Nhờ mua hộ Verbena Foaming Bath - Loccitane

1,849
0
0

BB&C

Cả nhà ơi, cứu tớ với.

Mình có một người chị rất đặc biệt. Chị bị dị ứng với các loại sữa tắm, chỉ dùng được mỗi Verbena Foaming Bath của Loccitane, chai này ạ.

Mình nhờ các bạn mua giùm mình được không, mình tìm khắp Hà nội mà ở đâu cũng hết hàng, mình cám ơn nhiều lắm.

631
0
0

Aslan

Ðề: Nhờ mua hộ Verbena Foaming Bath - Loccitane

BB&C ui tớ qua Parkson rồi, cái này giờ L'occitance không nhập về nữa nên không ở đâu có bạn à, nó chỉ còn Verbena showergel thôi, mà chai cũng nhỏ lắm (75ml), cái này đặc hơn Foaming bath, không biết chị ấy có dùng đc không nên tớ chưa mua.

1,849
0
0

BB&C

Thế à, chán nhỉ. Hay mua thử một chai cho chị ấy dùng thử nhỉ, vì cũng Verbena mà. Cậu mua thử cho tớ một chai nhé. Tớ cũng nhờ bên topic hàng Sing rồi, SCP đang tìm cho tớ không biết có hay không? Thôi chai nhỏ thế này cũng tốt, cứ dùng thử nếu chị ấy không bị dị ứng thì tiếp tục dùng mà bị thì cũng đỡ phí, nhỉ. Thanks trước nhé.

631
0
0

Aslan

Thế à, chán nhỉ. Hay mua thử một chai cho chị ấy dùng thử nhỉ, vì cũng Verbena mà. Cậu mua thử cho tớ một chai nhé. Tớ cũng nhờ bên topic hàng Sing rồi, SCP đang tìm cho tớ không biết có hay không? Thôi chai nhỏ thế này cũng tốt, cứ dùng thử nếu chị ấy không bị dị ứng thì tiếp tục dùng mà bị thì cũng đỡ phí, nhỉ. Thanks trước nhé.
OK bạn ơi, chiều về tớ lại lượn qua, chai nhỏ thế này thì gửi PCN được, bạn PM cho tớ địa chị nhá@};-

1,849
0
0

BB&C

Cám ơn Aslan nhiều vô cùng, tớ vừa nhận được rồi. Ngại quá, đã làm phiền cậu rồi cậu lại không lấy tiền nữa.

Hẹn hôm nào off ở HN để đa tạ nhé.