Nhà Sài Gòn Chào Xuân 2011

635
0
0

Họa sĩ nghèo

Ðề: Nhà Sài Gòn Chào Xuân 2011

Hí hí, có nhà mới mà quên giành đất. Em chỉ thích ở trong hẻm, có cái sân to to để làm quán cà phê xinh xinh cho người ta vào thuê chụp hình cưới thui :p
Em đập cái nhà em ra rồi mình lấy đất làm cafe nha Chép!!! ;))

112
0
0

mepond

Em chậm chân nên xin cái phòng be bé đủ để bày bừa thôi ạ......, chào mọi người...

737
0
0

hienvth

Hí hí, có nhà mới mà quên giành đất. Em chỉ thích ở trong hẻm, có cái sân to to để làm quán cà phê xinh xinh cho người ta vào thuê chụp hình cưới thui :p
Em chờ nhá ;))

2,204
1
0

Nikki

Nhà mình off Tất niên deeeeee, nhớ tất cả mọi người quá!!!Em có búp bê, có son Dior đấu giá, có hàng mỹ phẩm Châu Âu, có quà sinh nhật...có nhiều thứ quá nên phải gặp mới giải quyết được :p

112
0
0

mepond

Off thứ 7 , CN cho em ké với.......

1,528
0
0

saomai

Offffffff nào :D
buổi trưa được k cả nhà
em Nik chọn giúp địa điểm nhé :x

2,204
1
0

Nikki

Thế mình nhất trí Thứ 4 ngày 19/01/2011 được ko cả nhà, địa điểm nơi nào thuận tiện cho đại đa số mọi người nhỉ???

21
0
0

giangan

Trả lời: Nhà Sài Gòn Chào Xuân 2011

Mình xin 1 chân ạ. Nhưng hình như T7, CN tiện hơn cho các bạn khác phải không ạ?

Tiện thể nhà mình lên kế hoạch đi từ thiện tận nơi ở đâu đi ạ được không các bác? Em có nhiều quần áo trẻ em, người lớn, vật dụng, thực phẩm, v.v. và v.v. cần quyên góp đeeee

2,204
1
0

Nikki

Chị ơi, nhà SG mình thường ít đi T7,CN lắm...vì phải dành thời gian cho gia đình, còn ngày thường thì "tận dụng" thời gian nghỉ trưa được :p

1,528
0
0

saomai

Thế mình nhất trí Thứ 4 ngày 19/01/2011 được ko cả nhà, địa điểm nơi nào thuận tiện cho đại đa số mọi người nhỉ???
Ôi, bây giờ mới đọc tin này :D
Trưa mai nhé cả nhà, Ốc Đào hay quán gì Phạm Ngọc Thạch được k các em, hôm trước bác "bị hụt" :))
Tình hình net cấm vận bác nên k vào nhà thường xuyên được, cho bác xin cái tin nhắn "ok" nhé

2,204
1
0

Nikki

Chúc mừng năm mới đại gia đình thân yêu!!!sang năm mới chúc mừng đãi tân niên nhé
...love you all...
@};-@};-@};-@};-@};-@};-

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Em Nik ko đi chơi mà ở nhà tiếp khách à:) . Chúc nhà SG năm mới luôn ngập tràn tiếng cười và hạnh phúc :x :cstt09: !

1,122
0
0

SCP

Chúc mừng năm mới gia đình SG . ( Ai cho em mượn cái icon ôm hôn thắm thiết nào )

@ Bác : Bác ơi , em vừa xem lại cái clip bên topic năm mới , nhớ Bác quá , hic

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Nhà Sài Gòn Chào Xuân 2011

Chúc mừng năm mới nhà Sài Gòn
ọp mừng năm mới đê....

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

1 nhà Sing 2 nhà HN vô nhà SG sì pam năm mới, dzô ziên wa' :D .

993
0
0

Cá Chép

Hí hí, nhà SG tụi em mải ăn chơi tại... gia nên ít onl :p. Cảm ơn nhà mình vào chúc Tết nhé :x. Chúc một năm mới hạnh phúc và nhiều may mắn.
Chép có "bánh mì vận may" mời mọi người cho hên nha :D

----------------
Chuẩn bị "tinh thần" ọp Tân niên chứ nhỉ, ai ơi...

3,310
5
38

thuyvuong

Active Member

Hà nội rét lại nên mẹ Tin vào nhà Sài gòn sưởi ấm hihi, tò mò với "bánh mỳ vận may" quá Chép ơi