(MS55/ĐG) 15.07.2007 - Giày nhung cổ cao màu đỏ cho bé - ủng hộ Quỹ CSTT (17.07.2007)

756
0
0

CSTT_Đấu giá

Moderator
(Copy lại từ trang web nơi trước đây CSTT hoạt động online).

Trái ớt dễ thương
15/07/2007, 08:37 PM
Giày nhung cổ cao màu đỏ cho bé - Ủng hộ CSTT Huế
http://img.photobucket.com/albums/v381/kebuidoi/P7050686.jpg?t=1184506591
Giày mới 100%, nhưng do hôm rồi mang ra chụp ảnh để post bị nước đổ vào cho nên khi sấy khô màu bị lem vào dưới đáy. Chi tiết như hình dưới . Nhưng về mặt thẩm mỹ của giày vẫn như hình trên nhé .
http://img.photobucket.com/albums/v381/kebuidoi/P7050685.jpg?t=1184506810
*Thông tin về sản phẩm:
Giày nhung cổ cao màu đỏ cho bé ,Giày may bằng nhung đỏ, thêu chú gấu xinh xinh, bên trong đế rất mềm mại . Cổ giày cao giữ ấm chân và cổ chân bé. Mặt đế giày bên ngòai có gai chống trựợt cho bé. Chiều dài giày 13cm. Mới 100% Đây là đôi giày mình thích lắm, tự tay mua cho con nhưng bé mình chân dài quá không vừa. (Sìpam tý: Mẹ thật tệ phải không A?, )

Giá mua: 80K

*Thắc mắc:
Hiện món hàng đang được quản lý bởi thành viên DHBA nên các bạn có thắc mắc gì về món hàng thì có thể post câu hỏi ngay trong topic này để được giải đáp.

*Cách thức đấu giá:

- Giá khởi điểm: 1,000 vnd để các bạn đấu giá cho vui
- Mỗi lần trả giá tối thiểu phải là 10k
- Thời hạn kết thúc là 4h chiều ngày Thứ ba, 17/7/2007 (căn cứ vào giờ post bài của người tham gia đấu giá)

*Cách thức thanh toán, nhận hàng

- Khi việc đấu giá kết thúc, CSTT sẽ thống nhất cách chuyển hàng, thanh toán tiền đến cho người thắng cuộc đấu giá. Hàng trên 200K sẽ được chuyển đến tận nhà miễn phí trên toàn quốc.

Cám ơn chị DHBA đã ủng hộ sản phẩm này :Rose: :LoveStruc: :Rose:
15/07/2007, 09:43 PM
Mở hàng 20k. Cho mình hỏi một tí: Chiều dài giày 13cm thì bé mấy tháng đi vừa? 1 tuổi đi được không nhỉ?
16/07/2007, 10:51 AM
Bạn Mẹ Zippo ơi, nếu có thể bạn đo chân bé rồi cộng thêm chừng 1,5-2 cm là đẹp nhất . Có nhiều bé, bàn chân dài hơn các bạn, như bé mình ấy bạn ạ.

@Các mẹ. Đôi giày này ở ngoài xinh lắm, mình rất thích. Ảnh chụp lại cho rõ:

Giày mới 100% .Rất tiếc là do sơ ý nên 1 chiếc đế giày trông buồn quá:Sad: .Mình nghĩ nếu sau khi giặt, cả 2 chiếc sẽ..đẹp như nhau :Drooling: .

Tuy nhiên, để sửa lỗi, nếu mẹ nào thắng cuộc, mình sẽ gửi tặng thêm 1 bảo vệ gối cho bé tập bò của Farlin, màu đỏ cùng tông như sau nhé.

Cảm ơn các bạn đã tham gia đấu giá ủng hộ quỹ.
16/07/2007, 11:04 AM
Hic hic, chân bé nhà mình dài 11cm. Bây giờ thì đi vừa giày này nhưng đến mua đông chắc là chật rồi.

Cảm ơn mẹ DHBA nhiều nhé.
16/07/2007, 11:19 AM
Hic hic, chân bé nhà mình dài 11cm. Bây giờ thì đi vừa giày này nhưng đến mua đông chắc là chật rồi.

Cảm ơn mẹ DHBA nhiều nhé.

Các bạn ơi, đôi giày này để đi đầu mùa đông MB cũng đẹp hoặc dùng cho bé khi đi chơi buổi tối trời này (mùa mưa) ở MN cũng rất hợp vì giày không quá dày.
16/07/2007, 03:06 PM
Mở hàng 20k.
QUOTE]

40k nhé
mẹ DHBA ơi, bé trai bé gái đi đôi này đều được nhỉ ?
16/07/2007, 04:00 PM
Mở hàng 20k.
QUOTE]

40k nhé
mẹ DHBA ơi, bé trai bé gái đi đôi này đều được nhỉ ?

Đúng đấy bạn mẹ Rùa ơi. Bé trai hay gái đi kiểu này đều được bạn ạ.
16/07/2007, 09:49 PM
Nửa trăm (=50k) :D
16/07/2007, 11:02 PM
60k. Bon chen ti chút
17/07/2007, 12:19 PM
70k...
17/07/2007, 04:03 PM
Không ai đấu giá, mình thắng rồi phải không, Ớt ơi, nói chị DHBA để chung đồ bao giờ về SG thì gửi cho Manly hoặc gửi cho em gái của QSa nhé.

@Manly ơi, bà chuyển tiền giùm tôi nhé. Cám ơn bà nhiều.
17/07/2007, 04:14 PM
Không ai đấu giá, mình thắng rồi phải không, Ớt ơi, nói chị DHBA để chung đồ bao giờ về SG thì gửi cho Manly hoặc gửi cho em gái của QSa nhé.

@Manly ơi, bà chuyển tiền giùm tôi nhé. Cám ơn bà nhiều.
17/07/2007, 06:48 PM
Dạ chị thắng rồi, em sẽ chuyển cùng với quần Jean nha . Cảm ơn chị Quỳnh Sa, và mẹ DHBA đã ủng hộ sản phẩm này .
17/07/2007, 08:25 PM
Sao chưa hết giờ mà, ngày mai mới 17 mà sao chị Quỳnh Sa đã thắng rồi? Em thích cái bảo vệ gối bé lắm. Cho em đấu với 85k đi.
Các mẹ ơi, em có 1 số đồ muốn ủng hộ nhưng em ở Đà Nẵng thì làm sao hả các chị?
17/07/2007, 09:09 PM
@ sơrivian ơi, hôm nay là thứ ba 17/07 rồi mà, chắc bạn nhầm lịch, nếu bạn thích thì mình nhường lại cho bạn nhé, bé của mình tới tháng 10 này mới ra đời :Laughing: nên phải cả năm sau mới dùng đến cơ. Bạn đồng ý thì thông báo trên đây cho Hương Ớt và mình biết để mình không chuyển tiền cho Hương Ớt và bạn chuyển 85K cho Hương Ớt. Nhưng hình như bạn sẽ phải chịu thêm tiền vận chuyển hàng đấy vì món hàng dưới 200K không được miễn phí. Rất mong bạn trả lời sớm. :Battin ey:
18/07/2007, 09:39 PM
Xin lỗi các mẹ nhé!Mình nhầm lịch thật rồi, đến sáng nay mới biết! Vậy mình lấy nhé, sau này khi bé ra đời nếu mẹ quỳnh Sa thích thì mình gởi lại cho mẹ Quỳnh SA nhé! Bé sơri chỉ mang được mùa đông năm nay thôi mà. Mai mình sẽ chuyển tiền cho Hương Ớt nhé!
Cám ơn mẹ Quỳnh Sa nhiều
18/07/2007, 10:56 PM
Hương - Trái ớt dễ thương, DHBA và Hương - Manly ơi, QSa nhường lại cho mẹ sorivian đôi giày này nhé, vậy DHBA và Hương - Trái ớt dễ thương chuyển hàng cho mẹ sorivian. Hương - Manly đừng chuyển tiền cho CSTT Huế giùm QSa nữa nhé. Cám ơn mọi người nhiều.
19/07/2007, 08:44 AM
Hương - Trái ớt dễ thương, DHBA và Hương - Manly ơi, QSa nhường lại cho mẹ sorivian đôi giày này nhé, vậy DHBA và Hương - Trái ớt dễ thương chuyển hàng cho mẹ sorivian. Hương - Manly đừng chuyển tiền cho CSTT Huế giùm QSa nữa nhé. Cám ơn mọi người nhiều.

Cảm ơn hai bạn Quỳnh Sa và Sorivian.
Mình sẽ gửi hàng cho bạn Sorivian, bạn cho mình địa chỉ nhé. Số đt nữa để tiện giao hàng nha bạn.
19/07/2007, 10:25 AM
Sáng nay mình đã chuyển tiền vào TK của Hương Ớt rồi. Mình có chuyển luôn tiền 2 hộp kem chống muỗi cắn nữa, không biết Hương Ớt có nhận được chưa?
DHBA gửi hàng cho mình theo địa chỉ:
Vũ Thị Diệu Ly
09 Quang Trung- Đà Nẵng nhé!
Cám ơn nhiều!