Nhà Đà Nẵng online và offline

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,801
0
0

muathu

Chương trình offline CSTT tại khu vực Đà Nẵng

Trân trọng kính mời ACE khu vực Đà Nẵng và khách mời khu vực Huế, Quảng Nam đăng ký tham gia chương trình of gặp mặt, triển khai chương trình "Mình nuôi Heo..." và bàn về việc tặng quà cho các bé viện ĐK ĐNG nhân dịp 1/6.

Thời gian: vào lúc 11h30' ngày 29/04/2009
Địa điểm: quán Bánh cuốn Trần, Đường Lê Duẫn.

Lý do chọn thời gian và địa điểm:
Em mạn phép chọn quán Bánh cuốn Trần vì xuất phát từ "Heo".

1. Để nuôi heo tốt, thì trước tiên nên thử "Heo" hàng xóm xem tình hình thế nào, rồi mình còn có hướng phấn đấu mà thực hiện. :)laughing:)
2. Hiện thời tiết khu vực Miền trung đang có "gió Heo may" và có dịch "Cúm Heo" nên việc duy trì cho "Heo" không bị bệnh cũng cần lắm ạh.:love:
3. Cuối cùng là tiêu chí về "Nhân hòa" Em rất mong có sự ủng hộ của tất cả các thành viên của CSTT tại khu vực Đà Nẵng và các khách mời ạh.:kiss:

Tình hình là rất tình hình hihi, hôm kia Metyruoi và xã bạn ấy đã thồ đến một đàn lợn thật đông (Spam tí xã muathu bảo 2 vợ chồng Metyruoi thật trẻ và nhiệt tình, muathu thấy dễ thương hơn vì có gửi thêm một ít ô mai nữa hi), và đàn lợn đã lên đường về đến Đà Nẵng an toàn, hiện giờ đang ở nhà muathu, nhân việc này CSTT Đà Nẵng tổ chức off để bàn về vấn đề 1-6 cho các cháu ở khoa Ung Bướu BV Đà Nẵng và nhận lợn về nuôi giúp CSTT các mẹ nhé, mẹ nào ủng hộ thì vào đăng ký giúp muathu và gợi ý địa điểm off nữa, với tinh thần không để lợn đói các mẹ dắt lợn lên cơ quan, gửi cho người quen giúp

Danh sách đã nhận lợn đất:

Muathu: 2 con
Susu1811: 2 con
Dangkhoa 2007: 2 con (được muathu mang đến tận nhà hi hi )
........................

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
5,624
9
38

metyruoi

Active Member
Ðề: Offline CSTT Đà Nẵng

Tình hình là rất tình hình hihi, hôm kia Metyruoi và xã bạn ấy đã thồ đến một đàn lợn thật đông (Spam tí xã muathu bảo 2 vợ chồng Metyruoi thật trẻ và nhiệt tình, muathu thấy dễ thương hơn vì có gửi thêm một ít ô mai nữa hi), ........................
Dạ, chị muathu ơi!!!!!!! Tình hình (cũng) rất chi là tình hình ạ!!!!

Người chở lợn với em hôm đó...là chubui - thành viên mới của CSTT ạ! Chít thôi!!!! Chị bị tăng gia với cấp số cộng nên chị choáng, chị ghép đôi thế này thì chít em!!!!!!!!!!!!! Huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Người chở lợn với em hôm đó...là chubui - thành viên mới của CSTT ạ! Chít thôi!!!! Chị bị tăng gia với cấp số cộng nên chị choáng, chị ghép đôi thế này thì chít em!!!!!!!!!!!!! Huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
Em cũng giựt cả mình đọc đến đoạn xã nhà tyruoi, hê hê.

143
0
0

huongdx

Chị suýt cầm điện thoại hỏi nhà muathu xem OX tyruoi thế nào :smiling:

2,801
0
0

muathu

Chết không ngờ tình hình nó lại tình hình thế này ha ha, post bài xong hỏi xã nhà là có phải xã nhà Tyruoi không, đồng chí ấy xác nhận là không biết, chắc là xã bạn ấy, muathu bảo sao hôm kia anh bảo hai vợ chồng chở hai thùng lợn đến hiiiiiiiiiiiiiiiii, sorry metyruoi và chubui nhé hì

Hôm nay Sonylucky và Memynhi nhận thêm ba con lợn nữa rồi, chị không choáng đâu 1,5 tỷ nhé.

2,501
0
0

Haidang02

Hai vợ chồng nhà Ruồi chở lợn, giật cả mình... nhưng biết đâu nhỉ, tương lai gần ...

780
0
0

memynhi

Ðề: Offline CSTT tại Đà Nẵng

Hôm nay em đã nhận được máy, sâm và lợn đủ số hihihi cám ơn chị muathu và xã chị nhiều nhé. Chị định tổ chức 'op lai' ngày nào vậy, em rất muốn tham gia, chị lên lịch nhé.

1,018
0
0

mymy

@muathu: bà chị ọp lai ở mô cho em đăng ký 1 chân nhé, cho xin ngày giờ cụ thể luôn.

5,624
9
38

metyruoi

Active Member

@ các chị: e cũng suýt cầm điện thoại gọi cho chị muathu hỏi xem...em cưới khi nào mà "vào một tối đẹp trời ấy", "2 vợ chồng" rủ nhau đi...buôn lợn! hé hé hé....

242
0
0

Nhím_Minh Thư

Em thấy bác Chubui cũng được ạ. Nhưng mà bác ấy đã có vợ chưa ạ?

2,801
0
0

muathu

Hi hi vụ nhầm nhọt sang trồng trọt thế này bà mối muathu dễ được mời ra Hà Nội ăn cưới lắm :smiling:

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Em xin thay mặt bà con đang cần lợn lên lịch of , cư dân của CSTT tại Đà Nẵng, Hội an, Huế tham gia nhé. Trái ớt dễ thương vô tham gia cho hào hứng nghe chị.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Chương trình offline CSTT tại khu vực Đà Nẵng

Trân trọng kính mời ACE khu vực Đà Nẵng và khách mời khu vực Huế, Quảng Nam đăng ký tham gia chương trình of gặp mặt, triển khai chương trình "Mình nuôi Heo..." và bàn về việc tặng quà cho các bé viện ĐK ĐNG nhân dịp 1/6.

Thời gian: vào lúc 11h30' ngày 29/04/2009
Địa điểm: quán Bánh cuốn Trần, Đường Lê Duẫn.

Lý do chọn thời gian và địa điểm:
Em mạn phép chọn quán Bánh cuốn Trần vì xuất phát từ "Heo".

1. Để nuôi heo tốt, thì trước tiên nên thử "Heo" hàng xóm xem tình hình thế nào, rồi mình còn có hướng phấn đấu mà thực hiện. :)laughing:)
2. Hiện thời tiết khu vực Miền trung đang có "gió Heo may" và có dịch "Cúm Heo" nên việc duy trì cho "Heo" không bị bệnh cũng cần lắm ạh.:love:
3. Cuối cùng là tiêu chí về "Nhân hòa" Em rất mong có sự ủng hộ của tất cả các thành viên của CSTT tại khu vực Đà Nẵng và các khách mời ạh.:kiss:

780
0
0

memynhi

susu ơi , thế còn phần chi phí cho buổi offline thì thế nào ?

2,080
0
0

Huhuuhu trưa 29 chị đang đi làm nhé cưng, mà mấy tiêu chí của em hay ghê đó , với lại nghe bánh cuốn là khí thế chị hừng hực rồi, chị mê bánh cuốn, mê phở lắm , có thể ăn mấy thứ đó thay cơm .

2,801
0
0

muathu

susu ơi , thế còn phần chi phí cho buổi offline thì thế nào ?
Tiêu chí của Susu1811 làm chị :laughing: :laughing: :laughing:

Muathu trả lời thay Susu1811 nhé, kinh phí luôn luôn là nuớc láng giềng của chúng ta tài trợ, Campuchia đó memynhi à :love:

780
0
0

memynhi

thế Ớt có xin nghỉ phép vào dự được không ? Nếu vào được thì mua giúp ít bột bánh bột lọc ga Trùi cái nhé, nghe đồn bột í ngon lắm.

2,801
0
0

muathu

Ớt ơi băng đèo vô đi em :love: :love: :love:

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Huhuuhu trưa 29 chị đang đi làm nhé cưng, mà mấy tiêu chí của em hay ghê đó , với lại nghe bánh cuốn là khí thế chị hừng hực rồi, chị mê bánh cuốn, mê phở lắm , có thể ăn mấy thứ đó thay cơm .
:laughing: Chị Cử ông xã đại diện đi chị,

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.