Quần áo cho bé-hàng Mỹ -mới 100%, thanh lý ủng hộ từ thiện.

438
0
0

Bánh qui AFC

Ðề: Quần áo cho bé-hàng Mỹ -mới 100%, thanh lý ủng hộ từ thiện.

Chị ơi nổi rồi ạ, sozi vì giờ mới biết chị nhắn em trong đây :rose: .
(Lâu rồi ko gặp chị, hôm nay ngồi Hội chợ mấy chị em nhắc đến chị đấy :love: )
Hihi, nổi rồi ah, tks em, chị đã đi lấy váy được đâu nên cũng không nhắc em nhiều :smiling:
Reply lại cái chữ vàng vàng: thế ha, hôm qua không thấy hắt xì tí nào, hihi. Dạo này chồng và mẹ chồng canh ghê quá, chỉ được loanh quanh trong nhà thôi, chán òm nhưng mà đành chịu, hic.

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Đã nhận số tiền 110K từ topic Quần áo cho bé-hàng Mỹ -mới 100%, thanh lý ủng hộ từ thiện. Cảm ơn vì tất cả:love::kiss::rose:

5,604
7
38

metyruoi

Active Member

Ngày 18.6: nhận 270k tiền góp quỹ từ goldenpig. Cảm ơn cả nhà đã và sẽ tiếp tục nhiệt tình ủng hộ!:x:x

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Ngày 18.6: nhận 270k tiền góp quỹ từ goldenpig. Cảm ơn cả nhà đã và sẽ tiếp tục nhiệt tình ủng hộ!:x:x
Đã nhận số tiền 270K từ topic Quần áo cho bé-hàng Mỹ -mới 100%, thanh lý ủng hộ từ thiện. Cảm ơn vì tất cả:love::kiss::rose:

1
0
0

nghé2469

ss ui em mún lấy những bộ body mùa đông 5,6 thang' trở lên cho Nghé nhà em ( hum nay cháu mới tròn 3 tháng thui) mà chẳng xem đc cái pic nào,cứ ngồi gãi đầu tưởng tượng thui, cũng chẳn bít còn j...hix hix ... cho em link hình xem còn j cho bé nhà em ko nha chị .:">

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
13
0
0

thuanhmoi

sao e chẳng thấy hình nhỉ?có mẹ nào biết chỉ em với .:-/ Cảm ơn các mẹ trước nhé :-*

15
0
0

gaume81

sao em không xem được hình ah?