Phần II - Đêm nhạc Lung Linh Tình Mẹ

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chắc các bố các mẹ còn nhớ cuối năm ngoái, Mẹ CTB và Minh Minh nổi máu liều, đi làm bầu sô. Tổ chức 1 đêm ca nhạc tưng bừng, đi vào các cơ quan mời chào khản cổ để bán vé. Có bao nhiêu bạn bè lôi hết ra "bức tử" mua vé. Sau lần bán vé ấy cứ nghĩ kinh đến già vì đủ cả hỉ nộ ái ố trong những ngày "Bầu" ấy. Thế dưng mà cứ nghĩ đến việc có được vài tý triệu, quan trọng hơn là giới thiệu được cho nhiều người biết đến Hôi Quán, khơi gợi được "lòng nhân" của bao người, 2 chúng tớ lại ... "Máu"! Thế là hôm thứ tư tuần trước, mẹ CTB lại quyết chí gặp gỡ người của Trung tâm tổ chức biểu diễn HP, đồng ý ký kết chương trình biểu diễn. Điện thoại được nối cho Đoàn kịch I Nhà hát Tuổi trẻ. Vở diễn "Tôn Ngộ Không đại chiến Hồng Hài Nhi" được chọn (trong danh sách 1 số vở nhà hát đã dàn dựng phục vụ 1/6). Và ngày hôm sau (thứ năm) lại có 800 vé ra lò. Vì lần này thời gian có hạn nên mình quyết định làm chung với Trung tâm, nên mỗi bên chỉ phải đi bán 1/2 số vé thôi.

Thứ 5 nhận vé. Thứ 6 đưa bé Dư đi Viện Mắt HN mất nguyên cả ngày, đến thứ 7 Mẹ CTB và Minh Minh mới bắt đầu chiến dịch "Cafe - Điện thoại - Bán vé - Thu tiền". Một điều rất may là hiện nay CSTT Hải Phòng đã lớn mạnh hơn trước, nên các bạn Huyenlinh, Aslan, TMinh mum, Linhchiphoi, Hamy2K5, nnt, Mecuahaianh, Dithalilo... cùng đi bán vé với bọn mình. Kết quả là đến 18 giờ hôm qua (hết giờ làm việc) số vé còn lại là 50 vé. Hic, thở phào 1 cái.

Một điều rất vui là khi đi bán vé, bọn mình tranh thủ phát tờ rơi của CSTT luôn. (ơ không biết có phải vì thế mà mấy hôm nay số người vào CSTT tăng không nhỉ? :thinking::laughing:)

Thông tin thêm về đêm diễn:

- Địa điểm : Nhà hát Tháng 8 - HP
- Thời gian : 20 h ngày 31 tháng 5 năm 2009

Các mẹ nhé, cho chúng mình xin 1 tràng pháo tay!

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member
Ðề: Phần II - Đêm nhạc Lung Linh Tình Mẹ

Để em cổ vũ cho CSTT Hải Phòng tiếp tục đà tiến lên chiến đấu nhé. :applause::applause::applause::applause::applause:. Cả tặng hoa nữa này :rose::rose::rose::rose::rose::rose:..... Chị Bi chuyển mỗi người 1 bông hộ em nhé :kiss:

1,904
0
36

291179

Active Member

Chắc các bố các mẹ còn nhớ cuối năm ngoái, Mẹ CTB và Minh Minh nổi máu liều, đi làm bầu sô. Tổ chức 1 đêm ca nhạc tưng bừng, đi vào các cơ quan mời chào khản cổ để bán vé. Có bao nhiêu bạn bè lôi hết ra "bức tử" mua vé. Sau lần bán vé ấy cứ nghĩ kinh đến già vì đủ cả hỉ nộ ái ố trong những ngày "Bầu" ấy. Thế dưng mà cứ nghĩ đến việc có được vài tý triệu, quan trọng hơn là giới thiệu được cho nhiều người biết đến Hôi Quán, khơi gợi được "lòng nhân" của bao người, 2 chúng tớ lại ... "Máu"! Thế là hôm thứ tư tuần trước, mẹ CTB lại quyết chí gặp gỡ người của Trung tâm tổ chức biểu diễn HP, đồng ý ký kết chương trình biểu diễn. Điện thoại được nối cho Đoàn kịch I Nhà hát Tuổi trẻ. Vở diễn "Tôn Ngộ Không đại chiến Hồng Hài Nhi" được chọn (trong danh sách 1 số vở nhà hát đã dàn dựng phục vụ 1/6). Và ngày hôm sau (thứ năm) lại có 800 vé ra lò. Vì lần này thời gian có hạn nên mình quyết định làm chung với Trung tâm, nên mỗi bên chỉ phải đi bán 1/2 số vé thôi.

Thứ 5 nhận vé. Thứ 6 đưa bé Dư đi Viện Mắt HN mất nguyên cả ngày, đến thứ 7 Mẹ CTB và Minh Minh mới bắt đầu chiến dịch "Cafe - Điện thoại - Bán vé - Thu tiền". Một điều rất may là hiện nay CSTT Hải Phòng đã lớn mạnh hơn trước, nên các bạn Huyenlinh, Aslan, TMinh mum, Linhchiphoi, Hamy2K5, nnt, Mecuahaianh, Dithalilo... cùng đi bán vé với bọn mình. Kết quả là đến 18 giờ hôm qua (hết giờ làm việc) số vé còn lại là 50 vé. Hic, thở phào 1 cái.

Một điều rất vui là khi đi bán vé, bọn mình tranh thủ phát tờ rơi của CSTT luôn. (ơ không biết có phải vì thế mà mấy hôm nay số người vào CSTT tăng không nhỉ? :thinking::laughing:)

Thông tin thêm về đêm diễn:

- Địa điểm : Nhà hát Tháng 8 - HP
- Thời gian : 20 h ngày 31 tháng 5 năm 2009

Các mẹ nhé, cho chúng mình xin 1 tràng pháo tay!
:applause::applause::applause::applause::applause::applause::applause:

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Tặng :applause::applause::applause::applause: và cả :rose::rose::rose::rose: cả :kiss::kiss::kiss::kiss: nữa nhé .

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Em thực lòng hâm mộ sự nhiệt tình của các mẹ. Khi nào CSTT HN cũng tổ chức chị L nhỉ, để em có dịp đi bức tử các mối quan hệ một lần xem sao.:grin:

210
0
0

mequoctrung

Các chị giỏi quá, nhiệt liệt vỗ tay chúc mừng chị./.

594
0
0

meyeuTomTom

Giỏi! Giỏi quá chị ơi
:applause::applause::applause::applause::applause::applause:

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Em thực lòng hâm mộ sự nhiệt tình của các mẹ. Khi nào CSTT HN cũng tổ chức chị L nhỉ, để em có dịp đi bức tử các mối quan hệ một lần xem sao.:grin:
Hờ hờ, Mít Nem ơi, nếu LG mà tổ chức ở HN, chị "bức tử" được ối người trên đó đấy. :laughing:

Này này hay là thế Loan nhỉ?

251
0
0

Me Mickey

Hờ hờ, Mít Nem ơi, nếu LG mà tổ chức ở HN, chị "bức tử" được ối người trên đó đấy. :laughing:

Em là bái phục bác nhất đấy: thứ nhất bác cả gan có 3 nhóc liền, thứ hai bác tham gia "công tác" không quản khó khăn nhiệm vụ nào cũng xuất sắc cả. Em xấu hổ khi chưa làm được như bác đấy ạ. CSTT Hải Phòng thế là còn hoành tráng hơn TƯ rồi đấy.

CSTT Hà Nội thấy thế nào ạ! (nói nhỏ các mẹ là em cũng hát hay ra phết đấy ạ, dân sư phạm Mẫu giáo mà)

1,849
0
0

BB&C

Em khâm phục CTB quá cơ. Chị giỏi quá chị ạ.

Bác LG ơi, HN thế nào nhỉ, hè đến nơi rồi. Làm một phát đi bác cho nó máu. Nếu làm, em nhiệt tình tham gia. Kể cả mang vé đi bán dạo.

384
0
16

tho2006

Member

Tặng cái này:kiss::kiss::kiss::kiss::kiss: cho các mẹ, :rose::rose::rose::rose: cho các bố Hải Phòng nè. Em là em thần tượng Hải Phòng mất rồi.

360
0
0

tminh's mum

Tặng cái này:kiss::kiss::kiss::kiss::kiss: cho các mẹ, :rose::rose::rose::rose: cho các bố Hải Phòng nè. Em là em thần tượng Hải Phòng mất rồi.
Còn Hải Phòng thì khâm phục 2 chị Mẹ Chip Tom Bi và Minh Minh :kiss:

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Chị lên đây chủ trì cho em cái. Chị đã tích được nhiều kinh nghiệm bê nó lên đây cho CSTT nhờ nhé. Rồi tiếp theo để các mẹ khác đi bức tử và một cơ số mẹ nữa đi "bán dạo" Bờ bờ cở nhỉ:love:

@Huế : Đã đang và sẽ lớn mạnh yên tâm đi em gái mộng mơ:love:

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Ngất:surprise:, bác CTB đúng là có năng khiếu làm bầu sô:kiss::applause:

5,624
9
38

metyruoi

Active Member

@ Mẹ CTB: cho em đi hát với!!! Ngày xưa đi học, em "tuyền" làm "quẳng ca":grin::grin:. Giọng ca của em mà Bờ Cờ Cờ đi bán vé dạo cũng khối người xúm vào mua:grin:! Lên HN đi chị ơi:love::love:!!!!

235
0
16

1974

Member

Em khâm phục bác CTB quá bác ạ.Tặng bác và CSTT HP này :rose::rose::rose::kiss::kiss::kiss: ...

7
0
0

Mẹ Anh Quân

Các mẹ HP thật tuyệt vời, Em cảm phục tấm lòng và nhiệt huyết của các chị đặc biệt là mẹ CTB và chị Minhminh. Hy vọng hôm nay các mẹ bán nốt số vé còn lại nhé.
Chúc CSTT hải phòng thành công.
Em quên mất không :kiss::kiss::kiss:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
160
0
0

Mẹ Sóng

Chúc các chị sớm treo biển "HẾT VÉ" :applause::applause:
Tự hào về người HP quá :love: