Nhật ký tham gia diễn đàn

242
0
0

Nhím_Minh Thư

Hôm 25 bác Loan bảo có 222 thành viên, hôm nay đã có 322 thành viên rồi nhé.

Thống Kê - Chia sẻ tình thương
Ðề tài: 224, Bài gửi: 2,412, Thành viên: 322, Số thành viên đã viết bài: 322
Chúng ta cùng chào đón thành viên Mẹ Toki mới gia nhập diễn đàn .

@chị Loan. Em bít vì sao chị thích "3 con 2". Sẽ có ngày có 2202 thành viên chị ạ.

19
0
0

Diên Khánh

Chào cả nhà!
Gửi đến cả nhà CSTT tình thương mến thương :kiss: :kiss: :kiss::rose::rose::rose:

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Còn em thì giờ này đang cố tới con số 100 bài để lên đời trái tim các bác ạ, có bác nào chạy đua như e không, hihi.
9h22 ngày 27/3/08 : 97 bài .

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Cac me cho hoi ti: Trai tim am ap, roi den trai tim hong, roi len gi gi gi nua?:kiss:

1,557
0
0

Camellia

Ðề tài: 227, Bài gửi: 2,541, Thành viên: 333, Số thành viên đã viết bài: 333
Chúng ta cùng chào đón thành viên Xuka mới gia nhập diễn đàn .

10,191
30
48

ALnML

Super Moderator
Xuka đây rồi và mình chờ được đến con số 333:applause::applause:

Tình Hình Diễn Ðàn
Số người đang xem: 16 (4 thành viên và 12 khách)
Xem ai online
Kỷ lục: 68 người đã ghé thăm Hôm qua lúc 09:56 AM.
ALnML, Camellia, Chíc chíc, Mẹ Cáo
Thống Kê - Chia sẻ tình thương
Ðề tài: 226, Bài gửi: 2,534, Thành viên: 333, Số thành viên đã viết bài: 333
Chúng ta cùng chào đón thành viên Xuka mới gia nhập diễn đàn .

Xuka người đã biết và kêu gọi CSTT giúp bé Bình. Bé Bình là trường hợp đầu tiên mà chúng mình đã chung tay. Từ Bắc chí Nam cho đến tận nước ngoài xa xôi cũng gom về để rồi con đã được hồi sinh.
Thật vui vì em đã gặp em ở ngôi nhà của chúng mình:kiss: .

125
0
0
Ðang đọc: 3 (2 thành viên và 1 khách)
mẹ nhím châu anh, Khai Tâm

Sáng sớm ngày ra có em với chị Khai Tâm này. Cả khách nữa, khách ơi login đi để lưu danh ở đây nào

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Kỷ lục: 68 người đã ghé thăm 03-26-2009 lúc 09:56 AM.
Diên Khánh, huongdx, kimsonbui, Mít và Nem
Ðề tài: 237, Bài gửi: 2,679, Thành viên: 342, Số thành viên đã viết bài: 342
Chúng ta cùng chào đón thành viên Tamarin mới gia nhập diễn đàn .

Giờ thì em đã quen rồi với trang mới, ngày nào vào việc đầu tiên cũng là nhìn những dòng này, để xem số thành viên lên thêm bao nhiêu, ai là newest. Cũng như nhiều bạn, cảm giác khi thấy những dòng chữ trên thấy ấm áp kỳ lạ, pha lẫn chút tự hào. Nhưng mà Admin ơi, giờ biết rồi em thấy tiếc quá, tiếc không chịu được, nghĩ suốt mấy hôm giờ mới dám viết nhờ Admin. Chả là hôm đăng ký, thì cũng chỉ biết đăng ký thôi, chả biết mà đọc cái dòng "Chúng ta cùng chào đón thành viên Mẹ Chip Tom Bi mới gia nhập diễn đàn". Zời ui, sao em lại bỏ phí cái phút giây mình là VIP thế nhở. Admin thương em tra lại giúp xem em là thành viên thứ bi nhiêu cái, để em còn giữ số đó làm kỷ niệm chứ. Admin nhá nhá nhá, hộ được không?

2,651
0
0

Khai Tâm

Diên Khánh, huongdx, kimsonbui, Mít và Nem
Ðề tài: 237, Bài gửi: 2,679, Thành viên: 342, Số thành viên đã viết bài: 342
Chúng ta cùng chào đón thành viên Tamarin mới gia nhập diễn đàn .

Giờ thì em đã quen rồi với trang mới, ngày nào vào việc đầu tiên cũng là nhìn những dòng này, để xem số thành viên lên thêm bao nhiêu, ai là newest. Cũng như nhiều bạn, cảm giác khi thấy những dòng chữ trên thấy ấm áp kỳ lạ, pha lẫn chút tự hào. Nhưng mà Admin ơi, giờ biết rồi em thấy tiếc quá, tiếc không chịu được, nghĩ suốt mấy hôm giờ mới dám viết nhờ Admin. Chả là hôm đăng ký, thì cũng chỉ biết đăng ký thôi, chả biết mà đọc cái dòng "Chúng ta cùng chào đón thành viên Mẹ Chip Tom Bi mới gia nhập diễn đàn". Zời ui, sao em lại bỏ phí cái phút giây mình là VIP thế nhở. Admin thương em tra lại giúp xem em là thành viên thứ bi nhiêu cái, để em còn giữ số đó làm kỷ niệm chứ. Admin nhá nhá nhá, hộ được không?
Èo ơi là VIP :kiss:

Bác mang số báo danh 15 . Xem trong link profile của mỗi ID, mấy con số cuối cùng là số thứ tự đăng ký thành viên ạ :rose:

http://chiasetinhthuong.org/diendan/member.php?u=15

144
0
0

Lantrailt

Cuộc sống bộn bề, mệt mỏi............
Vào đây, tuy chẳng làm hết đi những ưu tư nhưng ít nhất cũng làm em cảm thấy nhẹ nhõm hơn 1 chút.
Vẫn luôn là thế, tất cả vì người kém may mắn. Chỉ có sức khi nào được trải lòng mình với những hoàn cảnh, lúc đó mới ngóc cổ lên đc dù ko cao, ko xa.............

Đi nhiều, lắm hoàn cảnh tai ương....NGậm ngùi, xót xa.....Hai nỗi đau như hoà vào một............

Sẽ dịu lại thôi, chia sẻ mà!

Chia sẻ tình thương, cái tên thật đúng. Bạn bè cứ hỏi tại sao em lại làm thế, tại sao lại gắn bó với tình nguyện đến thế! Bởi đơn giản, em được chia sẻ, được trải lòng mình.....

Ngày mai rồi sao nhỉ??? Em ko biết nhưng chắc chắn 1 điều, em mãi bên những con người khốn khó đó.

Chiều qua đi Sóc Sơn thăm 1 hoàn cảnh, gia đình người bị phong. bác ấy chê cái sức khoẻ của em và.....báo hiệu cho những ngày sắp tới mà...chạnh lòng! K thể mua cái gì đó cho mình ăn, nhưng có thể dành số tiền đó lóp ngóp sang thăm họ!
Thôi nào, mạnh mẽ lên chứ nhỉ????
hic hic............em chỉ muốn khóc oà lên thôi! huhu mệt mỏi qúa!

Em lại spam rồi, xin lỗi các bác nhé! Nhưng em mệt mỏi quá cả nhà ơi!!!!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cám ơn Khai Tâm nhé. Mình đã nói là dốt khoản này mà. Giờ biết rồi nhé. Khai Tâm là thành viên thứ 6. Ôi mình giỏi quá, mình phục mình quá cơ. :laughing:

@Lantrailt: Cho chị nắm tay em 1 cái nhé.

2,651
0
0

Khai Tâm

@Lantrailt: Cố lên cố lên...

---
Em phát hiện ra, có 10 người vì "mê" CSTT không hưởng ứng "Giờ trái đất"

Số người đang xem: 10 (3 thành viên và 7 khách)
Xem ai online
Khai Tâm, babycutie, N&M

492
0
0

sweetlily

Cuộc sống bộn bề, mệt mỏi............
Vào đây, tuy chẳng làm hết đi những ưu tư nhưng ít nhất cũng làm em cảm thấy nhẹ nhõm hơn 1 chút.
Vẫn luôn là thế, tất cả vì người kém may mắn. Chỉ có sức khi nào được trải lòng mình với những hoàn cảnh, lúc đó mới ngóc cổ lên đc dù ko cao, ko xa.............

Đi nhiều, lắm hoàn cảnh tai ương....NGậm ngùi, xót xa.....Hai nỗi đau như hoà vào một............

Sẽ dịu lại thôi, chia sẻ mà!

Chia sẻ tình thương, cái tên thật đúng. Bạn bè cứ hỏi tại sao em lại làm thế, tại sao lại gắn bó với tình nguyện đến thế! Bởi đơn giản, em được chia sẻ, được trải lòng mình.....

Ngày mai rồi sao nhỉ??? Em ko biết nhưng chắc chắn 1 điều, em mãi bên những con người khốn khó đó.

Chiều qua đi Sóc Sơn thăm 1 hoàn cảnh, gia đình người bị phong. bác ấy chê cái sức khoẻ của em và.....báo hiệu cho những ngày sắp tới mà...chạnh lòng! K thể mua cái gì đó cho mình ăn, nhưng có thể dành số tiền đó lóp ngóp sang thăm họ!
Thôi nào, mạnh mẽ lên chứ nhỉ????
hic hic............em chỉ muốn khóc oà lên thôi! huhu mệt mỏi qúa!

Em lại spam rồi, xin lỗi các bác nhé! Nhưng em mệt mỏi quá cả nhà ơi!!!!
Lantrailt ơi, em mạnh mẽ lắm chứ, chỉ cần đọc những dòng này đã đủ thấy rồi. Đã có lúc em động viên chị cố gắng lên, giờ tới phiên chị động viên em nhỉ :smiling: Mà đừng có coi thường sức khỏe, có thực mới vực được đạo chứ ;) Lúc nào mọi người cũng nắm chặt tay em :love:

0
0
0
B

Bừa

Guest
Chào cả nhà!!! Nghe tin nhà mình mới cất nóc, bừa em vội khăn gói từ quê lên, ghi danh từ hôm kia mà đợi mãi chẳng có ai chào đón, bước 1 chân vào rồi mà ngập ngừng quá, hôm nay xin phép các bác cho em được cho cả 2 chân vào nhà.

Chà chà.. nhà cũng đẹp ra trò, cũng đầy đủ hạng mục, nom nó cũng giông giống cài nhà bà còng. Nhỏ bé đơn sơ nhưng đầy ắp tình người.

Rất cảm phục sự "vượt cạn" của mọi người. Chúc cho ngôi nhà mới CSTT ngày càng đông vui rộn rã.

Em có chút quà quê mang lên mừng tân gia, khi nào mở tiệc các bác ớí em nhé.

1,557
0
0

Camellia

Dạ em lon ton xin ra đón bác Bừa ạ. Em lấy cái ghế đẹp nhất mời bác ngồi. Mời bác uống trà ạ! (Theeeeeeee, quà quê là quà gì theeeeeeeeeee bác? :-D)