OFF - Ăn chay

1,014
0
0

Em bé ngoan

Ðề: OFF - Ăn chay

Đăng ký có mấy người mà sao đi đông thế, lại toàn bạn mới xinh ơi là xinh. Lấn sau cho Bừa tham gia với nhé, nếu vẫn cứ đi toàn người xinh thế này thì cho em thêm cốc sinh tố rau răm nhé.

Đã thế hôm nay lại nhận ra 1 người quen hehe..
@ Trang (áo đen, yếm mầu cánh phượng) : anh là Quý, bạn của anh Tuấn đây.
Chị Trang là em rủ đi cùng. Hôm nay chị ấy mới biết đến chiasetinhthuong chấm o-rờ-gờ ạ :)
Anh Bừa là bạn của anh Tuấn cấp 3 học CVA sn 1980 ấy ạ?

1,014
0
0

Em bé ngoan

Cơm gạo lứt đỏ - xin mời :)

Những người đến sớm nhất

Những người tóc xoăn nhất :D

Gà chay xin chào các bác

Hớ hớ, ăn thực dưỡng giảm cân nhanh hả em, thế thì chị phải ăn thôi :D

Bầu sô tranh thủ duyệt kịch bản show đập lợn của chị Mít Nhợn

0
0
0
B

Bừa

Guest

Chị Trang là em rủ đi cùng. Hôm nay chị ấy mới biết đến chiasetinhthuong chấm o-rờ-gờ ạ :)
Anh Bừa là bạn của anh Tuấn cấp 3 học CVA sn 1980 ấy ạ?
Đúng rồi, tuy hơn tuổi Tuấn nhưng anh chơi với T lâu rồi. Chắc cô ca sỹ này chẳng còn nhớ anh đâu.
Rất vui lại được gặp nhau ở CSTT. Cảm ơn "cơn gió" Em bé ngoan đã đưa Trang đến nhe.@};-

1,014
0
0

Em bé ngoan

Đúng rồi, tuy hơn tuổi Tuấn nhưng anh chơi với T lâu rồi. Chắc cô ca sỹ này chẳng còn nhớ anh đâu.
Rất vui lại được gặp nhau ở CSTT. Cảm ơn "cơn gió" Em bé ngoan đã đưa Trang đến nhe.@};-
Anh Bừa văn thơ quá cơ :D

115
0
0

Maylangthang

Các chị đi vui quá :)

À, đã chị em nào ăn ở Nhà Việt Chay trong Nguyên Hồng chưa ạ? Một cô bé cơ quan mình giới thiệu là quán của cô Phan Thị Thanh Hằng nên háo hức đi măm thử, nhưng mà nói thật là ăn ở đây vừa lâu, vừa đắt lại không ngon. Bọn em đi 8 đứa mà hết hơn 1triệu :( So với Nàng tấm thì Việt Chay xách dép.

737
0
0

hienvth

Huhu, sao hôm nay em mới biết vụ này thế này :((