Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

2
0
0

ngocngo

Trả lời: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Em chào cả nhà, em là thành viên mới đăng ký và xin vào đây ra mắt :d Em sinh ra và lớn lên ở hp nhưng giờ đang ở Hn, được cái cứ mấy tuần lại về hp/lần nên rất gắn bó với quê hương. Mọi người có hoạt động gì cho em tham gia với nhé!!!

316
0
0

Boxu-Chun

Ðề: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

@lancuccu: em có nhắn tin cho chị qua lấy đồ chị mecunlinh gửi về mà không thấy chị qua. Em ở số 15 Hoàng Diệu, tel 098912 tám 6 hai tám nhé. Lúc nào chị qua được thì nháy máy cho em rồi em chạy xuống.

313
0
0

lancuccu

@lancuccu: em có nhắn tin cho chị qua lấy đồ chị mecunlinh gửi về mà không thấy chị qua. Em ở số 15 Hoàng Diệu, tel 098912 tám 6 hai tám nhé. Lúc nào chị qua được thì nháy máy cho em rồi em chạy xuống.
Mặc dù lấy đồ rồi nhưng hôm nay mới vào đây cảm ơn em @};- Tks em nhiều nhiều nhé, đã nhận hàng dùm lại còn free cước nữa @};-

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
313
0
0

lancuccu

Em đang cầm kem đánh răng hàng gây quỹ của Aslan, AnhNghe_EmMiu nhé! Aslan thì phải hối lộ gì mới được nhận hàng còn AngNghe_EmMiu gọi cho chị để lấy hàng nhé (0902 20 ba 1 sáu 8 )

Cảm ơn OMM đi công tác không quên CPN hàng cho nhà HP:x

631
0
0

Aslan

Em đang cầm kem đánh răng hàng gây quỹ của Aslan, AnhNghe_EmMiu nhé! Aslan thì phải hối lộ gì mới được nhận hàng còn AngNghe_EmMiu gọi cho chị để lấy hàng nhé (0902 20 ba 1 sáu 8 )

Cảm ơn OMM đi công tác không quên CPN hàng cho nhà HP:x
Cô nhầm, trình xin của chị dạo này hơi bị cao, chị còn tính kinh tế chung đang xuống có khi chị mở hẳn trường dạy xin khối người đăng ký học.
Em thò cái mặt vào không nhà mình quên hẳn em.

535
0
0

MeoGiaHp

Sau chuyến đi Phiêng Hào – Tân Uyên – Lai Châu, một số bạn đã gửi Mẹ CTB giữ một số tiền để ủng hộ các hoạt động tiếp theo của CSTT, cụ thể như sau:
1. Đặng Việt Bách, w 801 The Manor - Mễ Trì - Hà Nội: 4.000.000đ
2. Anh Hiệp - bạn của Roozon: 1.000.000đ
3. Anh Đại (em anh Toản): 1.000.000đ
4. Anh Tiến, anh Minh - bạn anh Toản: 8.000.000đ
Tổng cộng: 14.000.000đ.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
535
0
0

MeoGiaHp

Nhà mình ơi, Khoai xinh chưa này :)

Và đánh đá nữa

Khoai khoe với anh: mẹ về đón em đi Hải Phòng đấy :)
Theo thông tin em được biết, có người trả giá 1 tỷ để nhận Khoai mà không đc nên khi về cứ ngẩn ngẩn ngơ ngơ :)
Khoai bóc quà

và chơi cùng mẹ Tâm

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Sau chuyến đi Phiêng Hào – Tân Uyên – Lai Châu, một số bạn đã gửi Mẹ CTB giữ một số tiền để ủng hộ các hoạt động tiếp theo của CSTT, cụ thể như sau:
1. Đặng Việt Bách, w 801 The Manor - Mễ Trì - Hà Nội: 4.000.000đ
2. Anh Hiệp - bạn của Roozon: 1.000.000đ
3. Anh Đại (em anh Toản): 1.000.000đ
4. Anh Tiến, anh Minh - bạn anh Toản: 8.000.000đ
Tổng cộng: 14.000.000đ.
Chị nhận của bạn Hồng (cùng cơ quan mẹ TM) 1.000K.

Tổng cộng hiện chị đang giữ : 15.000K

Chờ các hoạt động sắp tới của CSTT.

535
0
0

MeoGiaHp

dạo này nhà Hải Phòng vắng vẻ quá!!! nhà mình sắp hết tầng rồi này :)

631
0
0

Aslan

dạo này nhà Hải Phòng vắng vẻ quá!!! nhà mình sắp hết tầng rồi này :)
Ừ nhở, hay là tối nay hô một số người tập kết nguyên vật liệu xây nhà mới để mai khối người tiếc nhờ, hờ hờ...

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Trả lời: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

E vào quét mạng nhện!
Quét xong chả chịu thuốc nước gì, làm sao có khách :D

Giờ kêu gọi ọp ở đây, không nhắn tin nữa nhé, ai không vào đây là mất quyền lợi luôn :))

Có người muốn tiêu tiền, có người mới phát hiện ra quán mới. Kết hợp cả 2 người lại chị em mình được bữa trưa miễn phí. Trân trọng mời cả nhà 12 giờ trưa thứ 4 (21/11) tại quán bò nướng Phú Quý ngõ 182 Văn Cao (hình như có thể đi từ Lạch Tray vào). Nhân tiện bàn gấp vụ Mường Lát luôn nhé cả nhà ơi.

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator
Ðề: Trả lời: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Quét xong chả chịu thuốc nước gì, làm sao có khách :D

Giờ kêu gọi ọp ở đây, không nhắn tin nữa nhé, ai không vào đây là mất quyền lợi luôn :))

Có người muốn tiêu tiền, có người mới phát hiện ra quán mới. Kết hợp cả 2 người lại chị em mình được bữa trưa miễn phí. Trân trọng mời cả nhà 12 giờ trưa thứ 4 (21/11) tại quán bò nướng Phú Quý ngõ 182 Văn Cao (hình như có thể đi từ Lạch Tray vào). Nhân tiện bàn gấp vụ Mường Lát luôn nhé cả nhà ơi.
Rươi kho chị ơi huhu

535
0
0

MeoGiaHp

chị thông báo off trên đây, không khéo mọi ng vào nhà HP lại toàn thấy tin off :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

chị thông báo off trên đây, không khéo mọi ng vào nhà HP lại toàn thấy tin off :D
Thế em còn muốn có tin gì nữa. Ví thử có tin anh Thuận đi lấy vợ thì xét ra cũng chỉ là tin ọp thôi mà :))

535
0
0

MeoGiaHp

Thế em còn muốn có tin gì nữa. Ví thử có tin anh Thuận đi lấy vợ thì xét ra cũng chỉ là tin ọp thôi mà :))
Chị ơi, em thích cái "ví" kia của chị, vì như thế buổi off sẽ rộn ràng và khí thế lắm ấy, hí hí