(MS47/ĐG) 09.07.2007 - Bộ áo váy bé gái 3 -6 tháng - ủng hộ Quỹ CSTT Huế (12.07.2007)

756
0
0

CSTT_Đấu giá

Moderator
(Copy lại từ trang web nơi trước đây CSTT hoạt động online).

Trái ớt dễ thương
09/07/2007, 08:24 PM
Áo váy và quần sịp bé gái carô màu đỏ cho bé 3-6 tháng (Faded Glory Baby)- Ủng hộ CSTT Huế http://img.photobucket.com/albums/v381/kebuidoi/_6300597.jpg?t=1183987151
Thông tin sản phẩm :
100% cotton với những quả Cherry thêu màu đỏ diện cho thiên thần nhỏ nhé.
@ Các mẹ tham gia đấu giá
Đồ còn rất mới vì các bé hầu như mới chỉ mặc 1-2 lần...diện.
Đây là món đồ minh định giữ làm kỷ niệm cho các con nhưng thấy vật kỷ niệm này chỉ mang ý nghĩa tinh thần. Nay VC minh thống nhất ủng hộ qũy TT mong góp thêm một chút đóng góp vật chất cho các bé khác đang cần trợ giúp. Mình sẽ in trang đấu giá này và giữ lại cho các bé nhà minh khi lớn lên. Tin rằng đó cũng vẫn là kỷ niệm tinh thần của gia đình minh. Xin cảm ơn mẹ nào thắng cuộc đã giúp VC minh thực hiện ước muốn này và giữ giúp món quà kỷ niệm của các con.
@ B yêu thương của Cha Mẹ
Hy vọng sau này khi con lớn lên, con sẽ không buồn vì Cha Mẹ quyết định tặng quỹ bán đấu giá ủng hộ quỹ TT những vật kỷ niệm này của con. Tin rằng con sẽ vui vì Cha Mẹ đã thay mặt con gửi chút quà nho nhỏ đến các bạn nhỏ đang cần sự giúp đỡ của mọi người, con nhé. B : Đây là một trong những chiếc váy đầu tiên con mặc trong đời. Con dễ thương lắm trong những chíêc váy, con gái của mẹ ạ.
Hiện món hàng đang được quản lý bởi thành viên DHBA nên các bạn có thắc mắc gì về món hàng thì có thể post câu hỏi ngay trong topic này để được giải đáp.

Cách thức đấu giá

- Giá khởi điểm: 1,000 vnd để các bạn đấu giá cho vui
- Thời hạn kết thúc là 4h PM ngày Thứ năm, 12/7/2007 (căn cứ vào giờ post bài của người tham gia đấu giá)
- Mỗi bước giá tối thiểu 10K

Cách thức thanh toán, nhận hàng

- Khi việc đấu giá kết thúc, Ớt sẽ thống nhất cách chuyển hàng, thanh toán tiền đến cho người thắng cuộc đấu giá. Hàng trên 200K sẽ được chuyển đến tận nhà miễn phí trên toàn quốc

Cảm ơn sự đóng góp của mẹ DHBA và con gái của mẹ DHBA:LoveStruc: :Rose:
09/07/2007, 09:02 PM
Áo váy và quần sịp bé gái carô màu đỏ cho bé 3-6 tháng (Faded Glory Baby)- Ủng hộ CSTT Huế http://img.photobucket.com/albums/v381/kebuidoi/_6300597.jpg?t=1183987151
Thông tin sản phẩm :
100% cotton với những quả Cherry thêu màu đỏ diện cho thiên thần nhỏ nhé.
@ Các mẹ tham gia đấu giá
Đồ còn rất mới vì các bé hầu như mới chỉ mặc 1-2 lần...diện.
Đây là món đồ minh định giữ làm kỷ niệm cho các con nhưng thấy vật kỷ niệm này chỉ mang ý nghĩa tinh thần. Nay VC minh thống nhất ủng hộ qũy TT mong góp thêm một chút đóng góp vật chất cho các bé khác đang cần trợ giúp. Mình sẽ in trang đấu giá này và giữ lại cho các bé nhà minh khi lớn lên. Tin rằng đó cũng vẫn là kỷ niệm tinh thần của gia đình minh. Xin cảm ơn mẹ nào thắng cuộc đã giúp VC minh thực hiện ước muốn này và giữ giúp món quà kỷ niệm của các con.
@ B yêu thương của Cha Mẹ
Hy vọng sau này khi con lớn lên, con sẽ không buồn vì Cha Mẹ quyết định tặng quỹ bán đấu giá ủng hộ quỹ TT những vật kỷ niệm này của con. Tin rằng con sẽ vui vì Cha Mẹ đã thay mặt con gửi chút quà nho nhỏ đến các bạn nhỏ đang cần sự giúp đỡ của mọi người, con nhé. B : Đây là một trong những chiếc váy đầu tiên con mặc trong đời. Con dễ thương lắm trong những chíêc váy, con gái của mẹ ạ.
Hiện món hàng đang được quản lý bởi thành viên DHBA nên các bạn có thắc mắc gì về món hàng thì có thể post câu hỏi ngay trong topic này để được giải đáp.

Cách thức đấu giá

- Giá khởi điểm: 1,000 vnd để các bạn đấu giá cho vui
- Thời hạn kết thúc là 4h PM ngày Thứ năm, 12/7/2007 (căn cứ vào giờ post bài của người tham gia đấu giá)
- Mỗi bước giá tối thiểu 10K

Cách thức thanh toán, nhận hàng

- Khi việc đấu giá kết thúc, Ớt sẽ thống nhất cách chuyển hàng, thanh toán tiền đến cho người thắng cuộc đấu giá. Hàng trên 200K sẽ được chuyển đến tận nhà miễn phí trên toàn quốc

Cảm ơn sự đóng góp của mẹ DHBA và con gái của mẹ DHBA:LoveStruc: :Rose:

Mình đăng ký đầu tiên nhé, 21.000vnd
09/07/2007, 09:16 PM
Bộ váy này yêu quá nhưng mình nghĩ nó là áo bé gái khoảng 9kg mặc cũng được chứ nhỉ:Sigh: . Nếu áo có mở đằng sau thì con gái mình mặc chắc vừa đẹp. 35K
09/07/2007, 10:24 PM
45K tiếp tục nào:Applause:
10/07/2007, 08:37 AM
Bộ váy này yêu quá nhưng mình nghĩ nó là áo bé gái khoảng 9kg mặc cũng được chứ nhỉ:Sigh: . Nếu áo có mở đằng sau thì con gái mình mặc chắc vừa đẹp. 35K

Bạn ơi, Áo có 3 khuy mở phía sau, rất tiện cho con bạn ạ. Mình vải, đường nét cắt, may và ngay cả khuy áo cũng rất đẹp. Mẫu vải ca rô nên bé mặc rất xinh và lạ lắm bạn. Mình rất thích bộ này. Chỉ hơi lăn tăn tý là bé bạn 9kg rồi (trộm vía con), sợ con sẽ không mặc được nhiều lần nữa...:Drooling: :Drooling: :Drooling: .
10/07/2007, 10:48 AM
Mình 55K
10/07/2007, 12:36 PM
65K tiếp tục.
10/07/2007, 02:22 PM
Xinh qúa 75K.
10/07/2007, 09:19 PM
Bạn ơi, Áo có 3 khuy mở phía sau, rất tiện cho con bạn ạ. Mình vải, đường nét cắt, may và ngay cả khuy áo cũng rất đẹp. Mẫu vải ca rô nên bé mặc rất xinh và lạ lắm bạn. Mình rất thích bộ này. Chỉ hơi lăn tăn tý là bé bạn 9kg rồi (trộm vía con), sợ con sẽ không mặc được nhiều lần nữa...:Drooling: :Drooling: :Drooling: .

Hic, mình mê cái bộ này lắm:Drooling: . Gấu nhà mình 18 tháng mà được có 9kg thôi, tình hình hè này chắc vẫn chả lên được mấy hoa đâu:Sad: Nhưng 12/7 mình đi nghỉ mát rồi, hic... không theo được đến phút trót rồi:Crying:
10/07/2007, 10:22 PM
Vậy để mình nhé, tặng con gái yêu nào,
90k
10/07/2007, 11:16 PM
100K tròn đây.
Mà mẹ DHBA ở đâu thế, SG hay HN vậy ?
11/07/2007, 08:11 AM
Mình ở rất gần SG bạn nhé....Có vấn đề gì ko mẹ Quỳnh sa ơi?
11/07/2007, 09:52 PM
110K. Chả giá lần cuối cùng để mai còn đi nghỉ mát nào
12/07/2007, 10:14 AM
Theo mình biết thì vẫn chưa hết thời hạn. nên tiếp tục đê
120k
13/07/2007, 07:41 AM
Theo mình biết thì vẫn chưa hết thời hạn. nên tiếp tục đê
120k

Chúc mừng BAmebeTam đã thắng cuộc bộ áo váy xinh đẹp nhé với giá cuối là 120k.Bạn nhắn tin cho Ớt địa chỉ nhận hàng nhé .
Cảm ơn BamebeTam cảm ơn chị DHBA đã ủng hộ món hàng này .:Rose: :LoveStruc: