(MS83/TT) 09.5.2009 - CSTT Huế cùng với các BS bệnh viện TW Huế khám và chữa bệnh cho người nghèo ở Hói Dừa, Lăng Cô, Huế

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: 09.05.2009 - Chia sẻ tình thương tại Huế: Khám chữa bệnh cho người nghèo ở hai thôn Thủy Cam và Phước Hưng cùng với các BS bệnh viện TW Huế

Đã chuyển 200k từ TK... 357359 chị ớt nhé
@ đã kiểm tra tiền bé Thiên Ân giúp em chưa

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: 2009 - Chia sẻ tình thương tại Huế: Khám chữa bệnh cho người nghèo ở hai thôn Thủy Cam và Phước Hưng cùng với các BS bệnh viện TW Huế

Mà làm TT thì kg sợ lỗ đâu.
Câu này của em hay :love:! Mình có nhân hoà - địa lợi rồi, thiên thời tất có thôi, em đừng lo. Chị góp với chương trình 1 chút xíu, sáng nay chuyển từ ... 9373.

2,080
0
0
Ðề: 2009 - Chia sẻ tình thương tại Huế: Khám chữa bệnh cho người nghèo ở hai thôn Thủy Cam và Phước Hưng cùng với các BS bệnh viện TW Huế

Đã chuyển 200k từ TK... 357359 chị ớt nhé
@ đã kiểm tra tiền bé Thiên Ân giúp em chưa
5/5 Đã nhận được 200k của nhà thông gia Mít Nem từ Tk ....359 của Susu nhé
@đã nhận đc tiền của TA và post bên topic TA em nhé .:love::love:
Ớt ơi, gõ em Su su 200k của tui ủng hộ nhé, cho trẻ con. Chúc bà và các mẹ đi thành công:love:
Cảm ơn bà thông gia nhé :love::kiss::kiss:
Câu này của em hay :love:! Mình có nhân hoà - địa lợi rồi, thiên thời tất có thôi, em đừng lo. Chị góp với chương trình 1 chút xíu, sáng nay chuyển từ ... 9373.
6/5Nhận 200k từ .....9373 của Mẹ Minh " mèo " , cảm ơn chị :love::love:

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: 09.05.2009 - Chia sẻ tình thương tại Huế: Khám chữa bệnh cho người nghèo ở hai thôn Thủy Cam và Phước Hưng cùng với các BS bệnh viện TW Huế

Ngày 07.05 nhận từ số tiền 200K của tomiu

37
0
0

MeMay

Mai là lần đầu tiên theo đoàn từ thiện. Lạy Trời Phật mai đừng mưa để chuyến đi thành công mỹ mãn. Em còn về khoe ảnh với cả nhà nữa chứ. Em mong quá, hổng bít tối nay ngủ được kg:love::love:

2,080
0
0

Sáng nay đợi tại điểm hẹn để gặp mọi người một tý trước khi lên đường, tiếc là công việc đột xuất kg đi cùng đoàn đc, may bố trí được Xã đi cùng. Đoàn BS gồm 12 người, đoàn mình gồm 6 người trong đó vừa là thành viên của CSTT và những bạn sẽ là TV của CSTT chúng mình . TRời nắng đẹp , chỉ hy vọng đừng nóng quá thôi. Chắc tầm 8h30 xe sẽ đến điểm khám bệnh . Chúc cho mọi việc thành công tốt đẹp. Đã bố trí mấy tay ảnh nghiệp dư, mặc dù không chuyên nhưng hy vọng sẽ có những tấm ảnh thật đẹp. :love::love:

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

Sáng nay đợi tại điểm hẹn để gặp mọi người một tý trước khi lên đường, tiếc là công việc đột xuất kg đi cùng đoàn đc, may bố trí được Xã đi cùng. Đoàn BS gồm 12 người, đoàn mình gồm 6 người trong đó vừa là thành viên của CSTT và những bạn sẽ là TV của CSTT chúng mình . TRời nắng đẹp , chỉ hy vọng đừng nóng quá thôi. Chắc tầm 8h30 xe sẽ đến điểm khám bệnh . Chúc cho mọi việc thành công tốt đẹp. Đã bố trí mấy tay ảnh nghiệp dư, mặc dù không chuyên nhưng hy vọng sẽ có những tấm ảnh thật đẹp. :love::love:
Chúc mọi người chân cứng đá mềm, gặp nhiều thuận lợi để nhân rộng tấm lòng nhân!

2,080
0
0

Tin mới nhận đc, đoàn đã khám xong tại Phước Hưng ,đang chuẩn bị ăn cơm, để tiếp tục lên đường khám tại Thủy Cam . Trời đẹp, nắng .

1,557
0
0

Camellia

May quá, cám ơn trời đất! Chắc trời đất cũng cảm động vì tấm lòng của các bác sĩ, các bố các mẹ...!

2,080
0
0

May quá, cám ơn trời đất! Chắc trời đất cũng cảm động vì tấm lòng của các bác sĩ, các bố các mẹ...!
Trời đang sấm đùng đùng, đen kịt, mong là sau 6h chiều hãy mưa nhé, đừng mưa bây giờ các BS, bà con đang khám mưa giờ tội lắm . Dẫu sao cũng cảm ơn vì đã nắng từ sáng đến giờ, cố thêm 1 chút nữa ông Trời nhé .

2,801
0
0

muathu

Cũng ngồi đợi ảnh nhà Ớt nữa :love::love::love:

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Ớt ơi, post ảnh lên đi

2,080
0
0

Dạ, ảnh đang trên đường đi, đang bị tắc đường, tý xíu nữa thôi, có ngay hiiii

6,216
0
36

susu1811

Active Member

em hôm nay mới rảnh chút, nhanh chị Ớt nghe

37
0
0

MeMay

Báo cáo báo cáo..... có ảnh khoe các mẹ đây. Dưng mà từ từ.... em đang cố làm cho nhanh mà cái mạng nó hổn mún nè.....:love:

37
0
0

MeMay

37
0
0

MeMay

2,080
0
0

Ớt post tạm mấy cái cho mọi người đỡ thèm nha. Chuyến đi thành công, mặc dù chiều hôm đấy trên Huế mưa to ơi là to, nhưng dưới đấy không hề mưa nhé . Cũng vất vả cho các mẹ tham gia cho BS vì đi khám 2 thôn ở 2 nơi khác nhau, nhưng ai cũng bảo là vui ,mình vui, bà con cũng vui là thành công rồi đúng kg ạ . Cảm ơn mọi người vì tất cả:love:

Kẻ đứng người ngồi chờ đến lượt khám bệnh

Đến lượt rồi, con bị đau ở đâu ?

Cô à , chỗ mô Mệ cũng đau hết, đau khắp người luôn.

Tui cũng rứa, tui cũng đau khắp người, cô khám kỹ cho tui với nhé .

Thuốc mô mà nhiều rứa , đã hí .

Trời nóng , có cái quạt ni cô dùng tạm nhé .
[

2,080
0
0

Các BS cùng với phụ tá là các bố mẹ CSTT, nhìn vô là biết ai kg mặc áo blu chính là CSTT .

Phút thư giãn hiếm hoi để cho buổi khám tiếp theo, buôn dưa lê, dưa chuột, tất cả các loại dưa hiii

2,080
0
0

Đợt này đi đúng ngày Phật Đản , nên các BS lão làng đều kg đi được, đi với đoàn chúng mình có cả BS lão làng, và các BS trẻ nội trú. Các BS còn rất trẻ nhưng đầy tâm huyết với nghề . Hy vọng sẽ được gặp các BS trong các chuyến đi sau .
Phát thuốc, nhớ uống thuốc theo chỉ dẫn nhé .

Mình không phải là BS, mình kg khám được bệnh, nhưng mình có thế giúp BS viết phiếu mà .

Trước bàn viết phiếu

Chân dung ai đây nhỉ, thế mà cứ bảo M bận chụp hình nên chẳng có cái nào, nhưng mà có cái này là nhất rồi đấy nhé .