(MS433/CN) 24.03.2015 bé Hồ Thị Bảo Phước 9 tháng tuổi nặng 6.7kg (06.2014) cần mổ gấp nong van động mạch phổi

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator
SOS: Đà Nẵng
Bé Hồ Thị Bảo Phước 9 tháng tuổi nặng 6.7kg.
Chẩn đoán : Hẹp rất nặng van động mạch phổi,
Cần mổ gấp nong van động mạch phổi cấp cứu.
Đt gia đình: 0974961985.
Chi phí 28 tr , ca này trừ bh 6tr cần 22tr.
Gia đình nghèo ko có tiền định ôm con về. Ns Triệu đang giữ lại đi xin mổ gấp ko thì....
Đà Nẵng chạy vào viện cho chị gấp

1,669
0
0

mesubim

Ðề: (MS433/CN) 24.03.2015 bé Hồ Thị Bảo Phước 9 tháng tuổi nặng 6.7kg (06.2014) trú tại Cần mổ gấp nong van động mạch phổi

ALnML: Duyên thật là duyên, sau khi SOS ở HN LG nhận đc lời đề nghị trợ giúp 100% và ok với BS Triệu cấp cứu cho con. Cũng may mắn khi Song Phương cùng Bếp Hồng vào đến bệnh viện được tin Hội bảo trợ đã nhận lời giúp con. Cảm ơn tình cảm của anh D ở HN, cơ hội và tình cảm của anh xin để dành cho TH khác . Đã vất vả cho cả nhà rồi , xin cảm ơn . Mong ca mổ của con thành công và may mắn luôn đến với bé .

1,669
0
0

mesubim

Ðề: (MS433/CN) 24.03.2015 bé Hồ Thị Bảo Phước 9 tháng tuổi nặng 6.7kg (06.2014) trú tại Cần mổ gấp nong van động mạch phổi

Đúng là con quá may mắn, vào BV nhìn thấy con mà ko cầm lòng được vì con nhỏ thó, toàn thân tím tái và thoi thóp, con đã có lịch mổ gấp 2h chiều nay. Thôi thì duyên CSTT ko đi với con đến cùng nhưng con đã gặp một duyên lành khác! Tâm trạng của em bây giờ rất rất vui và hạnh phúc nữa cả nhà ạ, mừng vui vì bệnh của con đã có người giúp, mừng vì SOS lên là có những tấm lòng hảo tâm hứa hẹn giúp đỡ ngay dù chưa đầy đủ thông tin hình ảnh (em phục chị ALnML vì lúc nào cũng "chị quyết" trong mọi trường hợp), mừng vì giữa thời buổi này còn có nhiều người tốt và sẳn sàng chia sẻ. Bs Triệu với chị Tân cũng mừng vui lắm khi xin được bên Hội BT thành phố giúp và nhắn nhủ "CSTT là của để dành" nữa cơ đấy chị Ngô Phương Loan Cstt ạ. Cảm ơn cả nhà mình :-*

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Đúng là con quá may mắn, vào BV nhìn thấy con mà ko cầm lòng được vì con nhỏ thó, toàn thân tím tái và thoi thóp, con đã có lịch mổ gấp 2h chiều nay. Thôi thì duyên CSTT ko đi với con đến cùng nhưng con đã gặp một duyên lành khác! Tâm trạng của em bây giờ rất rất vui và hạnh phúc nữa cả nhà ạ, mừng vui vì bệnh của con đã có người giúp, mừng vì SOS lên là có những tấm lòng hảo tâm hứa hẹn giúp đỡ ngay dù chưa đầy đủ thông tin hình ảnh (em phục chị ALnML vì lúc nào cũng "chị quyết" trong mọi trường hợp), mừng vì giữa thời buổi này còn có nhiều người tốt và sẳn sàng chia sẻ. Bs Triệu với chị Tân cũng mừng vui lắm khi xin được bên Hội BT thành phố giúp và nhắn nhủ "CSTT là của để dành" nữa cơ đấy chị Ngô Phương Loan Cstt ạ. Cảm ơn cả nhà mình :-*
Em giúp cập nhật tình hình con nhé, cần phải làm gì em cứ làm. Cảm ơn em nhiều

1,669
0
0

mesubim

Tình hình sau phẩu thuật của bé Phước rất tốt, bé đã khỏe mạnh sau phẩu thuật nhưng bệnh con phải làm thêm 1 lần nữa, nếu sức khỏe tiến triển tốt thì tuần sau sẽ tiến hành làm lần 2 cho con. Thay mặt cả nhà subim gửi cho mẹ con 500k để thêm phần cho con uống sữa, mong con nhanh chóng hồi phục sức khỏe để về với gia đình!