Nhờ Admin giúp

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT
Ðề: Nhờ Admin giúp

Xin Admin hướng dẫn cách gỡ bỏ các file đính kèm ( do không còn phù hợp để lấy dung lượng up cái khác)
Thanks.
Bạn vào Hồ sơ, ở phần Linh tinh bấm vào Đính kèm, sau đó đánh tick vào các file đính kèm mà bạn muốn xóa, sau đó bấm Xóa bài đánh dấu.

Khi bạn xóa các file đính kèm đó thì ở các bài bạn đã trích dẫn cũng sẽ tự động xóa các file đó.

Vì dung lượng file đính kèm hạn chế, do vậy bạn nên sử dụng cách up file / hình lên 1 trang web khác như photobucket chẳng hạn, sau đó link qua CSTT. Bạn có thể tham khảo hướng dẫn tại đây .

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

Thưa Admin, tại sao hồ sơ của em trên máy tính thường dùng lại không thấy hiển thị ô lựa chọn, bấm vào cũng không luôn. Hình nó đây ạ.
Mong Admin tiếp tục chỉ bảo cho kẻ ngờ nghệch tin học này.
Thanks.

492
0
0

sweetlily

Admin ơi, tại sao em viết bài xong, mà chỉ khoảng 5' sau là ko được sửa bài nữa rồi ạ? Em tưởng là được thay đổi bài viết trong vòng 8 tiếng sau khi viết ạ?

341
0
0

Bryanthien

Admin ơi, tại sao em viết bài xong, mà chỉ khoảng 5' sau là ko được sửa bài nữa rồi ạ? Em tưởng là được thay đổi bài viết trong vòng 8 tiếng sau khi viết ạ?
:laughing::laughing::laughing: em đoán mò nhé. Vì hôm nay admin khóa hết nút sửa bài ở topic hoạt động nên SW ko sửa được bài...:laughing::laughing:

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

Thưa Admin, tại sao hồ sơ của em trên máy tính thường dùng lại không thấy hiển thị ô lựa chọn, bấm vào cũng không luôn. Hình nó đây ạ.
Mong Admin tiếp tục chỉ bảo cho kẻ ngờ nghệch tin học này.
Thanks.
Admin đã thử nhờ 1 vài thành viên kiểm tra thì trong phần Đính kèm của họ đều có hiển thị ô lựa chọn xóa. Không hiểu có thành viên nào cũng bị lỗi này như bạn hay không. Hiện tại Admin chưa tìm ra được nguyên nhân, nên bạn muốn xóa những đính kèm nào trong số 4 đính kèm mà bạn đã gửi lên dd:
Thu ngo.zip
Bieu tinh toan chi tieu gia dinh nho version 5.zip
thì bạn nhắn ở đây Admin sẽ xóa cho bạn.

Bắt đầu từ 9h 55' sáng hôm qua 28.05.2009 Admin đã không cho quyền sửa bài trong chuyên mục Gây Quỹ để tránh một số rắc rối xảy ra trong việc đặt hàng. Bạn không có quyền sửa bài trong Gây quỹ hay các chuyên mục khác nữa?

Admin thành thật xin lỗi bạn và các thành viên vì chưa thông báo vấn đề này. Admin sẽ thông báo trong chuyên mục Gây Quỹ và Nội quy chung để các thành viên biết.

341
0
0

Bryanthien

Bắt đầu từ 9h 55' sáng hôm qua 28.05.2009 Admin đã không cho quyền sửa bài trong chuyên mục Gây Quỹ để tránh một số rắc rối xảy ra trong việc đặt hàng. Bạn không có quyền sửa bài trong Gây quỹ hay các chuyên mục khác nữa?

Admin thành thật xin lỗi bạn và các thành viên vì chưa thông báo vấn đề này. Admin sẽ thông báo trong chuyên mục Gây Quỹ và Nội quy chung để các thành viên biết.[/QUOTE]

:laughing: vậy em đoán mò mà cũng trúng.. chắc em là admin quá... có ai hiểu lầm không dơ tay lên. Bác min ơi bác đừng ném đá em nhé :laughing::love:

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

Admin đã thử nhờ 1 vài thành viên kiểm tra thì trong phần Đính kèm của họ đều có hiển thị ô lựa chọn xóa. Không hiểu có thành viên nào cũng bị lỗi này như bạn hay không. Hiện tại Admin chưa tìm ra được nguyên nhân, nên bạn muốn xóa những đính kèm nào trong số 4 đính kèm mà bạn đã gửi lên dd:
Thu ngo.zip
thì bạn nhắn ở đây Admin sẽ xóa cho bạn.
Nhờ Admin xóa hộ
Thu ngo
1 trong 2 biểu tính toán chi tiêu version 5 và biểu theo dõi thu chi gia dinh nho 4.
Cám ơn Admin.

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

Anh chị em có gì không hiểu có thể PM trực tiếp vịt qua 2 nick này, vịt sẽ giúp cho. Thân ái
Y!M: vietscout
hay Email: vietscout@gmail.com.

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

Nhờ Admin xóa hộ
Thu ngo
1 trong 2 biểu tính toán chi tiêu version 5 và biểu theo dõi thu chi gia dinh nho 4.
Cám ơn Admin.
Admin đã xóa rồi. Admin vừa gửi tin nhắn cho bạn, bạn check và trả lời Admin nhé!

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

Admin đã xóa rồi. Admin vừa gửi tin nhắn cho bạn, bạn check và trả lời Admin nhé!
Admin có hiểu nguyên nhân lỗi là gì không, nếu đc thì trả lời e cái nhé.
Em cũng thấy kỳ lạ, hay là tại máy nhỉ?

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

Admin có hiểu nguyên nhân lỗi là gì không, nếu đc thì trả lời e cái nhé.
Em cũng thấy kỳ lạ, hay là tại máy nhỉ?
Không phải do lỗi máy tính của bạn đâu; Vì diễn đàn chỉ cho phép chỉnh sửa bài viết trong vòng 8 tiếng sau khi post lên, nên những file đính kèm mới post và còn hiệu lực chỉnh sửa thì mới hiện nút xóa, còn những file đã post quá 8 tiếng thì không hiện nữa. Hiện tại Admin chưa tìm ra giải pháp để thành viên có thể xóa Đính kèm sau khi đã post quá 8 tiếng, do vậy Admin sẽ chỉnh sửa lại topic hướng dẫn xóa file đính kèm, và thành viên nào cần xóa có thể nhờ Admin.

(Mẹ Tiếu Tiếu vào Hồ sơ và đổi lại password nhé!)

26
0
0

maison73

admin cho hỏi, tôi muốn mở một mục riêng trong HĐ trợ giúp tập thể đc ko?
Nhóm của chúng tôi đang giúp đỡ các bé tại TT Mỹ ĐÌnh 3, đang lập topic riêng ở WTT n đang nhận đc thông báo đóng topic, vậy tôi có thể xin một ít đất để dựng chòi riêng ở CSTT đc ko?
Chân thành cảm ơn

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

admin cho hỏi, tôi muốn mở một mục riêng trong HĐ trợ giúp tập thể đc ko?
Nhóm của chúng tôi đang giúp đỡ các bé tại TT Mỹ ĐÌnh 3, đang lập topic riêng ở WTT n đang nhận đc thông báo đóng topic, vậy tôi có thể xin một ít đất để dựng chòi riêng ở CSTT đc ko?
Chân thành cảm ơn
Chào bạn!

Trước hết, Admin xin cám ơn bạn đã cùng chung bước với CSTT trên con đường Nhân rộng tấm lòng NHÂN :rose: !

CSTT khi lập ra trang web riêng, cũng là với mong muốn phát triển nhóm CSTT rộng rãi hơn, làm được nhiều việc thiện hơn nữa, hoạt động và trợ giúp các trường hợp theo đúng tôn chỉ mục đích mà CSTT đã chọn lựa.

Trong một số trường hợp cụ thể, sau khi đã cân nhắc, bàn bạc, thì CSTT có thể để cho topic không phải do CSTT theo dõi, trợ giúp hoạt động trên diễn đàn CSTT. Topic giúp đỡ các bé tại TT Mỹ Đình 3 của các bạn có thể mở tại sub-box Các hoạt động trợ giúp tập thể, và các bạn cần chỉ định rõ một đầu cầu để chịu mọi trách nhiệm về topic đó.

Nếu cần hỗ trợ thêm vấn đề gì, bạn vui lòng cho Admin biết nhé!

Thân mến!
Admin.

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

Admin ơi, cho em xin lại cái giao diện cũ default style đó ( ở mục chọn dưới cùng ấy)!!!!!!!!!!
Cái mà bị chê là nhà sơn dở thì hết sơn đó.
Pls!!!!

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

Admin ơi, cho em xin lại cái giao diện cũ default style đó ( ở mục chọn dưới cùng ấy)!!!!!!!!!!
Cái mà bị chê là nhà sơn dở thì hết sơn đó.
Pls!!!!
Hiện tại có 1 vài lựa chọn nên bạn có thể chọn màu giao diện bạn thích.

883
0
0

mèo_ú

cho em hỏi chút...lúc trc em thấy ở trang đầu có mục chúc mừng sinh nhật...nhưng sao nay lại ko có ạh????
(xí...hìn như em post nhầm chỗ đúng ko ạh??)sorry nhé....

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: