Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

150
0
0

anhnghe_emmiu

Trả lời: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Món này vừa ngon vừa bổ vừa rẻ, tuy hơi đắng nhưng mà cũng dễ uống lắm ah. Bé nhà em có gần 1 tuổi mà uống ngon lành.

313
0
0

lancuccu

Ðề: Trả lời: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Nhà mình toàn người béo với lại nhiệt cao, cứ rủ nhau đi bơi hạ hoả mà không vào đăng ký cao lá vằng, em mua về em bán lẻ giá cắt cổ cho tổ bánh nhá:D

Đăng ký đăng ký để em ké xe 16 chỗ nhà HP 12/5 đê... cía này không cần đi máy bay:)

360
0
0

tminh's mum

Ðề: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Á á, cổ em lắm sẹo lắm rồi, cho em đăng ký với, nửa cân chị nhá

313
0
0

lancuccu

Su ơi, chị Aslan nhắn 1, 2 hôm nữa có người xách hộ hàng bay từ ĐN ra HP nên Su cho HP luôn list này nhé. Chị sẽ post lại ở các topic bên Gây quỹ để Su tổng hợp bên đó. Su có chuẩn bị kịp sô hàng sau không?

1. Bánh nậm: 300
Ngân Hà: 100
Lancuccu: 50
MinhMinh: 50
Hà Mi: 50
Vợ của Chí Phèo (CP ăn nhiều nhở:): 50

2. Bánh bột lọc: 250
Tminh: 50
MinhMinh: 50
Hà Mi: 50
Vợ của Chí Phèo: 50

3. Nem lụi: 100
TMinh: 50

4. Mực một nắng: 4kg

CTB: 1kg
Ngân Hà: 1kg
Lancuccu: 1kg
MinhMinh: 1kg

5. Cao Lá Vằng: 1.5kg
T.Minh: 0.5kg
Lancuccu: 1kg

Tóm lại đơn hàng của HP:

1. Bánh nậm: 300
2. Bánh bột lọc: 250
3. Nem lụi: 100
4. Mực một nắng: 4kg
5. Cao Lá Vằng: 1.5kg

6,216
0
36

susu1811

Active Member

@ Lancuccu: em hỏi với, bánh nậm và bột lọc lấy loại đã nấu chín hay chưa nấu; Caolavang: tạm thời chưa có hàng tại đà nẵng

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Bực hết cả mình, chiều thứ 7 tuần này em vẫn chưa bon chen được
Thứ 7 này thì sao hả em, có món mới đấy :)

hì hì, vụ phạt em xin đính chính là cả 2 váy đều đã ok, và em định thứ 7 này họp tổ bánh thì em sẽ mang đi, cơ mà ... (lý do em trình bày tiếp ở dòng dưới :D)

còn cái nội dung đầm đậm kia thì nhà mình có thể hoãn một số mục cho lần họp tới ko ah? vì thứ 7 và CN em về quê nên ko tham gia đc rồi :(
Mai chị vẫn được nhận váy nhở :p

chết cười với mấy chị không còn trẻ của nhà mình. chiều nay hụt vụ off bánh mà tiếc quá, chả biết bao giờ mới có cơ hội như hnay nữa chứ
Chị tưởng đợt này thứ 7 nào khối 12 cũng thi thử B-)

Thông báo, tổ bánh đăng ký độc quyền món xôi mới: xôi hạt điều tươi. Tuần sau sẽ có một bữa nữa, ai không ăn ráng thèm:)

Ô chữ chiếc nón kỳ diệu tuần này: Làm thế nào để có được hạt điều tươi nhỉ?

Ai trả lời được có thưởng:)
Dễ ợt, vặt từ trên cây xuống là có chứ gì ;;)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Su Su với cả Cu Cu cho chị đăng ký 1 kg cao lá vằng nhá. Tiền Cu Cu chuyển chung đi :x

313
0
0

lancuccu

@ Lancuccu: em hỏi với, bánh nậm và bột lọc lấy loại đã nấu chín hay chưa nấu; Caolavang: tạm thời chưa có hàng tại đà nẵng
Chưa chín em ơi, để ăn dè hà tiện:D

Thay đổi đơn hàng nè Su:)
Cao lá vằng: 2.5kg nhé Su, cơ mà bao giờ mới có:)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Thông báo: tổ 1 B (Bánh) tuần này sẽ chuyển thành tổ 2 B (Bơi & BBQ). Địa điểm chuyển sang khách sạn Pearl River nhé.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Thế này là thế nào ah?
Thế này có nghĩa là các chị ấy chuyển địa điểm ăn chơi chiều thứ 7 sang KS Pearl River, bơi thỏa thích kèm với ăn đồ nướng thỏa thích, không phải lăn vào bếp làm, mỗi tội sau đó phải rút 1 cơ số tiền ra bồi dưỡng cho các em phục vụ :D

Thế mà thứ 7 đi về chưa thấy đã chiều qua mấy chị già còn sang đập phá thêm lần nữa đấy ;;)

313
0
0

lancuccu

Thế này có nghĩa là các chị ấy chuyển địa điểm ăn chơi chiều thứ 7 sang KS Pearl River, bơi thỏa thích kèm với ăn đồ nướng thỏa thích, không phải lăn vào bếp làm, mỗi tội sau đó phải rút 1 cơ số tiền ra bồi dưỡng cho các em phục vụ :D

Thế mà thứ 7 đi về chưa thấy đã chiều qua mấy chị già còn sang đập phá thêm lần nữa đấy ;;)
Nóng thế này mà bật lò, bật bếp nướng bánh thì:D Chả ai chịu xin ra khỏi tổ nếm, đăng ký vào tổ làm nên mới rủ nhau đi ngâm nước đấy chứ. Tuy nhiên em vẫn để dành hạt điều để nấu xôi, mặc dù em thèm lắm:) Hay thứ sáu nấu xôi ra cafe Ấy tiễn đoàn nhỉ:D Ai đi tiễn đoàn giơ tay nào:))

620
0
0

hamy2k5

thèm đc như mấy chị già thế ko biết, bao giừo mới đc già như các chị?::-?

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ Hamy : không phải ước ao cô ạ, thời gian nhanh lắm, đến lúc cô lại chả than "sao mình chóng già thế" >:)

Cho cả nhà xem ảnh F1 của tổ 2B hôm qua, nhưng mà chị chỉ chụp được B đầu thôi, đến phần B thứ 2 thì không thể chụp được, vì bận ăn :D

Còn đây là hình ảnh nàng nhà chị khi bước vào KS. Anh Tôm bảo mẹ "mẹ ơi mẹ chụp nó đi kìa, trông như bà ở quê nhặt được tiền đánh rơi rồi đi ăn chơi ấy" :D

150
0
0

anhnghe_emmiu

Trả lời: Ðề: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

[/QUOTE]

Anh Tôm chán nhỉ, trông em như siêu mẫu thì có.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Trả lời: Ðề: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Anh Tôm chán nhỉ, trông em như siêu mẫu thì có.
Chả siêu mẫu đâu em ạ, công nhận là nhìn Bi lúc ấy trông buồn cười cực kỳ, quần áo lôi thôi, dép lê quèn quẹt, khoác cái túi như mấy bà buôn chuyến, đi vào cái khách sạn rõ sang, trông chả hợp tý nào :))

2,080
0
0

Nhà Hải phòng cần gì ở Huế kg , để em mua giùm . Mùa này có hạt sen tươi, nhưng hơi mắc, hôm trước em hỏi những 150k/kg. Gần đi rồi, e cũng ít online ai nhờ mua gì thì nt em nhé 0935.949 một chín một .