Nhà Sài Gòn Chào Xuân 2011

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Trả lời: Ðề: Nhà Sài Gòn Chào Xuân 2011

Ôi phải nói là ngon và rẻ chứỞ HN tìm đâu ra quán Nhật ngon và rẻ như thế nhỉ :-/
Uh đúng roài ở HN 2 thằng ăn cũng từng đó xiền, SG 5 thằng cũng từng đó, nói như LG là ngon bổ rẻ.

2,204
1
0

Nikki

Ðề: Nhà Sài Gòn Chào Xuân 2011

Nhắc làm em thèm...hichic...off sushi deeee :p

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Hihi, hết hè chuẩn bị sang thu nhưng nha mình vẫn còn chào Xuân nhỉ, óp ọp đê.
Cả nhà ơi ời!!!!!
OFF nhể off đi hihi.
Chuẩn ko cần chỉnh , tiêu chí Ngon Bổ Rẻ hì hì các loại OG (nhể phát nữa)

506
0
0

Tho & Soc

Chào cả nhà! Mọi người dạo này đâu cả rồi::-?

2,204
1
0

Nikki

OFF nhể off đi hihi.
Chuẩn ko cần chỉnh , tiêu chí Ngon Bổ Rẻ hì hì các loại OG (nhể phát nữa)
Em vẫn còn nhớ kế hoạch off Sing nhể bác LG nhể :p

631
0
0

Aslan

Nhà SG ơi em thấy có trường hợp này khó khăn quá, la liếm ngoài này rồi nhưng vẫn chưa ăn thua, các mẹ có giúp đc thêm ko để cuổi tuần em tha vào ạ

2,204
1
0

Nikki

Nhà SG ơi em thấy có trường hợp này khó khăn quá, la liếm ngoài này rồi nhưng vẫn chưa ăn thua, các mẹ có giúp đc thêm ko để cuổi tuần em tha vào ạ
Ôi, khổ thân em quá...tha vào SG đi, trong này xin "ủng hộ nhiệt tình" :p

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

@ Nikki: LG chỉ đc cái loa to thôi, tha đc lão bà bà ấy sang Sing off có mà mướt. @ Aslan: cầu thực chi cho xa dẫn trg hợp này lên HN đi chị, e đảm bảo xin đc bảo trợ dài dài 5 sao.

631
0
0

Aslan

Ôi, khổ thân em quá...tha vào SG đi, trong này xin "ủng hộ nhiệt tình" :p
Thế trưa thứ 7 gặp cô đc hông??
@ Nikki: LG chỉ đc cái loa to thôi, tha đc lão bà bà ấy sang Sing off có mà mướt. @ Aslan: cầu thực chi cho xa dẫn trg hợp này lên HN đi chị, e đảm bảo xin đc bảo trợ dài dài 5 sao.
À, khổ, tại cháu xin đc cái voi chờ của cái 5 sao, mẹ cháu lại xin đc cái ớp pờ ru vờ của công ty thành ra cháu chả còn cách nào, còn hôm qua cháu đã xin đc cái giảm 75% đi HN của đối tác hãng tàu hoả, cô nhớ cái vụ bảo trợ 5 sao này để cháu công cả vào ạ ợ. Cháu cảm ơn các cô.

2,204
1
0

Nikki

Thế trưa thứ 7 gặp cô đc hông??

À, khổ, tại cháu xin đc cái voi chờ của cái 5 sao, mẹ cháu lại xin đc cái ớp pờ ru vờ của công ty thành ra cháu chả còn cách nào, còn hôm qua cháu đã xin đc cái giảm 75% đi HN của đối tác hãng tàu hoả, cô nhớ cái vụ bảo trợ 5 sao này để cháu công cả vào ạ ợ. Cháu cảm ơn các cô.
Mình hẹn nhau trưa T7 để "xác minh trường hợp" nhé, hihi...sướng quá!

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Mình hẹn nhau trưa T7 để "xác minh trường hợp" nhé, hihi...sướng quá!
Nikki à, đối tượng này nên tập trung xác minh gia cảnh mẹ - nghe đâu đc Liên hợp cuốc tặng huy chương hình xương cá vì đạt đẳng phe cá pờ rồ, và đặc biệt là ông bà ngoại; địa phương, cụ thể là Hải Phòng, đã "trả về" rồi, nên mới phải đi "cầu thực" xa thế đấy, ảnh xem qua thì la liếm nhưng thần sắc mặt mày thì cứ tươi rói, mắt lại còn hấp háy tranh thủ đong gái nữa chứ.

2,204
1
0

Nikki

Nikki à, đối tượng này nên tập trung xác minh gia cảnh mẹ - nghe đâu đc Liên hợp cuốc tặng huy chương hình xương cá vì đạt đẳng phe cá pờ rồ, và đặc biệt là ông bà ngoại; địa phương, cụ thể là Hải Phòng, đã "trả về" rồi, nên mới phải đi "cầu thực" xa thế đấy, ảnh xem qua thì la liếm nhưng thần sắc mặt mày thì cứ tươi rói, mắt lại còn hấp háy tranh thủ đong gái nữa chứ.
Gặp rồi thì trường hợp nào em cũng phải xác minh hết...cả mẹ lẫn con, ko chừa chỗ nào cả...các bác đừng lo "lâu lâu mới có 1 kì đâu phải bánh mì ngày nào cũng có" =))

THÔNG BÁO:
Ngày mai SG tổ chức off đón "đại gia đất Cảng" Aslan tại IKI SUSHI - bên hông KS Movenpick - Trương Quốc Dung
Thời gian: 11h30

Mọi người dành chút time tham gia nhé :D

313
0
0

lancuccu

Thân yêu gửi tới nhà Sài gòn một năm mới sức khoẻ dồi dào, công danh hiển đạt, tiền bạc vô biên, hạnh phúc viên mãn...:cstt09:

499
0
0

Shortee2009

wow .... cái nhà sì gòn đi đâu rùi te.

2,204
1
0

Nikki

Dạ có em...hihi

2,204
1
0

Nikki

Oe oe nhìn thấy avatar F1 nhà Nik rồi, bé bn tuần rồi em ơi? Chúc con hay ăn chóng lớn, ngoan ngoãn khỏe mạnh nhe :-* !
Dạ vừa tròn 6 tuần...nên giờ em mới ti toe vào lại CSTT được ạ,hihi

63
0
0

zuki

Hé nhô, lâu thiệt lâu mới vào lại nhà, lạ lẫm quá, hic :| .

2
0
0

tramanh

Trả lời: Nhà Sài Gòn Chào Xuân 2011

xin chào tất cả mọi người, em là thành viên mới. cho em hỏi cs ở sài gòn ở địa chỉ nào ạh