(MS87/TT) 31.05.2009 - CSTT Đà Nẵng tặng quà 1.6 cho các con tại khoa nhi - BV Đà Nẵng

780
0
0

memynhi

Ðề: 31.05.2009 - Chia sẻ tình thương - Tặng quà 1.6 cho các con tại khoa nhi - BV Đà Nẵng

Mừng mẹ cu Gôn chọn được hàng cho con và cho mẹ. Mình cũng được hứa 'đền bù trấn lột' bằng sợi khác cho 'người mẫu' hihihi.

40
0
0

mẹbéSuri

Ðề: 31.05.2009 - Chia sẻ tình thương - Tặng quà 1.6 cho các con tại khoa nhi - BV Đà Nẵng

Hôm qua em cũng chụp giựt được đồ đẹp cho con gái. Đúng là cái gì không phải của mình thì chẳng bao giờ là của mình. Hihi. Chụp giựt được cái váy bé bé cho con gái từ chị muathu rồi mà vẫn không giữ được, lại bị các mẹ khác giựt. :sad:

Hôm qua có một "chân rết" rất dễ thương nhé. Lặng lẽ đến, lặng lẽ làm việc rồi lại lặng lẽ về. :smiling::rose:

1,018
0
0

mymy

Cả nhà chờ em tí, máy tính củ chuối quá nên post hình từ sáng đến chừ chưa xong. Mặc dù hình không đẹp bằng hình chụp từ máy xịn và phó nháy xịn như chị muathu và mynhi nhưng em sẽ cố gắng post phục vụ các bác mấy tấm hình em chụp được nhé :sigh::sigh::sigh:.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Hôm qua em cũng chụp giựt được đồ đẹp cho con gái. Đúng là cái gì không phải của mình thì chẳng bao giờ là của mình. Hihi. Chụp giựt được cái váy bé bé cho con gái từ chị muathu rồi mà vẫn không giữ được, lại bị các mẹ khác giựt. :sad:

Hôm qua có một "chân rết" rất dễ thương nhé. Lặng lẽ đến, lặng lẽ làm việc rồi lại lặng lẽ về. :smiling::rose:
lặng lẽ quá, nên lại chẳng có hình "lưu kho":love:

1,018
0
0

mymy

lặng lẽ quá, nên lại chẳng có hình "lưu kho":love:
Yên tâm, lặng lẽ mấy đi nữa cũng có "lưu kho" em àh.

1,018
0
0

mymy

Hình nè cả nhà:
Đầu tiên là số để nhận quà (nhưng cuối cùng không dùng được mà dùng số của khoa nhi):

Hội trường:

Chị Muathu nhận hoa và Bác sỹ Phó Khoa nhi phát biểu cảm ơn:

Đại diện khoa phát biểu khai mạc:

Các chị điều dưỡng hát tặng các cháu bài hát thiếu nhi:

Cùng hát theo nào:

Tặng quà:

Hai bé dễ thương cực:

Các bé bệnh nặng không lên được, các mẹ mang quà đến phát tận giường:

CSTT Đà Nẵng:

Từ trái qua:
Hàng đứng: MẹMynhi, Đăngkhoa, giangcòi, bacsỹ, baoduysusu, cifmoon, bacsỹ, OX susu (chân rết lặng lẽ), Susu, bacsỹ, subim
Hàng ngồi: mẹ cugôn, bạn mẹ mynhi (người kết chuỗi hạt gởi HN), mẹbéSuri, Bluerose, pink3, huylinh, mymy. Híc thiếu hình mẹ muathu và Chip Simba

Còn hình mì quảng chờ chị muathu ah.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
780
0
0

memynhi

Hôm qua cũng có chút thắc mắc sao lại sắp xếp được cả anh kỹ thuật viên sáng sủa thế, hóa ra là chân rết của Susu, cùng sánh vai hành động thế là nhất rồi hihihi

6,216
0
36

susu1811

Active Member

2,080
0
0

Này Su, để cho " chân rết " hơi bị ốm đó nhé, bồi bổ đê, để lần sau còn làm " chân rết " dài dài nhé .

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Này Su, để cho " chân rết " hơi bị ốm đó nhé, bồi bổ đê, để lần sau còn làm " chân rết " dài dài nhé .
he.he, không ăn hình tí nào cả, nên chắc chả lừa được ai chị ớt ới :grin:

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Các mẹ Đà nẵng tổ chức chu đáo quá. Hà nội phải học tập các mẹ nhiều. Tặng các mẹ này :rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose:

1,018
0
0

mymy

Chúc mừng ngôi nhà chung CSTT,chị muathu, susu, Đăng Khoa, Cifmoon, Suri (mặc dù chỉ có cái lưng), còn ai nữa thì em mừng quá nhìn không kịp đã được lên đài truyền hình thành phố Đà Nẵng tối nay :applause::applause::applause::rose::rose::rose:.
Đây là lần đầu tiên hoạt động từ thiện của Đà Nẵng được đưa tin lên truyền hình và báo Công An DN cũng đã đưa tin ngày hôm qua.
Hy vọng sau việc đưa tin tối nay của đài truyền hình, ngôi nhà CSTT của chúng ta sẽ được nhiều người biết đến :kiss::kiss::kiss::kiss:.

@những đồng chí có tên trên: mai nhớ mời tớ cafe nhé.:drooling::drooling::drooling:

2,651
0
0

Khai Tâm

Chúc mừng ngôi nhà chung CSTT,chị muathu, susu, Đăng Khoa, Cifmoon, Suri (mặc dù chỉ có cái lưng), còn ai nữa thì em mừng quá nhìn không kịp đã được lên đài truyền hình thành phố Đà Nẵng tối nay :applause::applause::applause::rose::rose::rose:.
Đây là lần đầu tiên hoạt động từ thiện của Đà Nẵng được đưa tin lên truyền hình và báo Công An DN cũng đã đưa tin ngày hôm qua.
Hy vọng sau việc đưa tin tối nay của đài truyền hình, ngôi nhà CSTT của chúng ta sẽ được nhiều người biết đến :kiss::kiss::kiss::kiss:.

@những đồng chí có tên trên: mai nhớ mời tớ cafe nhé.:drooling::drooling::drooling:
:love: :love: :love: :love: :love:

Tháng này là tháng "hành động", tháng làm việc hiệu quả của CSTT. Cả nhà phải chúc mừng rồi, có cafe cho em xin suất webcam nhé :rose:

Khi nào tiện xin đĩa từ đài TH để lưu trữ nhỉ, có dịp em cũng muốn xem :smiling:

2,801
0
0

muathu

Sáng ngày 31/05 do bác AL&ML gửi không khí mát hơi quá tay một tí nên trời Đà Nẵng đổ mưa :smiling: nhưng các mẹ và bố Susu hổ trợ kỹ thuật vẫn đến thật sớm, không ai kịp ăn sáng cả té ra các mẹ nhà ta để dành bụng về giải quyết Mì Quảng nhà muathu :grin:

Hôm nay muathu mới up thêm hình hôm trao quà cho các cháu được sorry cả nhà nhé. Hình này được ghi lại bởi phó nháy memynhi, muathu đáng ra cố tình định chụp hình và phỏng vấn các cháu để về viết phóng sự nhưng mà hôm đó như người mộng du các mẹ bảo gì làm nấy :angle:

Chuẩn bị hội trường:

Slideshow này được Khai Tâm gửi về :love: 3 em xinh lại che mất :smiling:

Phát Quà:

Chân cả nhà đây các mẹ nhé

Ôi nhưng còn chân này quyến rũ quá không thể không post ạ mời cả nhà:

Còn chân rung của các mẹ và các loại chân muathu sẽ post ở offline nhà Đà Nẵng nhé, cảm ơn sự động viên và giúp đỡ của các đầu cầu và cả nhà CSTT :rose::rose::rose::rose::rose:

10,156
29
48

ALnML

Super Moderator

:love: :love: :love: :love: :love:

Tháng này là tháng "hành động", tháng làm việc hiệu quả của CSTT. Cả nhà phải chúc mừng rồi, có cafe cho em xin suất webcam nhé :rose:

Khi nào tiện xin đĩa từ đài TH để lưu trữ nhỉ, có dịp em cũng muốn xem :smiling:
Hoành tráng quá Đà Nẵng yêu dấu ơi :kiss:
Chia sẻ tình thương muốn xin đĩa ghi CT của đài truyen hình ĐN để xem và lưu trữ.
:love:
Chúc mừng cả nhà chúng mình :applause:

2,080
0
0

Chúc mừng nhé đầu cầu Đà Nẵng .

2,801
0
0

muathu

Sau khi đi tặng quà cho các cháu về off tại nhà muathu để mua bán gây quỹ, số tiền thu được từ bán hàng do memynhi ủng hộ là 1.800K :love::love::love: Liễu bạn memynhi ủng hộ 500K :rose::rose::rose: số tiền này sẽ nhập vào quỹ chung CSTT. Muathu còn kết hợp xuất chuồng được 5 chú lợn con nữa :smiling: Vụ tổng kết muathu sẽ làm và post sớm ngay khi có thể, một lần nữa cảm ơn cả nhà CSTT :love::love::love::rose::rose::rose:

798
0
0

cifmoon

Mọi người đâu rùi, về mời chị Thư đi cafe kìa :smiling:

467
0
0

pink3

Hôm qua cũng có chút thắc mắc sao lại sắp xếp được cả anh kỹ thuật viên sáng sủa thế, hóa ra là chân rết của Susu, cùng sánh vai hành động thế là nhất rồi hihihi
Hehe, chân rết của su su lại là xếp tỉ là to của tui. May mà su su lôi kéo được. Sau này có ăn cắp giờ của nhà nước cho mấy vụ này chắc cũng bớt bị soi bà con hỉ:grin:

2,801
0
0

muathu

Hehe, chân rết của su su lại là xếp tỉ là to của tui. May mà su su lôi kéo được. Sau này có ăn cắp giờ của nhà nước cho mấy vụ này chắc cũng bớt bị soi bà con hỉ:grin:
Vụ ni bí mật nghe đi nhẹ nói khẽ không sếp biết sếp trốn luôn bữa sau không nhờ được à nha :smiling: