Nhờ Admin đổi nick giùm!

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: Nhờ Admin đổi nick giùm!

Đang muốn ăn kim chi quên đường về luôn đây.hihi
Ăn đi ngon lắm, quên đường về thật đới. Chị Hạnh khéo tay lắm đấy. Kim chi ko những ăn sống mà có thể nấu canh kim chi nữa cơ. Ngon lắm. Chẹp chẹp. Lại lạc đề rồi. Sori em tranh thủ quảng cáo hàng tý.

40
0
0

Nấm yêu!

Ăn đi ngon lắm, quên đường về thật đới. Chị Hạnh khéo tay lắm đấy. Kim chi ko những ăn sống mà có thể nấu canh kim chi nữa cơ. Ngon lắm. Chẹp chẹp. Lại lạc đề rồi. Sori em tranh thủ quảng cáo hàng tý.
Nấm thích cay nhiều thôi, cái gì đắng cay là nấm thích rồi.hihi

40
0
0

Nấm yêu!

@ALnML Cúc ngất roài chị, cây kẹo kéo đúng cả hai ý nghĩa đấy!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
40
0
0

Nấm yêu!

Ôi bà mặc áo Ma Sơ mà lại: Em quen anh chưa nhể? Có phải Giáo hoàng ngồi trước mặt ko?

Ôi thế thì nick Nấm phải đổi là: Anh yêu chứ ko phải Nấm yêu hihi.
Ui! không được rồi Nấm là, Nấm yêu! thôi vì trước sau cũng thành món lẫu ở đây:laughing::laughing: Nấm chạy thôi:laughing::laughing::love::love:

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

Chị thích bài em hiền như Masơ nên khi nhìn thấy avatar của em và lại còn Nấm yêu nữa chứ thì chị nghĩ em "gió thổi bay"

40
0
0

Nấm yêu!

Chị thích bài em hiền như Masơ nên khi nhìn thấy avatar của em và lại còn Nấm yêu nữa chứ thì chị nghĩ em "gió thổi bay"
Chết mất thôi chưa nói ra mọi người biết hết rồi...xí hổ quá.

40
0
0

Nấm yêu!

yêu tất cả mọi người nhưng vẫn phản đối 291179 đổi tên.:D

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

Này mít kia đang 291179 tự nhiên nhắc chi đến họ của chị ...Chị dĩ nhiên họ Ngô nhưng hôm nay đổi họ Ngố vì cũng ko hiểu kẹo kéo là gì:laughing:

1,904
0
36

291179

Active Member

yêu tất cả mọi người nhưng vẫn phản đối 291179 đổi tên.:D
ơ người ta đổi tên mắc mớ gì đến nhà người, đã thế quyết đổi Admin đổi cho em thành kiku_hana đi ạ:love:
mọi người có thế gọi là hana cho dễ gọi ạ

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Này mít kia đang 291179 tự nhiên nhắc chi đến họ của chị ...Chị dĩ nhiên họ Ngô nhưng hôm nay đổi họ Ngố vì cũng ko hiểu kẹo kéo là gì:laughing:
Em tưởng tượng ra nghĩ là Nấm biết Cúc vậy nên nàng ta mới bảo là hai cây kẹo kéo. Bác luận ra chưa. Gió thổi bay ý... Cùng một phom ý ý...

1,904
0
36

291179

Active Member

Tạm biệt 291179 , mai em là hana nhé!

1,557
0
0

Camellia

Tạm biệt 291179 , mai em là hana nhé!
Hợ! Trót yêu em 291179 rồi, nên tự dưng lại thấy nhớ cái nick 291179 nhỉ! Hụt hẫng ghê ta. Nhưng thôi, tính mình cả thèm chóng chán, mai lại yêu em Hana vậy!!! :laughing:

1,557
0
0

Camellia

Tớ không quen Hana nào đâu nhé. Tớ chỉ biết 99 thôi!
suốt ngày chỉ 99. Chắc lúc nào cũng thích vàng 99.
nói tới mới nhớ. Thế đã làm xong cái đề xuất nhờ Min Mod lập cái bảng vàng danh dự Tim Level chưa đấy nàng ơi???

40
0
0

Nấm yêu!

Ui! Nấm xin lỗi mọi người Nấm trót dại tạo cơn sóng gió, giờ ngồi trên thuyền rồi có muốn dừng cũng không xong. Thật ra cái tên gì cũng được cả, mỗi lần muốn gọi chị Loan bằng cái nick nấm tìm hết cả cuốn bách khoa toàn thư mà chẳng thấy phiên âm. Cũng chẳng sao, nhớ và yêu ở trong tâm mỗi người đâu riêng gì cái tên mọi người nhỉ? ngay cái tên Mít và Nem lại thêm cái món kim chi quảng cáo cũng gợi lên một số điều. Có lẽ Hồ Xuân Hương ngày xưa không làm Nem bao giờ nên chỉ tả mít thôi, Nếu có làm nem cho chồng nhậu chắc món nem kia độc đáo lắm. hihi

4
0
0

lamthuytinh

Hãy tặng tôi một ước mơ cho bữa sáng, một câu chuyện dí dỏm cho bữa trưa, và một khúc nhạc Trịnh cho bữa tối. Tôi sẽ dâng tặng bạn cả thế gian này!
Ủng hộ để lại tên 291179 nhé!:love:

349
0
0

bichthuyhn

Mọi người vui quá ! Giá như khi nào cũng vui như thế này thì thích thật đấy ! Chúng ta người một nhà nên cố gắng duy trì không khí vui vẻ nhé. Mình không có anh chị em nên khi được vào đây thấy mọi người ai cũng gần gũi và ấm áp. Tất cả mọi sự buồn vui đều tự mình mà ra cả nhỉ. Mình vẫn luôn muốn "từ trái tim sẽ gặp được trái tim". Hãy luôn là ngôi nhà HẠNH PHÚC nhé các bạn vì chúng ta còn phải chia sẻ với bao ngôi nhà khác nữa mà. (Xin lỗi Min Mod nếu mình lạc đề nhé)

291179 ơi : em đừng đổi tên nhé, dù tên gì đi nữa thì em luôn là niềm vui của cả nhà mà, đâu cần khó hay dễ gọi mà thay đổi tình cảm đâu. Cái mới chưa chắc đã hay hơn cái cũ mà làm mới cái cũ có khi hay hơn đấy em nhỉ ?!

Mit Nem ơi : Ô xã chị hay ra vào tuyến HCM-HN lắm, ông ấy có thẻ gold nữa mà ko có hành lý gì đâu. EM có cần gì thì ới chị nhé. khoảng 20/5 này thì ông ấy sẽ ra HN đấy.