Tặng bánh CSTT trong hội chợ Làm cha mẹ ngày 31.05 ở trường Việt Đức 47 Lý Thường Kiệt tại gian hàng bán mũ Protec

431
0
0

letuanninh

Thông báo:
Hội chợ 1.6 tại 47 LÝ THƯỜNG KIỆT của lamchame.com tổ chức vào ngày 31/5 nay...!

Gian hàng đầu tiên khi vào cổng là gian hàng bán mũ bảo hiêm PROTEC của mình...! và là nơi phát bánh từ thiện của chiasetinhthuong.org
Vậy thông báo để các bạn biết nếu ghé qua nhớ nhe..!:love::love::love:

594
0
0

meyeuTomTom

Ðề: Tặng bánh CSTT trong hội chợ Làm cha mẹ ngày 31.05 ở trường Việt Đức 47 Lý Thường Kiệt tại gian hàng bán mỹ Protec

Hôm đó em qua chỗ anh nhá. Anh có ở đấy không?

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Ðề: Tặng bánh CSTT trong hội chợ Làm cha mẹ ngày 31.05 ở trường Việt Đức 47 Lý Thường Kiệt tại gian hàng bán mỹ Protec

Up up up, cả nhà ơi mai đến hội chợ phát tờ rơi CSTT và bánh quy do tự tay một thành viên của nhà mình làm nào, mai đến để biết ai đã làm ra những cái bánh thơm ngon này nhá:applause::applause::applause::love:

431
0
0

letuanninh

Hôm đó em qua chỗ anh nhá. Anh có ở đấy không?
anh ko ở đó thì có thể đi đâu ..?hi hi hi:grin:

5
0
0

alt

anh ko ở đó thì có thể đi đâu ..?hi hi hi:grin:
ko có giờ hả bạn. hay là buổi sáng thôi ? hay cả ngày nhở :angle:

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

ko có giờ hả bạn. hay là buổi sáng thôi ? hay cả ngày nhở :angle:
từ 8h - 18h.
Hẹn nhau sáng từ 8 - 9h nhé!

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

Ðề: Tặng bánh CSTT trong hội chợ Làm cha mẹ ngày 31.05 ở trường Việt Đức 47 Lý Thường Kiệt tại gian hàng bán mũ Protec

có chị nào mang máy tính xách tay đi ngày mai ko ạ? Em nhờ tí!

1,557
0
0

Camellia

Cả nhà nhớ chụp ảnh cả nhóm nhé :love: :love: :love:

Cam đã định mang máy ảnh đi gồi!

431
0
0

letuanninh

:love:
Cam đã định mang máy ảnh đi gồi!
cam nhớ kiểm tra bin trước khi đi nhé.....!:grin::love:

354
0
0

nikita24480

Ðề: Tặng bánh CSTT trong hội chợ Làm cha mẹ ngày 31.05 ở trường Việt Đức 47 Lý Thường Kiệt tại gian hàng bán mũ Protec

Mai em qua xin bánh, bác Tuấn Ninh thấy đứa nào đen đen mà mặc váy ngắn nhất thì là em nhé

5,624
9
38

metyruoi

Active Member

Mai em qua xin bánh, bác Tuấn Ninh thấy đứa nào đen đen mà mặc váy ngắn nhất thì là em nhé
Nik ơi, nhớ lượn lờ, nhòm ngó bên trong nữa nhé:eyelash::eyelash::dont tell:

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Hôm nay mấy "mẹ già" CSTT đi gây quỹ bằng một gian hàng 150K nhỏ xinh
Bán áo chống nắng của mẹ Tú Bong và Ben ủng hộ 100% cả gốc lẫn lãi +
Kèm theo đồ trang sức do 1 mẹ ĐN xâu bán gây quỹ + và các thứ lặt vặt trong kho nhà mình.
Ai có lòng ra giúp nhé :love:
Sáng sớm OMM và Ruồi đã có mặt tại hiện trường còn tớ về tranh thủ gõ đây. Thôi bb nhé.
Chúc hai gian hàng của chúng mình bán đắt hàng nhé. Ôi giời ơi mình ra mở hàng ngay đây.

438
0
0

Bánh qui AFC

Hôm nay mấy "mẹ già" CSTT đi gây quỹ bằng một gian hàng 150K nhỏ xinh
Bán áo chống nắng của mẹ Tú Bong và Ben ủng hộ 100% cả gốc lẫn lãi +
Kèm theo đồ trang sức do 1 mẹ ĐN xâu bán gây quỹ + và các thứ lặt vặt trong kho nhà mình.
Ai có lòng ra giúp nhé :love:
Sáng sớm OMM và Ruồi đã có mặt tại hiện trường còn tớ về tranh thủ gõ đây. Thôi bb nhé.
Chúc hai gian hàng của chúng mình bán đắt hàng nhé. Ôi giời ơi mình ra mở hàng ngay đây.
Chị ơi, có hình không? post lên đi :love::love::love: Nhà mình có đắt hàng không? Em khoái vụ bán hàng lắm cơ mà năm nay đành chịu rồi :sad:. Hi vọng dịp cuối năm nhỉ :smiling:

431
0
0

letuanninh

ôi hc lần nay ko may lắm...!
sáng ngày ra có một bà lão lao vào đội mũ thử sờ mó rồi ko mua...!(lại còn nói:bác mà mua thì đắt hàng lắm..!)
mình tưởng mở hàng được nào ngờ bà quay 180" (để về hỏi ý kiến cháu..!)
mình cả bà xã đã đốt vía lên vía xuống mà vẫn bị đen...!
đến 7h tối mới về tổng kết may quá lỗ tiền ăn trưa....!
hai vợ trồng nhìn nhau mà cứ ấm ức bà già khốt ta mít..!

594
0
0

meyeuTomTom

sáng ngày ra có một bà lão lao vào đội mũ thử sờ mó rồi ko mua...!(lại còn nói:bác mà mua thì đắt hàng lắm..!)
mình tưởng mở hàng được nào ngờ bà quay 180" (để về hỏi ý kiến cháu..!)
mình cả bà xã đã đốt vía lên vía xuống mà vẫn bị đen...!
đến 7h tối mới về tổng kết may quá lỗ tiền ăn trưa....!
hai vợ trồng nhìn nhau mà cứ ấm ức bà già khốt ta mít..!
Trời ơi! khổ thân bác. Vậy mà em còn qua lấy tiền nữa chứ. Biết thế để bác chuyển khoản sau có hơn không?

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

..!
thôi thế cũng may vì thuê gian hàng Protec đắt gấp hơn 4 lần chỗ khác mà, mọi người còn lo bố Tuấn Ninh lỗ nhiều hơn thế ý chứ. Cảm ơn bố Tuấn Ninh đã phát được rất nhiều tờ rơi và bánh CSTT nhé :rose:

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

thôi thế cũng may vì thuê gian hàng Protec đắt gấp hơn 4 lần chỗ khác mà, mọi người còn lo bố Tuấn Ninh lỗ nhiều hơn thế ý chứ. Cảm ơn bố Tuấn Ninh đã phát được rất nhiều tờ rơi và bánh CSTT nhé :rose:
Vợ chồng anh đều tham gia hôm đó à, tiếc thế dịp may để gặp gỡ mà lại bỏ qua mất.
Hai bác hôm ấy vất vả quá, thấy nhiều khách quá trời mà hóa ra toàn khách xem thôi ư,:angry:

2,651
0
0

Khai Tâm

:rose: :rose: :rose: :rose: :rose:

5,624
9
38

metyruoi

Active Member

Mở hàng

(số, bánh, mũ:grin::grin:)

Mỗi người một món

OMM đang ngâm cứu giá:thinking:

(Số và chị hà_tn)

Tay ải, tay ai??

Mẹ cũng xinh mà con cũng yêu

Hội buôn nghiệp dư

chíc chíc, số, LG,:smilies:, bố Tuấn Minh, OG

(Bố Tuấn Minh - cháu bé bị bệnh ung thư võng mạc mà chúng mình đã động viên, giúp đỡ. Vô tình, hai gian hàng gần nhau, anh ấy cứ cảm ơn các mẹ mãi!:love:)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: