 2.000k nhé.
Chả biết ai nhưng cũng xin cảm ơn "em gái dấu tên" nhiều nhiều @};-@};-:x@};-@};-

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

LG đây
teubin 1000k
mẹ chồng EBN 500k
muathu 500k
Ngày 28.01 nhận từ TK ...337 số tiền 500k của tho2006
Ngày 28.01 nhận từ TK số tiền 500k từ ông xã của vechai
Ngày 28.01 nhận từ Bill Nghé số tiền 500K ( qua BB&C)

Đồng Nát nhận
Ngày 28.01 em gái dấu tên UH 2.000k

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: