Phần II - Đêm nhạc Lung Linh Tình Mẹ

176
0
0

Mẹ Kê

Ðề: Phần II - Đêm nhạc Lung Linh Tình Mẹ

Lâu lắm rồi mới xem một chương trình ca nhạc dành cho thiếu nhi (có lẽ từ ngày học C3 đến bây giờ). Cũng reo hò, cười sảng khoái và vỗ tay cổ vũ như các thiên thần nhí trong rạp. Chợt thấy thư giãn, xả stress hơn các chương trình ca nhạc khác.
(@ Chị Tâm: chị để kiểu tóc hôm CN trông hợp lắm, còn xinh thì đương nhiên rồi, lúc nào cũng xinh).

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ôi hôm chủ nhật đi xem về định post bài luôn mà nhận được điện thoại của bố bé Cường xong buồn quá nên không còn tâm trạng để báo cáo nữa.

Công nhận đêm diễn tưng bừng thật. Mình đoán rằng đêm đó có 1 cơ số cháu về bị khản tiếng. Vì các bé hăng lắm, hò hét ra trò với các cô chú diễn viên.

Còn đây là kết quả sau khi đi bán vé. Hôm trước quên chưa nói là theo quy định (như tất cả các chương trình khác) luôn phải có 42 vé cho hội đồng thẩm định. Số vé còn lại bán với giá 50K/ 1 vé, vì theo như các anh chị ở nhà hát là chương trình cho thiếu nhi thì không được bán giá cao, phục vụ các cháu là chủ yếu, lãi là chính. :laughing:

Tổng số tiền thu được: 37.900.000
Tổng chi phí (bao gồm thuê đoàn nhà hát kịch TW, xin cấp giấy phép biểu diễn, thuê nhà hát, thuê bảo vệ, in vé, băng rôn, thuê xe quảng cáo.... : 29.100.000

Lãi : 8.800.000

Vì làm chung nên mình có : 4.400.000

Chiều nay mình chuyển khoản LG nhé. Check giùm chị.

420
0
0

Sông Cấm

Các mẹ HP giỏi thật kiếm tiền giỏi thế.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Èo ôi, mọi người cứ khen, làm tớ xấu hổ chít được (icon thẹn thùng). Không có các em Hải Phòng hậu thuẫn thì tớ ứ dám làm.
Này Loan ơi, chị với Minh Minh bàn nhau rồi, làm ở HN dễ hơn nhiều. Loan mà không làm, nhá, 2 chị lên tranh làm thì đừng có mà trách. Grừ ừ ừ ừ...

101
0
0

su yeu

Chị ơi post hình đi xem hôm đó chị xinh như thế nào

384
0
16

tho2006

Member

Em cũng tò mò quá, vẫn biết chị gái vẫn xinh, cơ mà tò mò kiểu tóc ntn mà lại xinh hơn thế nhỉ?

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị ơi post hình đi xem hôm đó chị xinh như thế nào
Em cũng tò mò quá, vẫn biết chị gái vẫn xinh, cơ mà tò mò kiểu tóc ntn mà lại xinh hơn thế nhỉ?
Này, nếu mà có nhiều người "tò mò" thế này, tớ sẽ tổ chức bán vé xem mặt tớ hôm ọp Hải Phòng nhở??? :laughing:

7
0
0

linhchiphoi

Này, nếu mà có nhiều người "tò mò" thế này, tớ sẽ tổ chức bán vé xem mặt tớ hôm ọp Hải Phòng nhở??? :laughing:
Em thì khen chị ngay hôm đó rồi nhưng hôm qua gặp mẹ TM, bạn ấy cũng khen chị để kiểu tóc đó vừa trẻ vừa xinh :smiling:
Chương trình hôm đó cũng vui lắm, Chíp nhà em tuy chưa hiểu TNK và HHN là ai, nội dung cũng ko hiểu lắm nhưng cũng ngồi xem say xưa đến hết buổi diễn, không thấy buồn ngủ hay đòi về gì cả, như thế cũng chứng tỏ là có sức hấp dẫn rồi :smiling:

360
0
0

tminh's mum

Chị ơi, hôm đó em phải chờ chị quay mặt lại lần nữa để nhìn cho rõ mặt rồi mới dám nhận người quen đấy :smiling:
TM nhà em đi xem về cũng thích lắm, năm nào 1.6 hai mẹ con em cũng xem kịch ở Nhà hát tháng Tám :smiling:

535
0
0

MeoGiaHp

Em chúc mừng các chị đã thành công nhé :rose::rose::rose::rose:
Tiếc quá, hôm đó em không tham gia được với các chị :sad:

8
0
0

nnt

tiếc wa hôm đó E ko di xem được ,ko piếc C để kiểu tóc nào mà nhiều ng khen thế nhỉ?

8
0
0

nnt

có lãi được như thế cũng là thành công tốt đẹp rồi C nhỉ!thế mới bõ công C &Minhminh vất vả đi bán vé!
xin chúc mừng các chị nhé!

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Chị ơi "bê" tới HN đi chị ơi :love::rose: