Nhờ Admin tìm giúp bài / topic

23
0
0

cuboong

Em tìm topic nuôi lợn đất mà không thấy. Admin giúp em với, em cám ơn nhiều.

7
0
0

thehoandaklak

Ðề: Nhờ Admin tìm giúp bài / topic

bữa trước em có post 1 bài tình cảnh của em Trần Thị Hoàng, ĐakLak , sao bây giờ không thấy đâu hết mong admin trả lời giùm em, cám ơn

4
0
0

Hoàng Dược Sư

Hai bài thơ tôi viết tặng cho con trai tôi trong topic "thơ mẹ đọc cho con" ông lẳng của tôi đi đâu rồi hả ông admin

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

Hai bài thơ tôi viết tặng cho con trai tôi trong topic "thơ mẹ đọc cho con" ông lẳng của tôi đi đâu rồi hả ông admin
bữa trước em có post 1 bài tình cảnh của em Trần Thị Hoàng, ĐakLak , sao bây giờ không thấy đâu hết mong admin trả lời giùm em, cám ơn
Diễn đàn đang bị lỗi nên nhiều bài viết không hiện lên, kỹ thuật đang cố gắng sửa chữa và khắc phục. Rất mong các bạn thông cảm!

7
0
0

thehoandaklak

Diễn đàn đang bị lỗi nên nhiều bài viết không hiện lên, kỹ thuật đang cố gắng sửa chữa và khắc phục. Rất mong các bạn thông cảm!
mong diễn đàn khắc phục lỗi nhanh, bệnh tình của em ấy bây giờ rất nặng,đang rất cần sự giúp của mọi người!

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

mong diễn đàn khắc phục lỗi nhanh, bệnh tình của em ấy bây giờ rất nặng,đang rất cần sự giúp của mọi người!
Các kỹ thuật vẫn đang tiếp tục chỉnh sửa. Bạn có thể vui lòng post lại các thông tin về em Hoàng được không? Cảm ơn bạn nhiều!

792
0
0

J.C

Admin oi, khoang dau thang e co vao 1 topic gay quy tu 2.6 den 2.7 va dat mua mot chai nc tro tau, sau do e ghi sai so tk nen chuyen khoan nham. E dao nay ban qua nen it khi vao dien dan, moi lan vao lai ko sao tim dc topic do. E danh vao day nho moi ng tim giup de e xin loi topic va xin rut ten ra khoi danh sach vi qua lau ko chuyen khoan. E vao bang dt. Ko go tieng viet dc. Xin admin thong cam.. Chan thanh cam on admin va mooi ng.

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

Admin oi, khoang dau thang e co vao 1 topic gay quy tu 2.6 den 2.7 va dat mua mot chai nc tro tau, sau do e ghi sai so tk nen chuyen khoan nham. E dao nay ban qua nen it khi vao dien dan, moi lan vao lai ko sao tim dc topic do. E danh vao day nho moi ng tim giup de e xin loi topic va xin rut ten ra khoi danh sach vi qua lau ko chuyen khoan. E vao bang dt. Ko go tieng viet dc. Xin admin thong cam.. Chan thanh cam on admin va mooi ng.
Topic đó ở đây:
http://www.chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?t=4283

Và Admin đã chuyển thông tin này đến các thành viên khởi xướng và thực hiện topic qua tin nhắn.

7
0
0

thehoandaklak

Cám ơn admin đã tìm lại bài giùm em!:cstt07:

832
0
0

Phụng Hàm

Trả lời: Nhờ Admin tìm giúp bài / topic

Em muốn tìm nơi chia sẻ kinh nghiệm trồng cây. Nhưng em không biết ở đâu cả. Bác admin giúp em với nhé.

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT
832
0
0

Phụng Hàm

Trả lời: Ðề: Trả lời: Nhờ Admin tìm giúp bài / topic

Em cám ơn bác Admin nhá!